กำหนดการออกทริปไป อัมพวา ในวันเสาร์ที่1สิงหาคมนี้ ก่อน 7.00 น.โปรดตรงเวลา

ชื่อกระทู้: กำหนดการออกทริปไป อัมพวา ในวันเสาร์ที่1สิงหาคมนี้ ก่อน 7.00 น.โปรดตรงเวลา

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กำหนดการออกทริปไป อัมพวา ในวันเสาร์ที่1สิงหาคมนี้ ก่อน 7.00 น.โปรดตรงเวลา

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mutuclassic
    ค่าที่พัก รีสอร์ต่อท่าน 150 รบกวนแจ้งยอดก่อนวันศุกร์นะคับจะได้สำรองที่พักให้

กำหนดการออกทริปร่วมทำกิจกรรม 4 ปี mutu classi c

1. รวม จุดที่ 1 ชาว mutu เพลา 7.00 น ที่ห้างคาร์ฟูลอิสรภาพ 24 ทุกท่านโปรดตรงต่อเวลา ขนของกลอง และ เครื่องดื่ม ขึ้นรถเสบียง
    2 . รวมพลจุดที่ 2 ที่สถาบันเทคโนโลยีราชมงคลวิทยาเขตเพาะช่าง 7.00 น นำโดยน้องกอฟล์ และ น้อง บิ๊ก เพื่อมาสมทบกับชาว mutu เพลา 7.00 น ขนของขึ้นรถเสบียง
    ออกเดินทาง 8.00 น ตรง
    3. กลุ่ม bike hero และ กลุ่ม 62 มาสมทบ 9.00 น ที่ มหาชัย ปั้มบางจาก นำโดยน้าเดียว และ พี่เอ๋ แลนโลเวอร์

4. ชาวสาธุ รวมพลและมาจุดที่คาร์ฟูล 7.30 น. ตรง

ของที่อยากให้เพื่อนๆติดไป
    1.ถุงเท้ายาวเพื่อปลูกป่า ใช้ของเก่าที่สามารถถอดทิ้งได้เลย
    2. ชายกางเกงฟุตบอลหรือขาสั้น หญิงกางเกงวอมล์
    3. เบ็ตตก ปลา หรือกุ้ง
    4. อุปกรณ์เล่น bb - gun เช่น กระสุน หรือแว่น
    5. ตะเกียงหรือ ไฟฉาย ยาทากันยุง
    6. ชุดกันฝน กัน แดดพร้อมรับทุกสถานการ
    7. ยา รักษา อการของโรคที่เป็น เช่น หอบ หื่น หรือ หวัด 2009
    8. อุปกรณ์ ที่จำเป็นของรถท่าน สำรอง เช่น หัวเทียน หรือ ยางใน
    9. ของที่ระลึกเพื่อมาแลกกัน
    รูปแบบขบวน

1. รถนำขบวน
    2. รถเต่า น้อง กอฟ์ล
    3. ชาว mutu
    4. ชาว bike hero
    5. ชาว เพาะช่าง คลาสสิค
    6. ชาว สาธุประดิษฐ์
    6. และ กลุ่ม ต่างๆ
    7. รถเสบียงปิดท้ายขบวน 2 คัน 1 คันจะทำหน้าที่คอยบล็อครถใหญ่ให้เพื่อนเพื่อความปลอด ภัยของเพื่อน

ระยะทางในการเดินทาง 110 กม ถึงที่หมายที่ความเร็ว 60กม/ ชม ใช้วลา ไม่เกิน 2 ชม

จำนวนคนที่แจ้งมาขั้นต้นที่ 70 -80 คน

เราจะขับยาวเพื่อเข้าที่พักก่อนและกางเต้นท์จากนั้นจ ึงไปร่วมทำกิจกรรมร่วมกัน

ขอให้ทุกท่านสนุกกับการมาเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้แ ละเดินทางปลอดภัยทุกท่าน

ก้อง mutu classic /\7

ชาวเพาะช่างโปรดตรงเวลา นะคับ....
    ก่อน 7.00น.
    ที่ โรงเรียนเพาะช่าง
    em95em95em95

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หวาน จ๋อย......

ไป กัน เยอะๆ นะ ชาวเพาะช่าง คลาสสิค
    ก่อน7.00น. นะครับ
    ค่าที่พัก 150

Member mutuclassic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hippie.. อ่านข้อความ
    ไป กัน เยอะๆ นะ ชาวเพาะช่าง คลาสสิค
    ก่อน7.00น. นะครับ
    ค่าที่พัก 150
    ขอฝากอีก 1 เรื่องนะคับการไปครั้งนี้อยากให้เพื่อนๆ เช็คสภาพรถให้อยู่ในความพร้อมเดินทางขั้นสูงสุด เพราะ ถ้ามีรถเสียจะทำให้ขบวนต้องหยุดและรถเพื่อนๆ ต้องหยุดรอเราไม่ทิ้งกันนะคับ เหตุที่ต้องให้เพื่อนๆดูหรือเช็ครถเพราะถ้าเสียกิจกร รมร่วมสนุกต่างๆของเราก็จะน้อยตไปด้วย อยากให้เพื่อนได้มีเวลาสนุกได้เต็มอิ่ม em95

Senior Member MUTU_Classic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mutuclassic อ่านข้อความ
    ขอฝากอีก 1 เรื่องนะคับการไปครั้งนี้อยากให้เพื่อนๆ เช็คสภาพรถให้อยู่ในความพร้อมเดินทางขั้นสูงสุด เพราะ ถ้ามีรถเสียจะทำให้ขบวนต้องหยุดและรถเพื่อนๆ ต้องหยุดรอเราไม่ทิ้งกันนะคับ เหตุที่ต้องให้เพื่อนๆดูหรือเช็ครถเพราะถ้าเสียกิจกร รมร่วมสนุกต่างๆของเราก็จะน้อยตไปด้วย อยากให้เพื่อนได้มีเวลาสนุกได้เต็มอิ่ม em95

พบกัน รักกัน สัมพันธ์ ยั่งยืน

Senior Member KaiJae's Avatar
    สถานที่
    Sisaket Scooter Club.
    ขอบคุณ
    0

em87.......โอ้ยๆๆๆๆ....อยากไปด้วยจังเลย.....น่าสนุ กมากๆครับ.../\7

มัลติพลาย http://prachachai1963.multiply.com/

มาตรฐาน อิจฉาจัง

อิจฉาจิงๆคับ..สมัยผมไม่มีโอกาสอย่างนี้บ้าง ใครเก็บภาพมาเอามาให้ชมกันบ้างนะค๊าบบบบบบบบบ

ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน
    ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา

Bookmarks