<<<< ของมาแล้ว ใครเป็นเจ้าของ รีบๆครับ >>>> - หน้า 2

ชื่อกระทู้: <<<< ของมาแล้ว ใครเป็นเจ้าของ รีบๆครับ >>>>

ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CluB 200 อ่านข้อความ
    ผมก็ขายของถูกเป็นนะครับ ราคา 4 กว่าๆ เท่านั้น มีของแต่งด้วย 555+

ขอบคุณคับ. ..พี่ตั้ม ตอนนี้เล็ง p200 ไว้ล้วนๆเลยคับ

9731 summer9731's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CluB 200 อ่านข้อความ
    คิดอยู่นาน ตัดสินใจอยู่นาน ขาดเหลืออะไหล่ โทรมาครับ ของแต่ง โทรมาครับ ผมจะขายอะไหล่ ขายของแต่ง แล้ว เพื่อ ทางเดิน ที่ผมไม่เคยคิดจะเดินครับ มันมีบางอย่างที่ทำให้ผมต้องทำ

ปล. เพื่อโปรเจค นี้ด้วย อยากจะโชว์รูปจัง แต่ กลัวพลาด เอาไว้ให้ชมครับ พี่น้อง ขอบคุณ ที่ให้การ สนับสนุน ตลอดมาครับ

- แอร์ ขากระจกได้ยัง เดี๋ยวผมค้นให้ครับ เบาะก็เดี๋ยว ดูให้ครับ กลับมาลพบุรี เดี๋ยวนี้ ทุกวันเสาร์ เค้าเจอกัน วงเวียนสระเเก้ว scooter เยอะมากๆตอนนี้ ร่วม 20 ยังไม่รวม แลม รวม มอด กะ 200 นะ แค่ สวนราชาที่เดียว 555

พี่ตั้มช่วยดู..ตระแกรงหลัง+กล่องหลัง Vigano ให้หน่อยครับพี่...กล่องเอาแบบคุณโบ๊ทนะครับ.....ร่ำ รวยๆๆๆๆครับพี่

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

รถสวยช่วยกันดัน

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Rally 2 แรง's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

ท่อยังอยู่มั้ยเสี่ย
    [email protected] 084-6554080 ทัศ

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

จะแรงไปไหนคุณrally 2 แรง อิอิ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

CluB 200's Avatar
    สถานที่
    200 MonSteR & Joke Trading
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rally 2 แรง อ่านข้อความ
    ท่อยังอยู่มั้ยเสี่ย
    ท่อหมดเเล้วครับพี่ทัศ พี่ชอบเดี๋ยวผมหาไว้ให้ครับ หายไปเลยพี่ ไปไหนมาครับ ไม่ค่อยเจอหน้าเวปเลยครับ

Monster Garage

จำหน่าย ... รับสั่งตาม ORDER Scooter Vespa - Lambretta

นำเข้าจากต่างประเทศ ทั้ง 50 -100 -125-150-200-250CC.

มีหลายสภาพ มีทั้ง ขายปลีก - ขายส่ง เอกสารครบ

พร้อม เสียภาษีถูกต้อง ราคาพิเศษ พร้อม รับประกัน สภาพ สินค้า

Big Scooter 250- 400 - 500 - 650 CC หลายรุ่น สอบถามได้ ราคาพิเศษ

และรับสั่ง ของตกแต่ง แท้ นอก หลายแบรนด์ จากต่างประเทศ ราคาพิเศษครับ

รับจดเสียภาษี สรรพสามิต รถจักยานยนต์ นำเข้า ทุกประเภท

สมาชิก Thaiscooter .com ราคาพิเศษครับ สอบถาม
    085-1773397

MSN: [email protected]

BB PIN 217DC82A

FACEBOOK http://www.facebook.com/profile.php?id=100001434087027

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

พลาดอดไปอีกแหละ..เด๋วโทรไปหาเด้อเสี่ย...
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

ไว้ลาย ไว้ลุย Adema's Avatar
    สถานที่
    " White Line " ไว้ลาย!!
    ขอบคุณ
    0

อืมน่าโดนหลายอย่างเลย
    White Line Scooter Club Chiangrai

บางเลน's Avatar
    สถานที่
    สกู๊ตเตอร์คลับนครปฐม
    ขอบคุณ
    0

คิดอยู่นาน ตัดสินใจอยู่นาน ขาดเหลืออะไหล่ โทรมาครับ ของแต่ง โทรมาครับ ผมจะขายอะไหล่ ขายของแต่ง แล้ว เพื่อ ทางเดิน ที่ผมไม่เคยคิดจะเดินครับ มันมีบางอย่างที่ทำให้ผมต้องทำ

ปล. เพื่อโปรเจค นี้ด้วย อยากจะโชว์รูปจัง แต่ กลัวพลาด เอาไว้ให้ชมครับ พี่น้อง ขอบคุณ ที่ให้การ สนับสนุน ตลอดมาครับ

- แอร์ ขากระจกได้ยัง เดี๋ยวผมค้นให้ครับ เบาะก็เดี๋ยว ดูให้ครับ กลับมาลพบุรี เดี๋ยวนี้ ทุกวันเสาร์ เค้าเจอกัน วงเวียนสระเเก้ว scooter เยอะมากๆตอนนี้ ร่วม 20 ยังไม่รวม แลม รวม มอด กะ 200 นะ แค่ สวนราชาที่เดียว 555
    อยากได้ไอ้อันใหญ่ๆใสๆติดหน้ารถอะ จะเอาไปทัวร์ออกพรรษา

It's my life 893_Gangsta's Avatar
    สถานที่
    AYUTTHAYA PROJECT II (น้าซิ้ม),LAMBRETTA SCHOOL(แลมโรงเรียน)
    ขอบคุณ
    0

พี่ตั้มครับ

มีท่อสูตร มือ2 โพลีนี่ 150 บ้างหรือป่าวครับ

พอดีเพื่อนๆในกลุ่มกำลังหาท่ออยู่ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 893_Gangsta : 03-08-2009 เมื่อ 08:00

Rally 2 แรง's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

ท่อหมดเเล้วครับพี่ทัศ พี่ชอบเดี๋ยวผมหาไว้ให้ครับ หายไปเลยพี่ ไปไหนมาครับ ไม่ค่อยเจอหน้าเวปเลยครับ
    ท่อมาเมื่อไหร่ช่วยโทรหาด้วยครับเสี่ยem95
    [email protected] 084-6554080 ทัศ

ลาบหมู...อีกแล้ว ลาบหมู...อีกแล้ว's Avatar
    สถานที่
    udonthani scooter club.
    ขอบคุณ
    0

ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับของละกันนะครับ...คุณตั้ม

อิอิอิ

em95em95em95

"ถ้ารถมันติดแล้ว...ยังงัย มันก็ไม่ดับ
    แต่ถ้ารถมันดับแล้ว...ยังงัยมันก็ไม่ติด"
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
    "ถึงขับรถเทพ คนขับเหรี้ย...ยังงัยก็เหรี้ยเหมือนเดิม"

"อ้อน ลาบหมู"

สนใจติดต่อ [email protected]

CluB 200's Avatar
    สถานที่
    200 MonSteR & Joke Trading
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ px rider อ่านข้อความ
    พลาดอดไปอีกแหละ..เด๋วโทรไปหาเด้อเสี่ย...
    ว่างๆก็ขี่รถมา อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ adema อ่านข้อความ
    อืมน่าโดนหลายอย่างเลย
    ชะ ชะ wl กระตุ้นๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บางเลน อ่านข้อความ
    อยากได้ไอ้อันใหญ่ๆใสๆติดหน้ารถอะ จะเอาไปทัวร์ออกพรรษา
    ไม่ขายให้ใคร แน่นอน พี่ตั้ม ว่าแต่ เอ่ยเหมือน มีเวลาให้ผม ชมเชย แค่ ออกพรรษา 555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 893_gangsta อ่านข้อความ
    พี่ตั้มครับ

มีท่อสูตร มือ2 โพลีนี่ 150 บ้างหรือป่าวครับ

พอดีเพื่อนๆในกลุ่มกำลังหาท่ออยู่ครับ

ท่อ 150 ที่ผมไม่มีเลยครับ แต่ถ้า หาได้ จะส่งข่าวนะครับ โทรมาคุยกันก็ได้ครับ สบายๆครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rally 2 แรง อ่านข้อความ
    ท่อมาเมื่อไหร่ช่วยโทรหาด้วยครับเสี่ยem95
    ได้ครับ พี่ทัศ เดี๋ยว เจอ แปลกๆ จะเอามาฝากครับ เห็นว่า ท่อ มารอสซี่ มาแล้ว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลาบหมู...อีกแล้ว อ่านข้อความ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับของละกันนะครับ...คุณตั้ม

อิอิอิ

em95em95em95

ไม่เป็นไรครับ พอดี ผม ไม่ได้ใช้ เก็บไว้ก็ไม่ได้ทำอะไร แจกไปเลยครับ ฟรี 555+

ของอะไหล่ จะหาอะไร ชิ้นไหน สั่งมาได้นะครับ ไปทีนึงผมก็ขน ทีนึงครับ บางอย่าง อาจต้องรอนะครับ แต่ไม่นานครับ

ขอบคุณครับ

Monster Garage

จำหน่าย ... รับสั่งตาม ORDER Scooter Vespa - Lambretta

นำเข้าจากต่างประเทศ ทั้ง 50 -100 -125-150-200-250CC.

มีหลายสภาพ มีทั้ง ขายปลีก - ขายส่ง เอกสารครบ

พร้อม เสียภาษีถูกต้อง ราคาพิเศษ พร้อม รับประกัน สภาพ สินค้า

Big Scooter 250- 400 - 500 - 650 CC หลายรุ่น สอบถามได้ ราคาพิเศษ

และรับสั่ง ของตกแต่ง แท้ นอก หลายแบรนด์ จากต่างประเทศ ราคาพิเศษครับ

รับจดเสียภาษี สรรพสามิต รถจักยานยนต์ นำเข้า ทุกประเภท

สมาชิก Thaiscooter .com ราคาพิเศษครับ สอบถาม
    085-1773397

MSN: [email protected]

BB PIN 217DC82A

FACEBOOK http://www.facebook.com/profile.php?id=100001434087027

It's my life 893_Gangsta's Avatar
    สถานที่
    AYUTTHAYA PROJECT II (น้าซิ้ม),LAMBRETTA SCHOOL(แลมโรงเรียน)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ club 200 อ่านข้อความ

ท่อ 150 ที่ผมไม่มีเลยครับ แต่ถ้า หาได้ จะส่งข่าวนะครับ โทรมาคุยกันก็ได้ครับ สบายๆครับ

ตอนนี้ลพบุรีๆรวมตัวกันทุกเสาร์-อาทิตย์หรือป่าวครับพี่ตั้ม

พอดีรถผมเอาไปทำไม่ได้เข้าเมืองเลย อิอิ

♥karkanchor♥ air_redeyes's Avatar
    สถานที่
    px club thailand♥200 gangster
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 893_Gangsta อ่านข้อความ
    ตอนนี้ลพบุรีๆรวมตัวกันทุกเสาร์-อาทิตย์หรือป่าวครับพี่ตั้ม

พอดีรถผมเอาไปทำไม่ได้เข้าเมืองเลย อิอิ

ตอบแทนคับ(เมื่อเสาร์ที่แล้วไปมาคับ)ที่ไปคุยมามีแค่วันเสาร์คับมีหลายกลุ่มคับว่างมาเดวเจอกันคับ
    ปล.แก๊งท่านจะแรงกันไปไหนจัดท่ออีกสองใบเลย อิอิ
    ของมันแรง คอมันแห้ง ตามันเลยแดง

redeyes_air_360_@hotmail.com

Bookmarks