เสื้อแลมคว้านสุดได้ท่าไหรครับ

ชื่อกระทู้: เสื้อแลมคว้านสุดได้ท่าไหรครับ

Junior Member Kron200's Avatar
    สถานที่
    ThaiOil Scooter gang
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เสื้อแลมคว้านสุดได้ท่าไหรครับ

เสื้อแลมรุ่น200แบบเดิมๆคือติดรถมาสามารถคว้านสุดได้ กี่ mm. ครับคือผมกลัวเสื้อมันจะแตกอะครับ

Aont_TV's Avatar
    สถานที่
    ปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

น่าจะถึง67.8 ก็คงน่าจะสุดเเล้ว เพราะถ้ามากกว่านี้ มันจะกรีด แหวนน่ะครับ ปอกมันบางร้อนเร็ว แล้วจะมีเสียงกรี๊ดออกจากเสื้อรถจะวิ่งไม่ได้ดีครับ ตีปลอกก็พอทน สั่งนอกเลยครับจบไป บ้านเราไม่ค่อยจะพบเห็น
    200ขี่ดีครับ ยินดีด้วยกับรถของคุณ

Junior Member Kron200's Avatar
    สถานที่
    ThaiOil Scooter gang
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับ ว่าแล้วพอขี่ไปไกลๆเครื่องร้อนแล้วจะมีเสียงแหวนดัง

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

em24 em24 em24
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Aont_TV อ่านข้อความ
    น่าจะถึง67.8 ก็คงน่าจะสุดเเล้ว เพราะถ้ามากกว่านี้ มันจะกรีด แหวนน่ะครับ ปอกมันบางร้อนเร็ว แล้วจะมีเสียงกรี๊ดออกจากเสื้อรถจะวิ่งไม่ได้ดีครับ ตีปลอกก็พอทน สั่งนอกเลยครับจบไป บ้านเราไม่ค่อยจะพบเห็น
    200ขี่ดีครับ ยินดีด้วยกับรถของคุณ
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Aont_TV อ่านข้อความ
    ร้ายๆ จริงๆ
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    L A M M A N I A
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    [email protected]
    http://www.myspace.com/boylammania
    http://lammania003.hi5.com
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

บ้าบ้าได้72 mm. อิอิ

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แลมบริการ อ่านข้อความ
    บ้าบ้าได้72 mm. อิอิ
    ครับ..บ้าบ้าได้ 72 mm มาแล้ว......สุดยอดครับ....อาจารย์
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

NongparewA's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter - Bkk
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่เจี่ย...

เฮียเจี่ย....200 ของผม เอาลูก 73 mm.ได้ป่ะ ถ้าไม่ได้ก็เอา 9 มม. ก็ได้ อิ..อิ
    คิ ด ถึ ง เ มื่ อ ไ ห ร่ ก็ โ ท ร ม า . . . 0 8 6 - 8 1 4 - 6 6 5 1

ไ ท ย พ า ณิ ช ย์ : 1 1 9 - 2 4 0 - 4 6 9 5 : ปิ ย ะ ณั ฐ . . ค ง สุ ว ร ร ณ

" เงิน...ไม่สามารถซื้อบันได เพื่อเดินขึ้นไปที่สูงได้ ถ้าสะกดคำว่า เพื่อนและมิตรภาพที่แท้จริงไม่เ​ป็น !!! "

. . . . S L I M . . S T Y L E . . S C O O T E R . . . .

Member BUDDYDOES KLH1200's Avatar
    สถานที่
    nologo
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 200

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NongparewA อ่านข้อความ
    เฮียเจี่ย....200 ของผม เอาลูก 73 mm.ได้ป่ะ ถ้าไม่ได้ก็เอา 9 มม. ก็ได้ อิ..อิ
    เดี๋ยวพี่จัดให้มั้ยน้องเบส แต่ของพี่เป็น.11มม.นะเดี๋ยว1 ก.พ.จะพาไป บูลย์เดย์ okมั้ยอย่าเครียด ล้อเล่น รถจะเสร็จแล้วสินะดีใจด้วยละกัน

NongparewA's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter - Bkk
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อะนะ....พี่เอก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ spanky modren newstly อ่านข้อความ
    เดี๋ยวพี่จัดให้มั้ยน้องเบส แต่ของพี่เป็น.11มม.นะเดี๋ยว1 ก.พ.จะพาไป บูลย์เดย์ okมั้ยอย่าเครียด ล้อเล่น รถจะเสร็จแล้วสินะดีใจด้วยละกัน
    รถยังไม่เสร็จเลยพี่ แล้ว Sx 200 คันที่พี่บอก....ตกลงไปถึงไหนแล้ว พี่เอกหล่อไปเลย มี Sx 200ตั้ง 2 คัน
    คิ ด ถึ ง เ มื่ อ ไ ห ร่ ก็ โ ท ร ม า . . . 0 8 6 - 8 1 4 - 6 6 5 1

ไ ท ย พ า ณิ ช ย์ : 1 1 9 - 2 4 0 - 4 6 9 5 : ปิ ย ะ ณั ฐ . . ค ง สุ ว ร ร ณ

" เงิน...ไม่สามารถซื้อบันได เพื่อเดินขึ้นไปที่สูงได้ ถ้าสะกดคำว่า เพื่อนและมิตรภาพที่แท้จริงไม่เ​ป็น !!! "

. . . . S L I M . . S T Y L E . . S C O O T E R . . . .

Bookmarks