ขายคาสิโอ้ หลายรุ่น แท้ มีประกันจ้ะ

ชื่อกระทู้: ขายคาสิโอ้ หลายรุ่น แท้ มีประกันจ้ะ

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขายคาสิโอ้ หลายรุ่น แท้ มีประกันจ้ะ

casio คาสิโอ้ ของแท้ มีใบรับประกัน
    เอามาขาย ลดกันไปเลย ถูกกว่าห้าง นำเข้าจากศูนย์นะครับไม่ได้หิ้วมาจากมาเลย์
    นำมาลดถูกสุดๆ ไม่ต้องกลัวเป็นของปลอมครับเพราะมีใบรับประกันให้

เริ่มกันที่รุ่นแรกไปเลยครับ LA-670WGA
    เหมาะกับสาวๆมากเลย เล็กพอดีมือจ้ะ

น้องโฟว์ก้อใส่ สวยมั่กๆ

คุณสมบัติ
    กันน้ำ
    ตั้งปลุก
    ระบบแสดงเวลาแบบดิจิตอล
    ปฏิทินอัตโนมัติ
    ระบบจับเวลาเดินหน้า
    ระบบจับเวลาถอยหลัง
    เป็นนาฬิกาผู้หญิง ขนาดเล็กมาก
    สายสามารถเลื่อนปรับระดับได้ด้วยตัวเอง
    หน้าปัดเล็ก 2.0 ซม.
    น้ำหนัก 40 กรัม
    แบตเตอรี่ 2 ปี รุ่น SR1116W
    จัดไปถูกๆครับ 950 บาทจ้ะ
    รุ่นที่สองจ้ะ CASIO DB360G-9A
    รุ่นนี้ยอดฮิตใส่แล้วเหมือนมาริโอ้เรย
    แถมฟังชั่นเยอะมากๆ

คุณสมบัติเด่น
    กันน้ำ
    ระบบไฟแบบ LED
    บันทึกข้อมูลเบอร์โทรศัพท์ ได้ 30 เบอร์
    บันทึกตัวอักษรได้ 8 หลัก
    ระบบจับเวลาถอยหลัง
    ระบบตั้งปลุกได้หลากหลาย
    ระบบปฏิทินอัตโนมัติ ถึงปี 2039
    ระบบบอกเวลา 12/24 ชั่วโมง
    หน้าจอนาฬิการะบบดิจิตอล
    ขนาดหน้าปัด 4.3 x 3.7 x 1.0 ซม.
    น้ำหนัก 58 กรัม
    แบตเตอรี่ 10 ปี รุ่น CR2025
    สายสามารถเลื่อนปรับระดับได้ด้วยตัวเอง
    ใส่แล้วเหมือนมาริโอ้

จัดไปที่ 1,050 บาทครับ ของแท้มีประกันจ้ะ

รุ่นที่สาม CASIO DBC-610GA ฮิตอีกแล้วครับท่าน
    ของใหม่ +กล่อง + คู่มือ + ใบรับประกัน

ไม่ต้องบรรยายกันมากเพราะฮิตจิงสำหรับรุ่นนี้
    นาฬิกาเครื่องคิดเลข casio เรือนสีทองยอดฮิต
    สินค้าใหม่ 100 % ของแท้ 100 %
    บันทึกข้อมูลเบอร์โทรศัพท์ ได้ 50 เบอร์
    ใส่ชื่อได้ 8 ตัวอักษร
    ใสหมายเลข ได้ถึง 15 หลัก
    เป็นเครื่องคิดเลข 8 ตำแหน่ง
    ระบบเปรียบเทียบเวลาทั่วโลก
    ระบบตั้งเตือนทุกชั่วโมง
    ระบบตั้งปลุกหลากหลาย
    ระบบปฏิทินอัตโนมัติ ถึงปี 2099
    ระบบบอกเวลา 12/24 ชั่วโมง
    มีไฟไว้ดูเวลากลางคืน (ไฟสีเขียว)
    รุ่นหายาก ดาราใส่ ขนาดเหมาะทั้งชายและหญิง
    จัดไปที่ 1,950 ครับ

รุ่นที่4จ้ะ คาสิโอ้รุ่น A178WGA รุ่นนี้ใส่ได้ทั้งชายหญิง ดารานิยมใส่อีกแล้ว

คุณสมบัติ
    ขนาดเหมาะมือ ใส่ได้ทั้งหญิงและชาย
    ระบบไฟแบบ LED
    ระบบตั้งปลุกได้หลากหลาย
    ระบบปฏิทินอัตโนมัติ ถึงปี 2099
    ขนาดหน้าปัด 4.0 x 3.3 x 1.0 ซม.
    น้ำหนัก 52 กรัม
    แบตเตอรี่ 10 ปี รุ่น CR2025
    จัดไปที่ 950จ้ะ
    น้องเต้ยก้อใส่

รุ่นที่ห้าครับ casio DB310GA-1Z เหมาะสำหรับคุณผู้ ญ ครับ เล็กๆหน่อย สวยๆอีกแล้ว

คุณสมบัติ
    ระบบดิจิตอลบอกเวลา วัน วันที่ ปฏิทินอัตโนมัติ AM PM
    ฟังก์ชั่นเด่น บันทึกเบอร์โทรศัพท์ 30 เลขหมาย 8 ตัวอักษร เลขหมาย 15 หลัก เลือกได้ 13 ภาษา
    สามารถตั้งเวลาอีก 1 ประเทศ Dual time
    จับเวลาเดินหน้า 1/100 วินาที ถึง 23:59'59.99''
    จับเวลาถอยหลังสูงสุด 24 ชั่วโมง
    ระบบตั้งปลุก 5 เวลา พร้อมระบบปลุก ซ้ำ เสียงเตือนทุกชั่วโมง
    แบตเตอรี่ CR2025 ระบบประหยัดพลังงาน แบตเตอรี่ 10 ปี
    กันน้ำ
    ตัวนี้จัดไปที่ 1,370 ครับ

ตัวที่ 5 poptone เครื่องคิดเลข ถูกสุดๆเวลา 2 สถานที่ จับเวลา เครื่องคิดเลข

จัดไปถูกๆครับที่ 930บาทไทย
    ทุกตัว มีค่าส่ง 50 บาทครับ
    ราคาถูกบ้าง แพงบ้าง ถัวๆ กันไป สนใจรุ่นอื่นที่ไม่ได้ลงติดต่อมาเลยครับ
    ทุกตัวมีกล่อง + คู่มือ + ประกันนะจ้ะ

สนใจ PM มาโลดเลย
    หรือ [email protected]
    หรือ 0873551635 ติดต่อคุณแบงค์ครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

ขอบคุณ
    0

จองครับ

xno puenzero's Avatar
    ขอบคุณ
    0

คาสิโอ้รุ่น a178wga

ลดได้เท่าไหร่คับ

600 บาทได้ป่าวว

Senior Member Hyyeen's Avatar
    สถานที่
    Sperm Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

รุ่น s178wga

สนใจมากครับ ลดได้ป่าวเช่นกันครับ

เช่นกันครับa178wga

ลดได้เท่าไหร่

หุ่น's Avatar
    สถานที่
    อิสระ...
    ขอบคุณ
    0

CASIO DB360G-9A รุ่นนี้ลดได้เต็มที่เท่าไรครับ อยากได้

ลดได้เท่าไรอย่างไร ช่วยติดต่อกลับด้วยนะครับ 080-555-1455
    ฿฿฿ การโอนเงิน ฿฿฿

ธนาคารกสิกรไทย สาขาวังบูรพา

เลขที่บัญชี 044-2-68550-9 ออมทรัพย์

ชื่อบัญชี นายสิชา ธนะพัฒน์

E:mail : [email protected]

โอนเงินแล้ว ขอความกรุณา แจ้งหน่อยนะครับ

ถ้าจัดส่งของ ที่อยู่ตามนี้ครับ...

707-711 ถนนจักรเพชร

แขวงวังบูรพา เขตพระนคร กทม. 10200

โทร.080-555-1455 ( 08.00-22.00 น.)

>>>>>>>>>>>>>>> 24 มิถุนา ยังคงมี 76 ระนอง 2 # ๔๔ <<<<<<<<<<<<<<<

RescueC70's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อยุ่แถวไหนครับเนี่ย

อยากเห็น ทรงสปอตมั่ง

ที่ตัวเรือนเป็นสีดำอ่าครับ

อิอิ
    นายกีรติ ระดิ่งหิน
    ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา นนทบุรี

เลขที่บัญชี 302-2-52451-7
    บัญชีออมทรัพย์

พูดดีอย่างไร ก็สู้ทำดีไม่ได้

084-095-9805

Junior Member เชลย40's Avatar
    สถานที่
    vintagebikethailand
    ขอบคุณ
    0

ยังงัยรบกวนอัพเดทด้วยจร้า..ว่ามีสีดำหรือป่าว..รออย ู่นะจ๊ะรุ่นpoptone เครื่องคิดเลขอะ...
    เมล์บอกด้วยนะจ๊ะ[email protected] ขอบคุรจร้า

ส่งให้ ฟรี รึป่าวครับ

Bookmarks