กระจอง งองๆ สรุปกำหนดการทริปมาแล้วววว จ้า!!!! - หน้า 5

ชื่อกระทู้: กระจอง งองๆ สรุปกำหนดการทริปมาแล้วววว จ้า!!!!

Member jub badin's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คนที่ออกค่าโรงแรม

น้านุ เป็นคนออกค่าโรงแรม ให้น้องเขาใช่เปล่า อิอิ
    J U B J U B
    ONE WAY....K 125 M1

[email protected]

Senior Member fubio's Avatar
    สถานที่
    CLUB K CLASSIC SOCIAL
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฆ-0037 อ่างทอง อ่านข้อความ
    พอดีไปเจอกรณีศึกษามาลองอ่านดูนะเผื่อได้เเนวทางความ รู้
    ปล.กราบเรียนขอบคุณ อาหมอนพพร มา ณ ที่นี้ด้วยที่ได้ช่วยสละเวลามาให้ความรู้กับน้องๆ... ts01
    ถึงอาหมอนพพร...
    สวัสดีค่ะอาหมอที่เคารพ
    หนูติดตามอ่านคอลัมพ์ของอาหมอมานานแล้วค่ะจาก ถุงกล้วยแขกที่แม่หนูขาย
    หนูชอบอ่านเรื่องความทุกข์
    ความเจ็บ ปวดของชาวบ้านค่ะนึกไม่ถึงว่า วันนี้มันย้อนมาหาหนูเข้าเต็มเปา
    คราว นี้หัวเราะไม่ออกค่ะ
    อาหมอคะหนูอายุ 17ขวบแล้ว
    เมื่อปีกลาง มะโรงที่ผ่านมาหนูได้รู้จักกับผู้ชายที่โ รงเรียนเขาชอบมองหนูค่ะ แต่ หนูพยายามไม่สนใจเขาเพราะเราต้องตั้งใจเล่าเรียนจ ริงไหมค่ะ
    เขามาชวน หนูคุยหนูก็พยายามเลี่ยง
    พอเขาชวนกินข้าวหนูก็กินค่ะเพราะเขาออกเงินให้ นี่คะ
    เราคบกันอยู่นานค่ะ เกือบ 2 วัน
    เขาก็ชวนหนูไปดูหนังค่ะ หนูรีบปฏิเสธค่ะแต่พอเขาบอกว่ าเขาเลี้ยงเองหนูก็โอเค
    ในโรงหนังเขา พยายามจับมือจับไม้หนู
    หนูไม่ยอมเพราะข้าวโพดคั่วมันจะหกหนูเสียดาย ค่ะ
    พอดูหนังเสร็จเราก็นั่งรถเมล์กลับบ้านแต่เขากลับชวนห นูลงกลาง ทาง
    หนูเหลือบมองเห็นป้ายด้านหน้าทางเข้าเขียนว่าโรงแรมก ็ทั้งโกรธทั้ง อายคนเขาค่ะ
    หนูต่อว่าเขาแล้วรีบวิ่งหนีเข้าไปข้างในบอกบ๋อยที่วิ ่งตามว่าหนูขอห้อง
    วี.ไอ.พี.ค่ะ
    อาหมอคะหนูสู้แรงเขาไม่ได้ค่ะหนูตก เป็นของเขาก็ผู้หญิงตัวเล็ก ๆ
    จะเอาแรงที่ไหนไปสู้จริงไหมคะ หนูเลย สั่งลิโพมาดื่ม 2 ขวดก็พอมีแรงหิ้วเขาออกจากห้องกลับบ้านได้ค่ะ
    หลังจากวันนั้นเขาก็พยายามชวนหนูอีก
    หนูต้องให้เขารับ ปากว่าเขาเป็นคนจ่ายค่าห้อง กับค่าลิโพ! หนูถึงตกลงค่ะ
    อาหมอว่าหนูเสีย เปรียบไหมคะ เพราะหนูต้องออกค่ารถเมล์เองค่ะ
    เราแอบได้เสียกันจนเริ่มมี ปัญหาค่ะหนูกลุ้มใจมากอยาก ให้อาหมอช่วยรีบตอบด้วยค่ะ
    ถาม อา หมอคะตอนนี้ประจำเดือนหนูไม่มาเกือบ 6 เดือนแล้วค่ะ ท้องหนูก็โย้ออกมามากจนใส่ กางเกงไม่ได้แล้ว อาหมอว่าหนูจะท้องไหมคะ ?
    ตอบ อาหมอไม่แน่ใจนะ คะต้องลองไปตรวจดูก่อน...
    ถาม ถ้าหนูท้องขึ้นมาจริงๆจะทำไงคะ หนู ควรจะออกค่าทำคลอด หรือให้เขาออกคะ หนูกลุ้มมากเพราะเขาก็ออกค่าโรงแรมแล้ว ?
    ตอบ หนูน่าจะเป็นคนออกเงินนะคะ เพราะเขาอาจท้วงได้ว่าหนู ไม่ต้องจ่ายค่าผ้าอนามัยมาต ั้งหลายเดือนแล้วนี่
    ถาม อาหมอคะ อาหมอว่าเขาจะเบื่อหนูไหมคะ พักหลังเขาไม่สั่งลิโพให้หนูดื่มเลยเขาชอบสั่งแต่ แรงเยอร์ค่ะทั้งที่รู้ว่าหนูชอบลิโพ
    ตอบ หนูอย่าไปคิดมากเลย ค่ะ เพราะอาหมอเองก็หันมาดื่มแรงเยอร์เหมือนกันเพราะใต้ฝ ามีรางวัลด้วย ค่ะ
    ถาม อาหมอคะทำไมโรงแรมนี้แอร์ถึงไม่ค่อยเย็นคะ แล้วข้าวต้ม ก็ใส่กุ้งแค่ 2-3ตัวเองค่ะ อาหมอว่าหนูควรจะฟ้องผู้จัดการมั๊ยคะ สุดท้ายนี้ขอ ให้คุณอาหมอมีความสุขนะคะ ช่วยรีบตอบหนูด้วยเพราะหนูกลุ้มมาก และแม่หนูก็จะเลิก ใช้ถุงกระดาษใส่กล้วยแขกแล้วด้วย
    ตอบ อาหมอว่าหนูน่าจะเปลี่ยน โรงแรมดีกว่าค่ะ ลองมาที่แถวรัชดาฯน่าจะดีกว่า
    ที่นี่แอร์เย็นเหมือน ห้องดับจิต อาหารก็อร่อย มีกระจกรอบกระทั่งในโถส้วม
    แถมมี วี.ดี.โอ ให้ ดูทั้งคืน
    จากอาหมอที่รักหนู...

เห้อ!!สมองไปซะเเล้วเพื่อนกู
    รับเขียนภาพ3DMAXราคาถูกจ้า

Senior Member ฆ-0037 อ่างทอง's Avatar
    สถานที่
    ALONE IN THE DARK
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fubio อ่านข้อความ
    เห้อ!!สมองไปซะเเล้วเพื่อนกู
    ใครจะดีเหมือนพี่ล่ะคับพ่อประธานชมรมคนรักเดียวใจเดี ยวเเห่งประเทศไทย จิตใจใฝ่ธรรมะนะคุณเนี่ย...เเสรดดดด
    ปล.วันหลังขณะมีเพศสัมพันธ์ไม่ควรรับโทรศัพท์นะครับ เกรงใจน้องเค้าบ้าง...
    MODIFY TUNING AND RESTORATION BY TON KM.4
    "RAMINTRA39 SERVICE"
    TEL : 02-9730665
    As solid as STONE...
    As strong as METAL...
    As fierce as FIRE...

Member ska_rider's Avatar
    สถานที่
    Shoot Rabbits
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เหอๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฆ-0037 อ่างทอง อ่านข้อความ
    " จนลุกเลี้ยว " รึเปล่าวะ....
    เปล่าๆ "จนอดถู" ตะหาก

เหอๆๆ

"ความสุขของการเดินทาง

ไม่ได้อยู่ที่จุดหมายปลายทาง

แต่อยู่ระหว่างที่เรากำลังเดินทาง"

"ปักษาสันโดษ"
    โบยบินเรื่อยไป ตามสายลมแห่งความเดียวดาย

Senior Member ฆ-0037 อ่างทอง's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Cool

----> พรุ่งนี้ล้อหมุน รามอินทรา 7.30 มาสายปรับเเละไม่รอนะครับ
    ท่านที่นัดไว้รับทราบนะตามนี้...
    MODIFY TUNING AND RESTORATION BY TON KM.4
    "RAMINTRA39 SERVICE"
    TEL : 02-9730665
    As solid as STONE...
    As strong as METAL...
    As fierce as FIRE...

แมนขี่มากส์สึ่ง (2+1=สึ่ง mandekiller's Avatar
    สถานที่
    Shoot Rabbits
    ขอบคุณ
    0

น้ำตกที่จะไปก่อนเขื่อนอ่ะ น้ำตกอะไรครับ

ไม่ใช่แค่ทำสี แต่นี่คือ Style

Senior Member unrimited_joe's Avatar
    สถานที่
    SHOOT RABBITS
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถภ

----> พรุ่งนี้ล้อหมุน รามอินทรา 7.30 มาสายปรับเเละไม่รอนะครับ
    ท่านที่นัดไว้รับทราบนะตามนี้...
    พี่ครับ ขอน้องโจ ไปด้วยคนนนนนนนนนนน รอด้วยยยยยยยยยยเด้อออออออออ

JOE k125 m1

0802090398

ทีมงานกางเกงรัดไข่ padoxdax-return's Avatar
    สถานที่
    จะขับอะไรก็คลับเคไงเล่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน *-*

เดินทางปลอดภัยกันนะครับ ทุกๆ คน
    ALONE IN THE ART

อะไหล่นอกแค่สะใจอะไหล่ไทยอยู่ในสายเลือด

ชีวิตเหมือนรถวิบาก

โดดๆเด้งๆเลอะๆ

แต่มันส์หวะ

จะคุยก็เมล์มาได้ครับ รูปหล่อ จริงใจ นิสัยดีมีเวลาให้ โทรศัพท์มีกล้อง
    [email protected] นายไข่เน่าเราชอบแปลง อิอิ
    http://enduroclassicthai.ning.com/
    คอวิบากคลิกเลยเด้

เลขบัญชี ศักดิ์ชัย เนียมเทศ 732-2-30030-8
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเดอะมอลล์บางกะปิ

Bookmarks