เรื่องวันงาน

ชื่อกระทู้: เรื่องวันงาน

mart_c50's Avatar
    สถานที่
    C CREW CUSTOM
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เรื่องวันงาน

เรื่องวันงาน ที่ มีคนหาว่า พวก พี่ไม่ได้ลงทะเบียน ต้องขอโทด พวกพี่โย แล้ว ชาว standard ทุกคนน่ะพี่ ผมไปถามให้แล้ว สรุปคือ เข้าใจผิดกัน คือ บางคนก็รู้ บางคนก็ไม่รู้ไง ครับ ไม่โกดกันน่ะครับ พี่ๆ ชาวซีอุสไม่ได้มีเจตนา แต่อย่างไร แต่อาจเป็นที่การประสานงานผิดพลาด หรือ ไม่ได้ เคียร์กัน เค้าเลยไม่รู้ น่ะครับ อิอิ รักพี่ๆ กลุ่มนี้เหมือนเดิมน่ะครับ วันงาน อยากเดินไปมากเลย แต่วุ่นวาย มาก ไปไม่ได้ ไม่ได้กินเหล้าด้วย ไม่เมาด้วย 555+ เซ้งเลย

C CREW CUSTOM
    FREE YOUR LIFE, FLY WITH YOUR FRIENDS

Tel .090-2058514
    LINE martrocker

เลขบัญชี ธนาคารทหารไทย 624-2-05646-0 สามารถ เสือเจริญ

Member โยcl@ssic's Avatar
    สถานที่
    standard classic m.c
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mart_c50 อ่านข้อความ
    เรื่องวันงาน ที่ มีคนหาว่า พวก พี่ไม่ได้ลงทะเบียน ต้องขอโทด พวกพี่โย แล้ว ชาว standard ทุกคนน่ะพี่ ผมไปถามให้แล้ว สรุปคือ เข้าใจผิดกัน คือ บางคนก็รู้ บางคนก็ไม่รู้ไง ครับ ไม่โกดกันน่ะครับ พี่ๆ ชาวซีอุสไม่ได้มีเจตนา แต่อย่างไร แต่อาจเป็นที่การประสานงานผิดพลาด หรือ ไม่ได้ เคียร์กัน เค้าเลยไม่รู้ น่ะครับ อิอิ รักพี่ๆ กลุ่มนี้เหมือนเดิมน่ะครับ วันงาน อยากเดินไปมากเลย แต่วุ่นวาย มาก ไปไม่ได้ ไม่ได้กินเหล้าด้วย ไม่เมาด้วย 555+ เซ้งเลย
    ไม่เป็นไรน่ะพวกพี่ๆๆSTANDARD CLASSIC M.C. เข้าใจแล้วเราพี่น้องกัน เหมือนเดิมครับรักทุกคนเลยem90em90

Global Classic RA C100's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โยcl@ssic อ่านข้อความ
    ไม่เป็นไรน่ะพวกพี่ๆๆSTANDARD CLASSIC M.C. เข้าใจแล้วเราพี่น้องกัน เหมือนเดิมครับรักทุกคนเลยem90em90
    นี่สิครับ คนรักคลาสสิคตัวจริง
    มีการให้อภัย
    กลุ่มพี่เข้าใจความเป็นคลาสสิคมากครับ
    ขอยอมรับem90

.......รักในสิ่งที่ทำ ทำในสิ่งที่รัก ถนัดและดีที่สุด

เข้ามาเพราะใจรัก นนท์ กม 8's Avatar
    สถานที่
    กม 8 คลาสสิค บ้านบึง ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน .......

กม 8 สนับสนุนให้คนทำดีครับ................
    -ขี่รถไปหวดเหล้า-
    -พอเมาไปอัดหญิง-
    8 สิ บ้บึ บุรี MC (จุ๊กุ๊)

Bookmarks