ภาพ งานM.c.เพื่อการกุศล ON.02 จ.ฉะเชิงเทรา

ชื่อกระทู้: ภาพ งานM.c.เพื่อการกุศล ON.02 จ.ฉะเชิงเทรา

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Talking ภาพ งานM.c.เพื่อการกุศล ON.02 จ.ฉะเชิงเทรา

สำหรับงานนี้... เป็นทริปที่ไกล.....และเหนื๊อยเหนื่อยที่สุดกันในชีว ิตของผมเลยนะนี่...อิอิ..

กับงาน M.c.เพื่อการกุศล ON.02 จ.ฉะเชิงเทราครับ

จัดโดย....ชมรมรถโบราณเมืองฉะเชิงเทรา
    วันที่ 29-30 สิงหาคม 2552 ณ.สนามกีฬาโรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 4(วัดเกาะ)

เชิญชมภาพบรรยากาศในงานกันเลยนะครับ..

กับน้องโอ ปะผุฯ และพลพรรคหรานๆชาวเก๊า เก่า บางกอก ครับ..

/\2

เด็กๆชาวนาป่า จ.ชลบุรี... วิ่งไกลและวิ่งได้ใจกันจริงนะหราน.. /\2

กับหรานต๋อง สต๊าฟงาน,น้องก้อง แร้งคอย และหรานแป๊ะ รถเก่าคลองเตย ครับ..

น้องก้องขอชัดๆกับSuper Cub สุดสวยแสนรักแสนหวง..

ชาวโบราณบันเทิง(จริงๆ) ชลบุรี.. /\2

ส้วมครับส้วม.. em94

คันนี้.. ถ้าถอดล้อเนี่ย.. คงเลื้อยได้เลยนะนี่.. อิอิ..ล้อเล่นนะครับ.. บรรเจิดครับบรรเจิด..

พอบ่ายคล้อย... กิจกรรมความสนุกในงานก็เริ่มขึ้นครับ..

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 31-08-2009 เมื่อ 13:14

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Talking ต่อเนื่องครับ..

ยามอาทิตย์อัษฎงค์..

ดูนั่นสิ..

มีรุ้งด้วย..

ดนตรีมาแล้ว...

หนูคนนี้... ร้องเพลงเก่งมาก... ลุงให้5ดาวไปเล้ย..

ยาวไปๆ...

กับน้องบอย(ใช้หนี้ๆ) ประธานกลุ่มสันติภาพ เขาใหญ่..

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 31-08-2009 เมื่อ 12:24

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking ต่อเนื่องครับ..

มาหมู่...

ธรรมดาของดาราดังครับ...โดนรุมทึ้งรุมถ่ายภาพ.. ไม่รู้จะมองดูกล้องไหนกันดี.. ภาพจึงออกมา(มองกล้อง)แบบนี้... สายตาสามัคคีกันดีมาก!!.. em86

สาวๆและชาวซีอุส พัทยา..

แอม ประธาน เก๊า เก่า บางกอก(ที่2จากขวา) ก็มา../\2

เอก(ซ้ายสุด) ราชดำเนินคลาสสิค.. และชาวไวรัส บางกอก.. /\3

น้องจอม Nowar,คุณต้อม Zeus,โบ้ แร้งคอย,คนรูปหล่อ ครับ..

สำหรับงานนี้..ผมขอขอบคุณชาว Freedom Bike ฉะเชิงเทรา ที่ให้การต้อนรับกันเป็นอย่างดี..

ขอบใจ ต๋อง Freedomฯมาก..สำหรับการต้อนรับ และเวียนมาหามาคุยกันอยู่เนืองๆ..

..แด่มิตรภาพ
    โบ้แร้งคอย,ก้องแร้งคอย,หมง แร้งคออย
    เก๊า เก่า บางกอก
    น้องจอม Nowar นครศรีธรรมราช สายบางกอก
    น้องบอย,น้องหวัง สันติภาพเขาใหญ่
    โอ ปะผุฯ นครปฐม
    ชาวรถเก่าคลองเตย
    ชาวราชดำเนินคลาสสิค
    ชาวไวรัส บางกอก
    เด็กๆชาวนาป่า ชลบุรี
    ชาวซีอุส พัทยา
    เก่ง โมโตคาเฟ่ ชลบุรี
    คุณเนียง วิเชียรบุรี

Credit ภาพทั้งหมดโดย น้อง จอม Nowar นครศรีธรรมราช สายบางกอก.. ขอบใจมากน้อง..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 01-09-2009 เมื่อ 15:57

KA KA AC.MILAN's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC TION
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่เดียว

ฝนตกไหมพี่.....................
    ความรักทําให้คนตาบอด

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ AC.MILAN อ่านข้อความ
    ฝนตกไหมพี่.....................
    แค่พรำๆนิดหน่อยน้อง...

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

งานนี้สนุกมากๆ ถ้าไม่ได้พี่เดี่ยวรับไปเที่ยวงานด้วย

งานนี้คุ้มจริงๆ เจอผู้ใหญ่ในวงการหลายคนเลยครับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

moomink's Avatar
    สถานที่
    MUTU Classic Bangkok
    ขอบคุณ
    0

น้า งานนี้สุกมาก ไม่มีลืม ปีหน้า มีอีก ไปอีก หุหุ!!

พบกัน รักกัน สัมพันธ์ ยั่งยืน

ธนาคาร กสิกรไทย
    *ได้ผ่านการยืนยันตัวตนว่ามีอยู่จริง*
    - Mr. mink (มิ้งค์) -
    - Tle 085-448-6710 -
    - Email = [email protected] -

ราคา รวมส่งแล้ว ถ้า EMS ขอเพิ่ม 50 บาท นะครับ !!

Senior Member bk_design's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าสาธุประดิษฐ์ (+^o^+)
    ขอบคุณ
    0

เสียงดายมากไม่ได้ไป

ติดถ่ายทำสารคดีสื่อรักสัตว์โลก กับแฟนอยู่ที่บ้านครับ

ล้อเล่นๆ

งานคงสนุกน่าดู เซงจิตๆ

แก้ตัวงานหน้าครับน้า
    _ไม่จำเป็นที่รถจะต้องสุดยอด_
    ถึงรถคุณสุดยอดความสัมพันธคุณไม่สุดยอด
    _รถคุณก็เป็นแค่รถธรรมดาเท่านั้นเอง_

_สองล้อเหมือนกัน_
    _รถล้มก็ตายห่าเหมือนกันแหละ_

_อย่าดูถูกผู้ที่ด้อยกว่า_
    เพราะถ้าวันหนึ่งผู้ที่ด้อยกว่า
    สามารถทำได้มากกว่าคุณหลายเท่า
    _คุณจะเอาหน้าไปไว้ไหน_

รถเก่าสาธุประดิษฐ์

http://044851203037.hi5.com

Senior Member MUTU_Classic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bk_design อ่านข้อความ

ติดถ่ายทำสารคดีสื่อรักสัตว์โลก กับแฟนอยู่ที่บ้านครับ

ล้อเล่นๆ

น้า คับ ขอแจมด้วยคนคับ

พบกัน รักกัน สัมพันธ์ ยั่งยืน

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Talking ขอบคุณครับน้า..

พูดไม่ถูกเลยครับน้าขอบคุณสำหรับทุกๆสิ่งครับ เด๋วผมขอเวลาซักหน่อยจะทำรูปมาให้ชมกันต่อครับts01ts 01ts01
    Freedom Bike Chachoengsao
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    งานนี้สนุกมากๆ ถ้าไม่ได้พี่เดี่ยวรับไปเที่ยวงานด้วย

งานนี้คุ้มจริงๆ เจอผู้ใหญ่ในวงการหลายคนเลยครับ
    ไม่เหมามาทั้งหมดเลยล่ะน้อง.. em87

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ moomink อ่านข้อความ
    น้า งานนี้สุกมาก ไม่มีลืม ปีหน้า มีอีก ไปอีก หุหุ!!

จัดไปหราน...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bk_design อ่านข้อความ

ล้อเล่นๆ

น้าเข้าใจ... อากาศมันดี... ธรรมดาของข้าวใหม่ปลามันครับ..
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MUTU_Classic อ่านข้อความ

น้า คับ ขอแจมด้วยคนคับ

เล่นถ่ายเอาตอนน้ากำลังตาพริ้มเลยนะ.. นี่ถ้าน้าทำตาซึ้งตอนถ่ายด้วย..เราจะหนาว...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tongmoto อ่านข้อความ
    พูดไม่ถูกเลยครับน้าขอบคุณสำหรับทุกๆสิ่งครับ เด๋วผมขอเวลาซักหน่อยจะทำรูปมาให้ชมกันต่อครับts01ts 01ts01

จัดมาๆ...

เข้ามาเพราะใจรัก นนท์ กม 8's Avatar
    สถานที่
    กม 8 คลาสสิค บ้านบึง ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน .......

หนุกกมากคับ งานนี้..........

เสียวด้วย........

5555555
    -ขี่รถไปหวดเหล้า-
    -พอเมาไปอัดหญิง-
    8 สิ บ้บึ บุรี MC (จุ๊กุ๊)

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นาป่า ชลบุรี

ขอสวัสดีน้าเดี่ยวนะครับ

ขอบคุณมากสำหรับติ๊กเกอร์นะครับ

งานหนุกดีนะครับ

ไว้เจอกันงานซับป่าว่านนะครับน้าเอาอามมาแลกด้วยนะคร ับ

แล้วเจอกานครับน้า

ปล.
    ขอให้น้ามีสุขภาพแข็งแรงนะครับ
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

คนรักษ์ของเก่า's Avatar
    สถานที่
    ราชดำเนิน คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

ต้องขอบคุณที่ยานพาหนะทำให้เรามาเจอกันแชมป์ ราชดำเนิน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นนท์ กม 8 อ่านข้อความ
    หนุกกมากคับ งานนี้..........

เสียวด้วย........

5555555
    ธรรมดาครับ... ไม่งั้น..คงไม่ครบรสครับ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rasha017 อ่านข้อความ
    ขอสวัสดีน้าเดี่ยวนะครับ

ขอบคุณมากสำหรับติ๊กเกอร์นะครับ

งานหนุกดีนะครับ

ไว้เจอกันงานซับป่าว่านนะครับน้าเอาอามมาแลกด้วยนะคร ับ

แล้วเจอกานครับน้า

ปล.
    ขอให้น้ามีสุขภาพแข็งแรงนะครับ

ขอบใจมากหราน... แล้วน้าจะจัดให้เน้อ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนรักษ์ของเก่า อ่านข้อความ
    ต้องขอบคุณที่ยานพาหนะทำให้เรามาเจอกันแชมป์ ราชดำเนิน

ช่าย... โดยเฉพาะเจ้าสีหมอกของน้า.. ที่ขนสัมภารกไปกันได้เยอะอย่างนั้น...น่ะ..

Bookmarks