รายการอาหารทริปนี้

ชื่อกระทู้: รายการอาหารทริปนี้

Senior Member kom's Avatar
    สถานที่
    Club K
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รายการอาหารทริปนี้

รายการอาหารทริปนี้ (คร่าวๆนะคร้าบ)
    ตอนเที่ยง (ไปถึงก้อกินอ่ะแหละนะ) หนมจีน น้ำยา แกงเขียวหวานไก่ สำหรับคอเหล้าอยากได้กับแกล้มไรบอกมานะ
    ตอนเย็น ปลาช่อนเผาเกลือ ปลานิลทอดกระเทียม แม่บอกเดี๋ยวหมักหมูไว้ให้ย่างและก้อจะทำต้มยำให้ แต่ยังไม่รุต้มยำไร
    เช้าวันรุ่งขึ้น ยังไม่ได้คิด ค่อยไปคิดที่โน่นนะ 5555
    อยากเพิ่มเติมไรตอนไหน บอกนะ เดะจัดให้

เครื่องดื่ม ที่บ่อมีน้ำแข็ง โซดา เบียร์ น้ำอัดลมอยู่แล้ว ไม่ต้องซื้อเข้ไป (เหล้าจะกินไรซื้อเข้าไปเองนะ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kom : 03-09-2009 เมื่อ 11:32
    เดี๋ยวเล็ก เดี๋ยวใหญ่ แต่ไงก็รักเอ็งนะ มอไซร์

Senior Member ฆ-0037 อ่างทอง's Avatar
    สถานที่
    ALONE IN THE DARK
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kom อ่านข้อความ
    รายการอาหารทริปนี้ (คร่าวๆนะคร้าบ)
    ตอนเที่ยง (ไปถึงก้อกินอ่ะแหละนะ) หนมจีน น้ำยา แกงเขียวหวานไก่ สำหรับคอเหล้าอยากได้กับแกล้มไรบอกมานะ
    ตอนเย็น ปลาช่อนเผาเกลือ ปลานิลทอดกระเทียม แม่บอกเดี๋ยวหมักหมูไว้ให้ย่างและก้อจะทำต้มยำให้ แต่ยังไม่รุต้มยำไร
    เช้าวันรุ่งขึ้น ยังไม่ได้คิด ค่อยไปคิดที่โน่นนะ 5555
    อยากเพิ่มเติมไรตอนไหน บอกนะ เดะจัดให้

เครื่องดื่ม ที่บ่อมีน้ำแข็ง โซดา เบียร์ น้ำอัดลมอยู่แล้ว ไม่ต้องซื้อเข้ไป (เหล้าจะกินไรซื้อเข้าไปเองนะ)
    อาหารสำหรับผู้ที่เเจ้งชื่อว่าจะร่วมเดินทางนะครับปร ะมาณ 30 ท่าน...
    น้าเรื่องจาน ช้อน เเก้วนํา อุปกรณ์การกินต่างๆ จะซื้อเข้าไปนะเอาเเบบใช้ครั้งเดียวพวกจานกระดาษ เเก้วพลาสติกโอมั๊ยจะได้ไม่ต้องเก็บล้างวุ่นวาย
    โอเคมั๊ย ตามนั้นนะ...
    ปล. อยากกินปลาทอดราดพริกเเกล้มเหล้าครับ ขอปลานิลก็ได้จัดให้หน่อย เเล้วก็ปลานึ่งกับนําจิ้มซีฟู๊ดด้วยนะน้า เเซ่บ!!!!
    MODIFY TUNING AND RESTORATION BY TON KM.4
    "RAMINTRA39 SERVICE"
    TEL : 02-9730665
    As solid as STONE...
    As strong as METAL...
    As fierce as FIRE...

Senior Member destroy888's Avatar
    สถานที่
    Shoot Rabbits
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

โปรดปรานอยู่แล้วพวกปลาทั้งหลาย ยิ่งปลานิลทอดกระเที่ยมเนี่ย
    ว่าแต่ตามไปถึงมืดแน่ๆจะมีเหลือให้กินบ้างมั๊ยเนี่ยt s23
    We are "Shoot Rabbits" - Ride for Fun

สถานที่
    Club K
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฆ-0037 อ่างทอง อ่านข้อความ
    อาหารสำหรับผู้ที่เเจ้งชื่อว่าจะร่วมเดินทางนะครับปร ะมาณ 30 ท่าน...
    น้าเรื่องจาน ช้อน เเก้วนํา อุปกรณ์การกินต่างๆ จะซื้อเข้าไปนะเอาเเบบใช้ครั้งเดียวพวกจานกระดาษ เเก้วพลาสติกโอมั๊ยจะได้ไม่ต้องเก็บล้างวุ่นวาย
    โอเคมั๊ย ตามนั้นนะ...
    ปล. อยากกินปลาทอดราดพริกเเกล้มเหล้าครับ ขอปลานิลก็ได้จัดให้หน่อย เเล้วก็ปลานึ่งกับนําจิ้มซีฟู๊ดด้วยนะน้า เเซ่บ!!!!
    เรื่องจาน ชามช้อน แก้ว คุยกะแม่แล้ว ไม่ต้องเอาไปนะ ที่บ่อมีพอ เรื่องปลาเดะจัดให้
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ destroy888 อ่านข้อความ
    โปรดปรานอยู่แล้วพวกปลาทั้งหลาย ยิ่งปลานิลทอดกระเที่ยมเนี่ย
    ว่าแต่ตามไปถึงมืดแน่ๆจะมีเหลือให้กินบ้างมั๊ยเนี่ยt s23
    ไม่ต้องห่วงเรื่องปลานะ อยู่กะบ่อ 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kom : 03-09-2009 เมื่อ 12:13
    เดี๋ยวเล็ก เดี๋ยวใหญ่ แต่ไงก็รักเอ็งนะ มอไซร์

Senior Member ฆ-0037 อ่างทอง's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Cool

ไปเเต่ตัวทัวร์ยกเเก๊งค์
    MODIFY TUNING AND RESTORATION BY TON KM.4
    "RAMINTRA39 SERVICE"
    TEL : 02-9730665
    As solid as STONE...
    As strong as METAL...
    As fierce as FIRE...

Member
    ขอบคุณ
    0

บ้านพี่คมเปิดบ่อตกปลาด้วยหรือครับพี่ที่บ่อมีปลาอะไ รบ้างครับ
    ไว้เด๋วพี่กลับมาจากทริปแล้วผมจะไปหาพี่ที่พันทิพไปข อคำแนะนำเรื่องซ่อมรถ
    ตอนนี้งบน้อยกลัวไม่พอem95

สถานที่
    Club K
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kang_28 อ่านข้อความ
    บ้านพี่คมเปิดบ่อตกปลาด้วยหรือครับพี่ที่บ่อมีปลาอะไ รบ้างครับ
    ไว้เด๋วพี่กลับมาจากทริปแล้วผมจะไปหาพี่ที่พันทิพไปข อคำแนะนำเรื่องซ่อมรถ
    ตอนนี้งบน้อยกลัวไม่พอem95
    บ่อของแม่คร้าบ ส่วนพี่เป็นชาวเกาะ 555 ปลาส่วนใหญ่ที่ลงไว้เป็นปลาเบญจพันธ์ แล้วก้อสวายคับ ตอนนี้ยังไม่ได้เปิดให้คนนอกตกคร้าบ
    ก่อนเข้ามาโทรมาก่อนนะคับ เพราะตอนนี้ส่วนใหญ่พี่ไปเฝ้าร้านที่สระบุรี (วันนี้อยู่พันทิพคับ)
    ว่าแต่ไปด้วยกาน ม่าย

Member jub badin's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up อาหารการกิน

โห อ่านเมนู แล้ว กลืนน้ำลาย หน้ากินทั้งน้าน น้านุอย่าลืมแสงโสมนะ
    J U B J U B
    ONE WAY....K 125 M1

[email protected]
    [email protected]

Senior Member colazaa's Avatar
    สถานที่
    CLUB K
    ขอบคุณ
    0

น่าแซบ.....น้ำลายสอ.....แผล็บๆๆ
    สนุกสุขสราญ...บนอาน K

โลกคงไม่มีความหมาย ถ้าขาดแมงกะไซด์และ ขาดคำว่าเพื่อน
    ID LINE:colazaa

บ้านCLUB K

Member
    ขอบคุณ
    0

อยากไปด้วยครับพี่แต่รถผมขี่จากประตูน้ำไปสะพานควายย ังไปดับอยู่สุธิสารเลยครับพี่
    เครื่องร้อนแล้วดับเดินเบาไม่ได้ต้องคอยเร่งเครื่องไ ม่รู้เป็นอะไรเอาไว้ผมไปให้น้าแซม
    แก้ไขให้ก่อนแล้วจะไปกะพี่ๆนะครับตอนนี้หยอดกะปุกอยู ่กลัวเอาไปซ่อมแล้วตังไม่พอจ่าย
    น้าแซมเขา

Bookmarks