ขอถามผู้รู้ เรื่องชุดไฟ t5 - หน้า 6

ชื่อกระทู้: ขอถามผู้รู้ เรื่องชุดไฟ t5

C.K.Y. SAIBURI CLASSIC anokbudu's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    อย่าเพิ่งดีใจไปบัง ของแบบนี้มันต้องมีข้อแลกเปลี่ยน 555+++...
    บังจัดติ๊กเกอร์งามๆมาให้ผมด้วยตามรายละเอียดที่ผมแน บไว้ในซองพัสดุที่ผมส่งของไปให้บัง อ่านให้ละเอียด แล้วจัดมาให้ตามขอด้วยนะบัง 555+++/\3
    ที่อยู่ของผม พุทธินันท์ นภีตะภัฏ 48 ถ.เทศบาล34 ต.หนองสาหร่าย อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 30130
    ส่วนอันนี้เลขที่ในการส่งพัสดุถึงบัง ตรวจเช็คได้เลยRE 3432 4947 3 TH
    ของมาถึงมือเรียบร้อยแล้วนะครับ
    รายละเอียดอ่านแล้ว เดี๋ยวจะหาให้นะครับ
    โห่..แต่ลายมือนะสิ อืมมมม ไม่อยากอธิบาย
    พิมก้อได้ ไม่เห็นต้องรีบเลย แล้วกระดาษโห่เล็กนิดเดียว
    แต่ข้อความแน่นเอี๊ยดเลย รู้ว่าประหยัด รู้ว่าจะช่วยลดโลกร้อน
    แต่ไม่ต้องถึงขนาดนั้นก้อได 555

สนับสนุนให้ทุกคนทำดี

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anokbudu อ่านข้อความ
    ของมาถึงมือเรียบร้อยแล้วนะครับ
    รายละเอียดอ่านแล้ว เดี๋ยวจะหาให้นะครับ
    โห่..แต่ลายมือนะสิ อืมมมม ไม่อยากอธิบาย
    พิมก้อได้ ไม่เห็นต้องรีบเลย แล้วกระดาษโห่เล็กนิดเดียว
    แต่ข้อความแน่นเอี๊ยดเลย รู้ว่าประหยัด รู้ว่าจะช่วยลดโลกร้อน
    แต่ไม่ต้องถึงขนาดนั้นก้อได 555

555555++++++.....
    บังเฮง เล่นผมแล้ว พอดีรีบเขียนบัง ออกไปตอนเที่ยง ไปส่งที่ไปรษณีย์ให้ เดี๋ยวกลับเข้าทำงานไม่ทัน ก็เลยรีบๆ ส่วนกระดาษเอามาจากในที่ทำการไปษณีย์นั่นแหละ ประหยัดดี ช่วยลดภาวะโลกร้อน อิ..อิ..ของที่สั่งเอาตามสะดวกนะบัง ได้เท่าที่มีครับบัง แต่ถ้าได้ครบก็ดี ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่บอกด้วย แต่ผมเชื่อว่าบังจะให้ผมฟรีๆ อิ..อิ..ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    em97

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

C.K.Y. SAIBURI CLASSIC anokbudu's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    555555++++++.....
    บังเฮง เล่นผมแล้ว พอดีรีบเขียนบัง ออกไปตอนเที่ยง ไปส่งที่ไปรษณีย์ให้ เดี๋ยวกลับเข้าทำงานไม่ทัน ก็เลยรีบๆ ส่วนกระดาษเอามาจากในที่ทำการไปษณีย์นั่นแหละ ประหยัดดี ช่วยลดภาวะโลกร้อน อิ..อิ..ของที่สั่งเอาตามสะดวกนะบัง ได้เท่าที่มีครับบัง แต่ถ้าได้ครบก็ดี ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่บอกด้วย แต่ผมเชื่อว่าบังจะให้ผมฟรีๆ อิ..อิ..ขอบคุณล่วงหน้าครับem97
    ค่าใช้จ่ายจะพูดทำไมเนี๊ย เดี๋ยวเปลี่ยนใจซะหรอก
    เก็บแผ่นละพันดีไหม อิอิอิ

Bookmarks