ช่วยเลือกหน่อย

ชื่อกระทู้: ช่วยเลือกหน่อย

มาตรฐาน ช่วยเลือกหน่อย

c100 มีทะเบียน 22000 เดิมๆ
    Jx 110 มีทะเบียน 9000 เดิมๆ
    cb 175 มีทะบียน 18000 เดิมๆ
    ควรเลือกเล่นอะไรดี มี เคยขี่ c70 กำลังจะเปลี่ยนรุ่น เลือกไม่ถูก ชอบ c100 แต่มีคนขี่เยอะ แถมแพง
    jx ก็ต้องเอามาทำอีก ไม่ถนัด cb175 ก็ไม่ถนัด กลัวซื้อแล้วขี่ไม่คุ้ม ช่วยเลือกที คันไหนควรเล่นกว่ากัน

Junior Member PUCH's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เป็นผมนะครับ อยากได้ C100 ถ้ามีทะเบียนโอนได้นะครับราคาถึงจะสูงแต่ถ้าอะไหล่เด ิมๆแท้ๆ มันก็น่าลุ้นครับ ส่วนรองลงมาก็คงเป็น cb175 น่าสนครับ ชอบตรงทรงรถของมัน มีทะเบียนเต็มด้วยก็คงเยี่ยมครับ แต่เอาเป็นว่าลองชั่งใจคุณดูครับ ว่าคุณชอบแบบไหน ถนัดรถประเภทใด แล้วก็งบของคุณเอง ไม่มีใครสามารถกำหนดให้คุณเดินตามแบบใครได้หรอกครับ ใจคุณเองควรเป็นคนกำหนด เพราะมันอาจเป็นสิ่งที่ใช่..กว่า /\2

ขอบคุณคับ ผมอยากได้ข้อดี และข้อเสียในแต่ละรุ่นจะได้ตัดสินใจได้

cb175 ราคานี้น่าจะเหมาะ c100 น่าสนแต่แพงอยู่แต่ถ้าต้องเห็นความสมบูรณ์รถ ถ้าชอบก็เอาเลยคับ

น่าหา cm90 เนอะ น่าเล่นก่า c100
    อัพเดทสินค้าและการส่งสินค้าหน้าเพจได้เลยครับ

ฝากเพจนาฬิกาด้วยนะครับสั่งได้ใหม่เก่ามือ1-2

Bookmarks