เสียงหัวเราะ??

ชื่อกระทู้: เสียงหัวเราะ??

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เสียงหัวเราะ??

คือ ผมขับ VESPA 90 อยู๋คับที่ เชียงใหม่ วันนึง เพือนผมเค้าไม่มีรถแล้วกลับบ้านไม่ได้
    ผมก็ พาเพือนอีกคนมาอยู่แล้ว เลยอัดสามกันไป แล้วผ่านร้าน สุราร้านหนึ่ง ซึ้งร้านนั้นเต็มไปด้วย
    เด็กเวสป้า เหมือนจะเป็น VP COZA นิหละมั้งคับคันโตๆเต็มร้านเลย

" แล้ว เค้าก็หัวเราะกันทั้งร้านแล้วพูดอะไรไม่รู้"
    คำถาม . เค้าหัวเราะอะไรกันคับ แล้วเป็นคนขับเวส ไม่มีสังกัดผิดด้วยมั๊ย? ดูตลกหลอ?
    พวกผมแต่งตัวแนว แปลกๆ นะ ผม แนว เสือสองชั้น แบบคอสเพล คนที่ 2แต่ง STeet
    3 . แต่งแนว Sket puck มันดูตลกหลอ? คับ

Junior Member mangwon's Avatar
    สถานที่
    MAD WASP
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่เอาน่า อย่าคิดมากกกก

เค้าคงเล่าเรื่องขำขันกันอยู่กระมังครับ

อย่าไปเครียดๆ

ล้อเล็กรักกันจะตาย
    " MAD WASP แรงดุจจรวด "

กรูมันเกรียน commontime's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เค้าอาจขำอย่างอื่นก็ได้ครับ

บางทีเค้าอาจไม่ได้มองคุณด้วยซ้ำ อย่าไปคิดมาก
    อ้าซ์.....ผมเริ่มหลงใหล Vespa จริงจังแล้วล่ะ
    ต๋งหมงเหมียวขื่อ!!

Senior Member armzapp009's Avatar
    สถานที่
    ALONE Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

เค้า อาจ จะไม่ ได้ หัวเราะ คุณ รอก มั้ง ครับ บ

อย่าไป เครียด ครับผม ม

ถ้าผม เห้น ก้ คง โห่ 90 อัด 3 มาได้ไงว่ะ เนี่ย เจ๋งๆ. . .

คล้ายๆกันแหละครับ ผมเอา50s ซ้อนสามเหมือนกัน มีแต่คนมองแล้วอมยิ้มกันใหญ่

ขำๆครับไม่ต้องไปคิดมาก
    นายอนุพงค์ น้ำใส
    ธนาคารกรุงไทย
    เลขบัญชี 498-0-11859-3

โทร 0827623938
    [email protected]

พาเพลิน's Avatar
    สถานที่
    AF.Service
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ namsai อ่านข้อความ
    คล้ายๆกันแหละครับ ผมเอา50s ซ้อนสามเหมือนกัน มีแต่คนมองแล้วอมยิ้มกันใหญ่

ขำๆครับไม่ต้องไปคิดมาก
    โห้ พี่อั้ม ทำไปได้ เจ๋งอ่ะพี่
    ล้อเล็กเวียงโกศัย
    125 ES by AF.Service
    ++++++++++++++++++++
    Tel : 087-566-1428
    บัญชี : นายภุชงค์ สายศร 512-2-14070-9 บ.ออมทรัพย์ ธ.ทหารไทย
    ที่อยู่ : นายภุชงค์ สายศร 1/4 ซ.ป่าห้า ถ.ห้วยแก้ว ต.สุเทพ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50200

Senior Member noskamol's Avatar
    สถานที่
    Sfee scooter club
    ขอบคุณ
    0

ผมว่า เค้าหัวเราะ เพราะมันหน้ารักดีนะ

ตัวผมเอง หนัก 90+ เมื่อก่อนเครื่อง5o

แล้วตอนขึ้นสะพาน มันไม่ไหว ผมต้องลง

ไปจูง ยังมีคนหัวเราะผมเลย

อิอิ

อีกอย่างเค้าอาจไม่ได้หัวเราะคุนก็ได้ครับ
    S f e e S c o o t e r C l u b
    ค ลั บ ดี ๆ ใ น จั ง ห วั ด สุ โข ทั ย
    แฟนเพจในเฟสบุคครับ
    http://www.facebook.com/pages/Sfee-S...69330126445507

Senior Member Mr.ไวไว's Avatar
    สถานที่
    อยากมีเหมือนกันน๊ะ
    ขอบคุณ
    0

คิดมากน่า เค้าอาจจะขำเนื่องจากฤทธิ์ของพืชเศรษฐกิจก็ได้ ฮ่าๆ
    ว่าแต่ แต่งตัวไงอ่ะ ผมแก่แล้วช่วยบอกมั่งซิมันคืออะไร ไม่เข้าใจ

สไตส์ผมจิ๊กโก๋แก่ เสื้อยืดห่านคู่กะกางเกงยีนส์ขาดๆ ย้อมหัวสีทองดูดตรีนเด็กนิดนึง

My Bike running on LPG

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.ไวไว อ่านข้อความ
    คิดมากน่า เค้าอาจจะขำเนื่องจากฤทธิ์ของพืชเศรษฐกิจก็ได้ ฮ่าๆ
    ว่าแต่ แต่งตัวไงอ่ะ ผมแก่แล้วช่วยบอกมั่งซิมันคืออะไร ไม่เข้าใจ

สไตส์ผมจิ๊กโก๋แก่ เสื้อยืดห่านคู่กะกางเกงยีนส์ขาดๆ ย้อมหัวสีทองดูดตรีนเด็กนิดนึง

ก็ คือ ผม แต่งแบบตัว กาตูนอะคับ เสื้อด่านใน กะดุมทับอีกที ทรงผมหนาๆคล้ายเห็ด รองเท้า ตามแต่อา รม
    - ซูป้า -ไนกี้ -คอสเวิท -หนัง ให้เข้ากันอะคับแล้ว กางเกงมีอะไรห้อยๆ เยอะๆ

เพือน นี้ สตีทท คือ เสื้อยืดลายเท่ๆสีสดมั้ง เกงยีนรองเท้าเหมือนผม

พั้ง เสกท ก็ รองเท้าแวน เสื้อยีนหนังมีเป๊ก อะไร ยังงี้ อิอิ

* แนวประมาทนี้หละคับแล้วขี่เวสป้าแต่ผมไม่แก่แบบนั้นน ะ ยังแบบเด็กใสใสอยุ๋อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fourmost : 28-09-2009 เมื่อ 04:05

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mangwon อ่านข้อความ
    เค้าคงเล่าเรื่องขำขันกันอยู่กระมังครับ

อย่าไปเครียดๆ

ล้อเล็กรักกันจะตาย

ป่าวคับเค้ามองกันทั้งร้านแล้วจิ้มๆ เพือนมามองด้วยคับ แล้วก็ โอวววว กัน แหนะ

ขอบคุณ
    0

มันจะมีรึป่าวคับแบบว่า พวกมีสังกัด แต่ไม่ถูกกับ สังกัดอื่นเงี่ยคับ ข่มกันรึป่าว???

* ผมเคยน้ำมันหมดตอนขึ้นสะพานลอยด้วย เปิดน้ำมันลอต 2เกือบไม่ทันแหนะ5 555 รถเยอะ ถ้าแซง แรงๆมีหวังได้ไปขับ เวสป้าในนรก อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fourmost : 28-09-2009 เมื่อ 04:07

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ที่พูดมาการแต่งตัวของคุณกับเพื่อน ถ้าไม่ได้ขับเวสป้า90ซ้อน3 เดินมา หรือขับรถเปิดประทุนมาผมก็คงมองแล้วยิ่มๆหัวเราะๆ ก็คุณเล่นแต่งตัวเทพขนาดนั้นไม่ยิ่มหัวเราะก็คงจะเป็ นบ้าแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวก VESPA & LAM : 28-09-2009 เมื่อ 19:39

Member pis_za's Avatar
    สถานที่
    ตูดเหล็ก
    ขอบคุณ
    0

Talking ขำๆ

อย่าไปคิดมาเลยนะครับก้อมันฮา...นี้ครับเค้าคงหัวเรา ะแบบขำๆอะครับ ยิ่งอัด 3 ด้วย
    เหมือนคนที่อ้วนมากๆ ขับ ksr เห็นแล้วก็อดขำไม่ได้ ชิลๆ ครับ อย่าไปแคร์ ถ้ามั่นใจ

คิดต่างแต่...ไม่แตกแยก !!!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สาวก VESPA & LAM อ่านข้อความ
    ที่พูดมาการแต่งตัวของคุณกับเพื่อน ถ้าไม่ได้ขับเวสป้า90ซ้อน3 เดิมมา หรือขับรถเปิดประทุนมาผมก็คงมองแล้วยิ่มๆหัวเราะๆ ก็คุณเล่นแต่งตัวเทพขนาดนั้นไม่ยิ่มหัวเราะก็คงจะเป็ นบ้าแล้วครับ
    ปะมานนั้น
    JeSuS___Is___LoVe

โทรมา 0839096080
    แอดมา [email protected]
    แอดมา pin 26913BE3
    เฟดมาhttp://th-th.facebook.com/people/Junior-Junior/1421154519
    โอนมา ธ.ทหารไทย 1132160837
    ส่งมา ศานติ เดชสุภา 31/28 บางขุนนนท์ บางขุนนนท์ บางกอกน้อย กทม. 10700

Senior Member noskamol's Avatar
    สถานที่
    Sfee scooter club
    ขอบคุณ
    0

ผมว่าท่าคุณขับ ฟีโน่ เค้าอาจจะคิดว่าคุณเป็น

กอล์ฟไมค์ ก็ได้นะ

สรุปแล้ว เท่าที่ผมวิเคราะ

มันไม่หน้าจะเกี่ยวกับตัวรถครับ

ขอบคุณครับ
    S f e e S c o o t e r C l u b
    ค ลั บ ดี ๆ ใ น จั ง ห วั ด สุ โข ทั ย
    แฟนเพจในเฟสบุคครับ
    http://www.facebook.com/pages/Sfee-S...69330126445507

Bookmarks