อีกหนึ่งในความสนใจ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: อีกหนึ่งในความสนใจ

Senior Member soo_surprise's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter Club
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ make way อ่านข้อความ
    อีกอย่างที่น่าสนใจจริงๆ ขอบคุณนะคับบังสู ที่โทรมาบอกเวปไซด์ แหล่มจริงๆ ฮ่าๆๆ

ปล.หนังสือ Lambretta พรุ่งนี้แล้วผมจะเข้าไปดูไว้ให้นะครับ
    ก้อไม่อยากใช้เวลาว่างให้มันเสียเปล่า อิอิ

ถ้าเปิดแลจนหมดแล้ว สนใจเพิ่มเติม ยังมีอีกเยอะนะคับ
    บริการนำเที่ยว เกาะตะรุเตา เกาะไข่ เกาะหินงาม เกาะหลีเป๊ะ เกาะอาดัง เกาะราวี จังหวัดสตูล

089-7389830
    084-2515852
    ((บังสู))

" นครแลม " (เนวิเกเตอร์ สกู๊ดเตอร์ คลับ)

PKN 222 TH make way's Avatar
    สถานที่
    Hatyai Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ soo_surprise อ่านข้อความ
    ก้อไม่อยากใช้เวลาว่างให้มันเสียเปล่า อิอิ

ถ้าเปิดแลจนหมดแล้ว สนใจเพิ่มเติม ยังมีอีกเยอะนะคับ
    ถูกคนแล้วๆๆ แระครับ คราวนี้ แฟนพันแท้นี่หว่าบังสู 555

HATYAI SCOOTER CLUB

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รักง่ายๆจากผู้ชายคลาสสิค อ่านข้อความ
    มัยหล่อ แต่ขอหัย(อร่อย) ก็พอ ครับ บังสูแนบเอกสาร 1998179
    รถสวยๆ มากๆ ทางใต้ของเรา กทม. เก็บไว้ไม่ยอมขับ แต่บ้านเราขับผ่านไปผ่านมาตลอด เห็นแล้วดีใจจริงๆ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Bookmarks