รบกวนพี่ๆ Club K หน่อยครับ

ชื่อกระทู้: รบกวนพี่ๆ Club K หน่อยครับ

Red face รบกวนพี่ๆ Club K หน่อยครับ

ผมกำลังจะประกอบรถอยากขอข้อมูลดั้งนี้ครับ

2. ขอวิธีการใส่ช่วงหน้า ตั้งแต่ล้อ,แผงคอ บน-ล่าง,โช้ค และ จะเริ่มใส่อันไหนก่อนครับ

รบกวนด้วยน่ะครับ ได้ยินมาว่า พี่ๆClub K น้ำใจเป็นโอ่ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PK-Chaly : 20-10-2009 เมื่อ 13:43
    YOUR STOP WHAT'S COMING

ทีมงานกางเกงรัดไข่ padoxdax-return's Avatar
    สถานที่
    จะขับอะไรก็คลับเคไงเล่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน *-*

แวะมาตอบแบบรู้มั่งไม่รู้มั่งครับ
    1. ก็ลองถอดไปเทียบสิครับ ชัวร์ป๊าด อะไหล่เคคงหาเทียบได้ไม่ยากหรอกมั้งครับ จาระบีราคาคง
    ไม่เท่าไหร่มั้งครับ
    2.ก็ลองถอดดูครับ ถ้าถอดอันไหนก่อนก็ใส่ทีหลัง อันไหนหลุดออกมาทีหลังก็ใส่ก่อน
    ป.ล. อันนี้ไม่ได้กวนทำแบบนี้จริงๆ
    3.ซีดีไอจบง่าย ซ่อมง่าย วิ่งได้ปรกติ
    ทองขาวจบได้ไม่ยาก แต่จบที่ราคาสูงกว่า ต้องบำรุงดีๆ ออริจินัล มันต้องวิ่งดีกว่าอยู่แล้ว
    ป๊าดๆๆๆ เชียร์ทองขาวถ้าใจรักครับอิอิ
    ALONE IN THE ART

อะไหล่นอกแค่สะใจอะไหล่ไทยอยู่ในสายเลือด

ชีวิตเหมือนรถวิบาก

โดดๆเด้งๆเลอะๆ

แต่มันส์หวะ

จะคุยก็เมล์มาได้ครับ รูปหล่อ จริงใจ นิสัยดีมีเวลาให้ โทรศัพท์มีกล้อง
    [email protected] นายไข่เน่าเราชอบแปลง อิอิ
    http://enduroclassicthai.ning.com/
    คอวิบากคลิกเลยเด้

เลขบัญชี ศักดิ์ชัย เนียมเทศ 732-2-30030-8
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเดอะมอลล์บางกะปิ

ขอขอบคุณพี่ padoxdax-return มากครับ สำหรับข้อ 3 ชัวแน่เดี๋ยวผมจาไปเปลี่ยนครับ ^_^

ข้อ 1,3 ได้แล้วน่ะครับ รบกวนข้อ 2 หน่อยน่ะครับ ^_^

Senior Member ฆ-0037 อ่างทอง's Avatar
    สถานที่
    ALONE IN THE DARK
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PK-Chaly อ่านข้อความ
    ข้อ 1,3 ได้แล้วน่ะครับ รบกวนข้อ 2 หน่อยน่ะครับ ^_^
    02-5512877 เบอร์ช่างต้นโทรไปถามเลย...
    MODIFY TUNING AND RESTORATION BY TON KM.4
    "RAMINTRA39 SERVICE"
    TEL : 02-9730665
    ALONE IN THE DARK
    As solid as STONE...
    As strong as METAL...
    As fierce as FIRE...

ขอบคุณพี่ ฆ-0037 อ่างทองมากครับ

พี่คับรบกวนซักนิด คืออยากทราบว่า ลูกปืนหลังนี้เป็นตลับหรือเม็ดคับถามเพื่อนมาไม่คอ่ย แน่ใจ งงๆ