กลุ่มโบราณแมน ยินดีต้อนรับ...สมุดลงนามเยี่ยมชมบอร์ด ขอเชิญลงชื่อไว้เป็นที่ระลึก

ชื่อกระทู้: กลุ่มโบราณแมน ยินดีต้อนรับ...สมุดลงนามเยี่ยมชมบอร์ด ขอเชิญลงชื่อไว้เป็นที่ระลึก

Lightbulb กลุ่มโบราณแมน ยินดีต้อนรับ...สมุดลงนามเยี่ยมชมบอร์ด ขอเชิญลงชื่อไว้เป็นที่ระลึก

ท่านใดที่เข้ามาเยี่ยมชมบอร์ด กลุ่มชัยภูมิ กรุณาลงชื่อไว้เป็นหลักฐานด้วยนะ...เจ้าค่ะ
    ทำความรู้จักกันไว้ก่อน เผื่อว่าเจอกันที่ไหนจะได้ทักทายกัน

กอหญ้า...เจ้าค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กอหญ้า...เจ้าค่ะ : 22-11-2011 เมื่อ 02:05

noidet's Avatar
    สถานที่
    เดชอุดมรถเก่า จัง
    ขอบคุณ
    0

ขอเป็นคนแรกครับ หน่อยเดชครับ อยู่ที่อุบลหวังว่าจะเจอกันเร็วๆนี้

Member BenzZ@~Classic~เมืองเลย's Avatar
    สถานที่
    Mc เมืองเลย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน )3enzz@ ~ Golfz@

Mc เมืองเลยครับ ขอรายงายตัวด้วย
    )3enzz@ ไม่หล่อ แต่อร่อย

ถนนคือการศึกษา ปริญญาคือใบสั่ง

MC เมืองเลย

Member BaNk70's Avatar
    สถานที่
    โบราณแมน สองล้อ จัตุรัส
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โบราณแมน รายงานตัวครับ

Senior Member kwang's Avatar
    สถานที่
    กบินทร์คาสสิค
    ขอบคุณ
    0

กบินทร์คาสสิค รายงานตัว ค่ะ (อิอิ)

มาตรฐาน ....

ยินดีต้อนรับ คุณหน่อยเดชอุดม
    น้องเบนซ์ mc เมืองเลย
    น้องกวาง กบินทร์บุรี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กอหญ้า...เจ้าค่ะ : 22-11-2011 เมื่อ 02:53

Junior Member bigas25's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แอ็ด ตะวันชล

สวัสดีครับ ก็เข้ามาแล้วน่ะ บ้านอีกหนึ่งหลังของชาวสองล้อ ขอโชคลาภจงอยู่กับท่านทุกคน และพลังจงอยู๋กับท่าน มีเงินทองมากมาย อย่าได้เจ็บ อย่าได้ป่วย อย่าได้จน 1ชีวิตมีหลากหลายที่ได้พานพบเจอ
    อดทนเวลาที่ฝนพร่ำ อย่างน้อยมันก็ทำให้เราได้รู้ว่าเปียกเป็นอย่างไร แสงแดดเปรียบดังแสงที่ส่องนำทาง
    แต่อย่าตากแดดนานๆมันจะเผาตัวเราจนไหม้ เดินทางปลอดภัยทุกท่าน แล้วมาคุยกันใหม่ครับ

คิดถึงพี่น้องทุกท่านเช่นเคย
    ปล.เส้นทางยาวไกล ล้อหมุนไปพร้อมอุดมการณ์

มาตรฐาน กอหญ้า...เจ้าคะ

ในที่สุดก็มาลงนามไว้แล้ว...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กอหญ้า...เจ้าค่ะ : 22-11-2011 เมื่อ 02:54

เพื่อนร่วมทางพันธุ์แท้ NuyCD's Avatar
    สถานที่
    Somdet Classic Bike ( สมเด็จคลาสสิคไบค์ )
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ ชาว ชัยภูมิ
    ทำตัวให้ต่ำ ทำใจให้สูง

Junior Member GOLFGAP's Avatar
    สถานที่
    ตะวันชล
    ขอบคุณ
    0

Wink กอล์ฟ ตะวันชล

สวัสดี คะ ครับ ชาวสองล้อ หัวใจ C
    ไว้มีโอกาศจะแวะไปเยี่ยมนะ
    แระอย่าลืมดูแลตัวเองในการขับขี่รถทุกคนนะ
    แล้วเจ้ากอหญ้ารีบหายไวไวนะ จะได้มาจอยกันไปนะ

FROM GOLF GAP
    TAWANCHON
    มาเยือนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กอหญ้า...เจ้าค่ะ : 20-09-2006 เมื่อ 16:03
    ts01 ข้าวของเงินทองฉันจะไม่ว่า อย่าเอาเสื้อกับกัญชาของฉันไป ts01
    มีดและเขียงเตรียมมา พร้อมสับนายกัญชา จัดไปก่อน 1เขียง 555

มาตรฐาน กอหญ้า...เจ้าค่ะ

5 5 5 +++
    และแล้วก็มีคนหลงกลมาลงนามไว้เป็นหลักฐาน

กอหญ้า...เจ้าค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กอหญ้า...เจ้าค่ะ : 22-11-2011 เมื่อ 02:54

VIP Member SHS's Avatar
    สถานที่
    SMILE HOUSE SMILE <SHS>
    ขอบคุณ
    0

Cool Shs มาเยื่ยมเยื่อนจ้า

ก็หวังว่าคงจะได้เลี้ยงเหล้ากันนะจ๊ะ (เมา/น้ำ&ควัน)จัดให้
    By CLUB CHILL CHILL
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SHS : 22-09-2006 เมื่อ 12:54
    SHS.Smile House Smile
    [email protected]

sisaket scooter club รายงานตัวครับ [email protected]

มาตรฐาน hello กอหญ้า

sisaket scooter club รายงานตัวครับ meil มาคุยบ้างอยากรู้จัก
    [email protected]

มาตรฐาน สวัสดี...สาวชัยภูมิ

สวัสดีคับน้องกอหญ้า...พี่ชื่อโอคับและสวัสดีเพื่อนช าวรถโบราณด้วย..พี่เองก็เป็นคนชัยภูมิเหมือนกัน..... ....แต่มาทำงานอยู่ที่กอทอมอ...ก็มีชมรมอยู่แถวเมือง ทองคับ..นานจะได้กลับบ้านที..ดีใจคับเดี๋ยวนี้คนหันม าสนใจมาเล่นรถโบรานเยอะ...กับบ้านไปเจอเยอะเหมือนกัน ..หวังว่าเราคงจะได้เจอกันคับ.. ปล...ลืมไปผมอยู่อำเภอเทพสถิต

Bookmarks