คิดว่าเป็นไงบ้าง เข้าท่าดีแฮะ... - หน้า 3

ชื่อกระทู้: คิดว่าเป็นไงบ้าง เข้าท่าดีแฮะ...

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Originals อ่านข้อความ
    ถ้าพี่ๆ ยังไม่เบื่อโทนสี แดง-ดำ ขอเสนอ 1 ชิ้นคับ. ..
    ติชม ได้คับ แก้ เพิ่ม ตรงไหนแนะนำได้คับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespaclub64 อ่านข้อความ
    สวยดีครับ เหมือน restro spec เลย ว๊ากๆๆๆๆๆๆ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    โห้ ติชมใช้ไหม งั่นผมขอก่อนเลยนะ ไม่เอาคับตาลายเกิ๊นคับพี่น้อง ผมไม่ใช่ สาวก เรสโท คับพี่น้องปิง

คือจริงๆแล้ว ก็ไม่อยากจะcommentอะไรนะ เพราะเคารพในความคิดของทุกๆคน แต่แวปแรกที่เห็นแบบไอปิงลง มันบ่งบอกเลยว่า ไอนี่สาวก เรทโท สเปค ฟร้อนท์อักษร รูปแบบสไตล์ลิส รวมทั้งองค์ประกอบโดยรวม มันบอกว่าใช่เลย คือพูดตามตรงเลยว่า ผมไม่ชอบ วงเสี่ยวๆวงนี้เลย เข้าใจว่า ปิง ชอบไปเดินเล่นหรือว่ารอสาวแถว จุดสกัดลาว อาจจะได้รับอิทธิพลแถวนั้นมามาก ก็เลยทำให้มีแรงบันดาลใจในการคิดแบบออกมาเช่นนี้ ก็ขอชื่นชมในความคิดนะ แต่อยากให้เป็นตัวของตัวเองมากกว่า ไม่ต้องไปก๊อปใคร หรือถ้าพี่เข้าใจผิด ก็ถือว่าcommentโดยรวมละกัน ไม่ได้เจาะจงอะไร เดี๋ยวจะหาว่ามีอคติอีก...

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    คือจริงๆแล้ว ก็ไม่อยากจะcommentอะไรนะ เพราะเคารพในความคิดของทุกๆคน แต่แวปแรกที่เห็นแบบไอปิงลง มันบ่งบอกเลยว่า ไอนี่สาวก เรทโท สเปค ฟร้อนท์อักษร รูปแบบสไตล์ลิส รวมทั้งองค์ประกอบโดยรวม มันบอกว่าใช่เลย คือพูดตามตรงเลยว่า ผมไม่ชอบ วงเสี่ยวๆวงนี้เลย เข้าใจว่า ปิง ชอบไปเดินเล่นหรือว่ารอสาวแถว จุดสกัดลาว อาจจะได้รับอิทธิพลแถวนั้นมามาก ก็เลยทำให้มีแรงบันดาลใจในการคิดแบบออกมาเช่นนี้ ก็ขอชื่นชมในความคิดนะ แต่อยากให้เป็นตัวของตัวเองมากกว่า ไม่ต้องไปก๊อปใคร หรือถ้าพี่เข้าใจผิด ก็ถือว่าcommentโดยรวมละกัน ไม่ได้เจาะจงอะไร เดี๋ยวจะหาว่ามีอคติอีก...[/b]
    จิงพี่ เรสโทเกิ๊นๆ ผมเอาสติกเกอร์มันแปะรถ ต้องใส่เสื้อ ตัดอ้อยด้วยแล้วทำผมเป๋ข้างนึงแล้วก็เหน็บหวี ถ้าปิงไม่พอใจ เด่วตบด้วยเก๋ามะ 555

เมืองทองคะนองเดช

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ทำเสื้อด้วยดีมั๊ยครับ เอาแบบแนว hot rod

ลาบหมู...อีกแล้ว ลาบหมู...อีกแล้ว's Avatar
    สถานที่
    udonthani scooter club.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Originals อ่านข้อความ
    ถ้าพี่ๆ ยังไม่เบื่อโทนสี แดง-ดำ ขอเสนอ 1 ชิ้นคับ. ..

ติชม ได้คับ แก้ เพิ่ม ตรงไหนแนะนำได้คับ

อืม....อันนี้ผมขอโหวดละกัน

สวยดีครับ...เยี่ยม ดูดีนะ แต่มันก็คนละแนวกะของตาโต่งอะ

มันก็เลยสวยไปอีกแบบครับ...ดี

อิอิอิ...

em90em90em90

"ถ้ารถมันติดแล้ว...ยังงัย มันก็ไม่ดับ
    แต่ถ้ารถมันดับแล้ว...ยังงัยมันก็ไม่ติด"
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
    "ถึงขับรถเทพ คนขับเหรี้ย...ยังงัยก็เหรี้ยเหมือนเดิม"

"อ้อน ลาบหมู"

สนใจติดต่อ [email protected]

ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลาบหมู...อีกแล้ว อ่านข้อความ
    อืม....อันนี้ผมขอโหวดละกัน

สวยดีครับ...เยี่ยม ดูดีนะ แต่มันก็คนละแนวกะของตาโต่งอะ

มันก็เลยสวยไปอีกแบบครับ...ดี

อิอิอิ...

em90em90em90
    ขอบคุณมากคับพี่อ้อน. ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    คือจริงๆแล้ว ก็ไม่อยากจะcommentอะไรนะ เพราะเคารพในความคิดของทุกๆคน แต่แวปแรกที่เห็นแบบไอปิงลง มันบ่งบอกเลยว่า ไอนี่สาวก เรทโท สเปค ฟร้อนท์อักษร รูปแบบสไตล์ลิส รวมทั้งองค์ประกอบโดยรวม มันบอกว่าใช่เลย คือพูดตามตรงเลยว่า ผมไม่ชอบ วงเสี่ยวๆวงนี้เลย เข้าใจว่า ปิง ชอบไปเดินเล่นหรือว่ารอสาวแถว จุดสกัดลาว อาจจะได้รับอิทธิพลแถวนั้นมามาก ก็เลยทำให้มีแรงบันดาลใจในการคิดแบบออกมาเช่นนี้ ก็ขอชื่นชมในความคิดนะ แต่อยากให้เป็นตัวของตัวเองมากกว่า ไม่ต้องไปก๊อปใคร หรือถ้าพี่เข้าใจผิด ก็ถือว่าcommentโดยรวมละกัน ไม่ได้เจาะจงอะไร เดี๋ยวจะหาว่ามีอคติอีก...[/b]

คับผม ขอบคุณคับพี่โต่ง. ..แต่ประเด็นที่ว่า ผมเป็นสาวก ไม่ใช่น่ะครับบบ ฮร่าฮร่าา อิทธิพลจุดสกัดลาวนี่ งงตึบเลย น้องยังไม่เคยไปเลยคร๊าบบ แต่ว่างๆจะหาเวลาไปดูซะหน่อย ขอบคุณสำหรับคอมเม้นน่ะคับ ถ้าว่างๆนานไม่หลับจะหาแนวอื่นมาให้ชมอีกคับ เอิ๊กกกก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    โห้ ติชมใช้ไหม งั่นผมขอก่อนเลยนะ ไม่เอาคับตาลายเกิ๊นคับพี่น้อง ผมไม่ใช่ สาวก เรสโท คับพี่น้องปิง
    ฮร่าฮร่าา อะเครคับผมตาลาย. ..แต่ที่แน่ๆ ผมไม่ใช่ สาวก เรสโทเลียน เหมือนกันน่ะคับพี่น้องแบงค์
    555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespaclub64 อ่านข้อความ
    สวยดีครับ เหมือน restro spec เลย ว๊ากๆๆๆๆๆๆ
    ขอบคุณคับ. ..

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ originals อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากคับพี่อ้อน. ..

คับผม ขอบคุณคับพี่โต่ง. ..แต่ประเด็นที่ว่า ผมเป็นสาวก ไม่ใช่น่ะครับบบ ฮร่าฮร่าา อิทธิพลจุดสกัดลาวนี่ งงตึบเลย น้องยังไม่เคยไปเลยคร๊าบบ แต่ว่างๆจะหาเวลาไปดูซะหน่อย ขอบคุณสำหรับคอมเม้นน่ะคับ ถ้าว่างๆนานไม่หลับจะหาแนวอื่นมาให้ชมอีกคับ เอิ๊กกกก

ฮร่าฮร่าา อะเครคับผมตาลาย. ..แต่ที่แน่ๆ ผมไม่ใช่ สาวก เรสโทเลียน เหมือนกันน่ะคับพี่น้องแบงค์
    555+

ขอบคุณคับ. ..
    ไม่เคยไปไร เมิง อย่าๆมาซุย เมิงขับผ่านเกือบทุกวันที่..... แหม่ เด่วลั่นเลย

กรี๊ดดดดด พี่ปิงเรสโทเลี่ยนหรือเรื้อนหวะ

จิงพี่ เรสโทเกิ๊นๆ ผมเอาสติกเกอร์มันแปะรถ ต้องใส่เสื้อ ตัดอ้อยด้วยแล้วทำผมเป๋ข้างนึงแล้วก็เหน็บหวี ถ้าปิงไม่พอใจ เด่วตบด้วยเก๋ามะ 555

ตอนแรกตู คิดว่ามันปลื้มริชแมนทอยซะอีก ที่ไหนได้ วงตัดอ้อย

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    ตอนแรกตู คิดว่ามันปลื้มริชแมนทอยซะอีก ที่ไหนได้ วงตัดอ้อย
    การแต่งตัว มันเปน เดอะรีสแมนทอยพี่ แต่หัวใจ บางที่ไปตัดอ้อยแล้ว ฮ่าๆๆ

ขอบคุณ
    0
    1

กระแสตอบรับเพียบเลย . ...ฮร่าฮร่าาา จะดีจัยดีมั้ยเนี่ย. ...

ขอบคุณ
    0
    1

มาตรฐาน ขอเสนออีกสักนึงผลงาน. ..คับ

เผื่อจะเบาสายตาลงมาบ้าง. ..ยังไงช่วยๆกันลงสีดูคับ ผมเลือกสีไม่ถูกกก em97

รูป รูป  

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ originals อ่านข้อความ
    เผื่อจะเบาสายตาลงมาบ้าง. ..ยังไงช่วยๆกันลงสีดูคับ ผมเลือกสีไม่ถูกกก em97
    เออ...แบบนี้ก็สวยดี แต่มงกุฎไม่เข้าใจว่าจะเอามาทำแป๊ะอะไร ไม่ใช่สโมสรฟุตบอลนะครับ โครงสร้างโลโก้ก็ไปคล้ายคลึงกับสโมสรกีฬาแล้ว แต่ที่ชอบมากสุด เห็นจะเป็นแบบด้านใน คือรูปถุงยางกับหมวกกันน๊อค ดูแล้วรับรู้และเข้าถึงอารมณ์ทั่วร์ริ่งเลย อยากให้เอารูปถุงยางกับหมวกกันน๊อคเก็บไว้ ส่วนโครงสร้างด้านนอก คงต้องเปลี่ยนใหม่หมด พอจะเข้าใจนะ ขยันทำเข้า แต่ไม่มีค่าแรงให้นะ...

https://www.facebook.com/puttinun.nab

ขอบคุณ
    0
    1

เออ...แบบนี้ก็สวยดี แต่มงกุฎไม่เข้าใจว่าจะเอามาทำแป๊ะอะไร ไม่ใช่สโมสรฟุตบอลนะครับ โครงสร้างโลโก้ก็ไปคล้ายคลึงกับสโมสรกีฬาแล้ว แต่ที่ชอบมากสุด เห็นจะเป็นแบบด้านใน คือรูปถุงยางกับหมวกกันน๊อค ดูแล้วรับรู้และเข้าถึงอารมณ์ทั่วร์ริ่งเลย อยากให้เอารูปถุงยางกับหมวกกันน๊อคเก็บไว้ ส่วนโครงสร้างด้านนอก คงต้องเปลี่ยนใหม่หมด พอจะเข้าใจนะ ขยันทำเข้า แต่ไม่มีค่าแรงให้นะ...
    ขอบคุณครับผม โครงสร้างใหม่. ..ขอจินตนาการนิดนึงคับ ว่าแบบไหนดี แต่พี่โต่งแนะนำหน่อยก็ดีน่ะคับๆ. ..ฮร่าฮร่าาา โลโก้ตัวนี้พอจะลบล้างความเรสโทเลียนได้มั้ยคับ ฮร่าฮร่าา เรสโทไม่เอาผมไม่ช๊อบบบ

PX นะจ๊ะ racingpt's Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / PX CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับผม โครงสร้างใหม่. ..ขอจินตนาการนิดนึงคับ ว่าแบบไหนดี แต่พี่โต่งแนะนำหน่อยก็ดีน่ะคับๆ. ..ฮร่าฮร่าาา โลโก้ตัวนี้พอจะลบล้างความเรสโทเลียนได้มั้ยคับ ฮร่าฮร่าา เรสโทไม่เอาผมไม่ช๊อบบบ

สู้ต่อไปมดเขียว

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ racingpt อ่านข้อความ
    สู้ต่อไปมดเขียว
    มีเหรอว่ะ มดเขียว ไออาร์ม พี่เห็นมีแต่ มดตะนอย มดดำ มดแดง มดแดงไฟ กุยังไม่เคยเห็นเลยว่ะมดเขียวอะ พาไปดูหน่อยดิ มิงเอาสเปย์กระป๋องไปฉีดมันรึเปล่าไออาร์ม ทำบาปนะนี่.../\3

PX นะจ๊ะ racingpt's Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / PX CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0

มีเหรอว่ะ มดเขียว ไออาร์ม พี่เห็นมีแต่ มดตะนอย มดดำ มดแดง มดแดงไฟ กุยังไม่เคยเห็นเลยว่ะมดเขียวอะ พาไปดูหน่อยดิ มิงเอาสเปย์กระป๋องไปฉีดมันรึเปล่าไออาร์ม ทำบาปนะนี่.../\3
    ไม่รู้จะเถียงยังไง

ฮ่าๆๆ

มดแดงไฟมันตัวเดียวกับมดคันไฟปะพี่

อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย racingpt : 31-10-2009 เมื่อ 00:23

Bookmarks