ถามผู้รู้หน่อยครับ เรื่อง px 150

ชื่อกระทู้: ถามผู้รู้หน่อยครับ เรื่อง px 150

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถามผู้รู้หน่อยครับ เรื่อง px 150

มันมีกี่แบบ งงคับ เห็นบางคัน ลูปแยก ลูปไม่แยกสตาทมือได้มั่ง
    ถ้าลูปไม่แยกนี่เครื่องจะอึดเท่ารุ่นลูปแยกรึเปล่าคร ับ สมรรถนะเท่ากันหรือว่าคนละรุ่น
    พอดีจะเปลี่ยนมาใส่เครื่องpx เห็นเพื่อนบอกว่าเครื่องโคตรอึด แต่ยังงงอยู่ว่าร่นไหนเป็นรุ่นไหน
    ขอรบกวนผู้รู้และผู้มีประสบกานหน่อยนะค้าบบบบบบบบบบ

ahimc's Avatar
    สถานที่
    ---
    ขอบคุณ
    0

http://www.google.com/search?q=test&...haiscooter.com << ลอง search ดูครับตามลิงค์ หรือ ไม่ลองเข้าไปดูในบอร์ด PX CLUB

มาถามอย่างนี้จะโดนดุ! ได้นะครับ ข้อมูลเก่าๆ มีเพียบ ลองหาดู

Member งานปราบปราม's Avatar
    สถานที่
    อยากจะแว้น!!แต่ไม่มีตังซื้อมีโอ...
    ขอบคุณ
    0

การที่จะยกเครื่องpxมาใส่กับรถที่ไม่ไช่pxนั้น(อันนี ้แล้วแต่ความต้องการนะครับ)ควรจะเป็นเครื่องที่ข้อนข ้างที่จะไม่ซับซ้อนมากนัก ออโต แยก นั้นดูที่รถเรามีถังออโตแยกรึป่าวถ้าไม่มีก้อจบไปหรื อไม่จะดัดแปลงก้อแล้วแต่ความสามารถหรือว่าจะอุดระบบอ อโตเลยก้อได้นะครับ ก็เท่ากับผสมถังเหมือนเดิม
    สตาทร์มือ ดูที่รถเรามีแบตตารี่รึไม่ถ้าไม่มีก้อจบ เพราะจะเอาไฟที่ไหนมาปั้นไดร์สตาทร์ละครับ
    ที่นี้ เครื่องpx ธรรมดา(ขอเรียกแบบนี้นะครับเพราะไม่มีอะไรเลย ออโตก็ไม่แยก สตาทร์มือก้อไม่มี)ดูแลรักษาก้องายระบบไม่ยุ่งยากราค าก้อโอเค ยกขึ้นรถได้เกือบทุกรุ่น ลองเลือกให้เหมาะกับความต้องการนะครับ

ล่ำซำการค้า

ขายเวสป้า-รถอิยวอย์เงินผ่อน
    รับจำนำเวสป้าและรถอินวอย์ทุกรุ่น
    โทร 087-038-6406 เบอร์เดียวเท่านั้น

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ งานปราบปราม อ่านข้อความ
    การที่จะยกเครื่องpxมาใส่กับรถที่ไม่ไช่pxนั้น(อันนี ้แล้วแต่ความต้องการนะครับ)ควรจะเป็นเครื่องที่ข้อนข ้างที่จะไม่ซับซ้อนมากนัก ออโต แยก นั้นดูที่รถเรามีถังออโตแยกรึป่าวถ้าไม่มีก้อจบไปหรื อไม่จะดัดแปลงก้อแล้วแต่ความสามารถหรือว่าจะอุดระบบอ อโตเลยก้อได้นะครับ ก็เท่ากับผสมถังเหมือนเดิม
    สตาทร์มือ ดูที่รถเรามีแบตตารี่รึไม่ถ้าไม่มีก้อจบ เพราะจะเอาไฟที่ไหนมาปั้นไดร์สตาทร์ละครับ
    ที่นี้ เครื่องpx ธรรมดา(ขอเรียกแบบนี้นะครับเพราะไม่มีอะไรเลย ออโตก็ไม่แยก สตาทร์มือก้อไม่มี)ดูแลรักษาก้องายระบบไม่ยุ่งยากราค าก้อโอเค ยกขึ้นรถได้เกือบทุกรุ่น ลองเลือกให้เหมาะกับความต้องการนะครับ
    รู้จิงคนนี้

เมืองทองคะนองเดช

Bookmarks