สอบถามอะไหล่ sr คับ

ชื่อกระทู้: สอบถามอะไหล่ sr คับ

Senior Member tob_sr's Avatar
    สถานที่
    ปราจีน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สอบถามอะไหล่ sr คับ

ขอโทษคับ พี่มีบังโคลนหลังเดิม SR หรือเปล่าคับ ถ้ามีขายเท่าไหร่คับ
    ขอดูรูปด้วยนะคับ
    อ้อมีอีกอย่างคับ ยางหน้าเดิมใช้เบอร์อะไรคับ
    และยางหลังเดิมใช้เบอร์อะไรคับ พอดีจะเปลี่ยนผมไม่รูจะใช้เบอร์อะไรคับ
    ขอบคุณมากๆๆคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tob_sr : 23-11-2009 เมื่อ 15:16

property's Avatar
    สถานที่
    บ้านมอเตอร์ใซค์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tob_sr อ่านข้อความ
    ขอโทษคับ พี่มีบังโคลนหลังเดิม SR หรือเปล่าคับ ถ้ามีขายเท่าไหร่คับ
    ขอดูรูปด้วยนะคับ
    อ้อมีอีกอย่างคับ ยางหน้าเดิมใช้เบอร์อะไรคับ
    และยางหลังเดิมใช้เบอร์อะไรคับ พอดีจะเปลี่ยนผมไม่รูจะใช้เบอร์อะไรคับ ขอบคุณมากๆๆคับ
    บังโคลนเดิมยังไม่มีของครับถ้ามีราคาก็อยู่ปะมาณ 1000-1500 บาทครับ

ยางหน้าSr ควรใช้เบอร์ 350

ยางหลังSrควรใช้เบอร์ 450 มีอ่ารัยหาอ่ารัยก้ถามได้ครับ ยินดีครับ

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=362072
    Classic Never Die บ้านมอเตอร์ใซค์ 086-1642298 facebook [email protected] E-mail [email protected]

Bookmarks