คันนี้รถอะไรหรอครับ ?????

ชื่อกระทู้: คันนี้รถอะไรหรอครับ ?????

Member _Hareluya_'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คันนี้รถอะไรหรอครับ ?????

รบกวนพี่ๆด้วยครับ (ขออภัยเจ้าของรูปด้วยน่ะครับ)
    1.รถคันนี้ ยี่ห้ออะไร รุ่นอะไร ?
    2.ราคาตลาดตอนนี้ เล่นกันอยู่ที่เท่ารัย ?
    3.อะไหล่พอจะหาของเดิมได้ไหมครับ ?
    4.พอดีไปเจอแบบซากๆ น่าเอามาปั้นไหมครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย _Hareluya_ : 24-11-2009 เมื่อ 22:14

Senior Member heaypupza's Avatar
    ขอบคุณ
    0

1.รถคันนี้สงสัยจะเป็น The invisible รุ่น หาไม่เจอ
    2.ราคาตลาดไม่แพงเลยครับแค่ลืมลงรูปก็ได้มาแล้ว
    3.ตอบยากจริงๆครับข้อนี้
    4.O.o

แซวเล่นน่ะครับ ts23
    !!!!!BoSoZoku STYLE!!!!!

Member _Hareluya_'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ _Hareluya_ อ่านข้อความ
    รบกวนพี่ๆด้วยครับ (ขออภัยเจ้าของรูปด้วยน่ะครับ)
    1.รถคันนี้ ยี่ห้ออะไร รุ่นอะไร ?
    2.ราคาตลาดตอนนี้ เล่นกันอยู่ที่เท่ารัย ?
    3.อะไหล่พอจะหาของเดิมได้ไหมครับ ?
    4.พอดีไปเจอแบบซากๆ น่าเอามาปั้นไหมครับ ฦ

peejho
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

เฟียต 500 ทรอปาลิโน น่าปั้น น่าเก็บ ราคาตลาดผมไม่รู้ไม่สนใจ เพราะถ้าชอบแล้วตังค์ในกระเป๋าพอผมก็เอา ถ้าชอบแล้วต้องเป็นหนี้สินก็ไม่เอา ถ้าไม่ชอบแล้วตลาดเล่นกันก็ไม่เอา ถ้าไม่ชอบแล้วตลาดดันไม่เล่นนี่ยิ่งไม่ต้องพูดถึง

ถ้าชอบแล้วตังค์พอก็เอาเถอะครับ ถ้าไม่เอาก็โทรบอกผม 081-621-7791 โจ้ครับ
    CLASSICCAR MANIA .....

Velocette LE 200 dogclassic's Avatar
    สถานที่
    BMC
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ ! พอดีเห็นรูปกระทู้รถตัวเอง เลยเข้ามาดูครับ
    ได้ข้อมูลว่า มันคือ เฟียต เทอโปลีโน 500 ตัวแวน ประตูย้อน บานประตูเป็นไม้ ทั้งหน้าและหลัง ครับ
    ส่วนเรื่อง ราคา นั้นไม่ทราบจิงๆ เพราะไม่ค่อยมีคนขาย เรื่อง อะไหล่ ยากพอสมควรมาก
    เป็นรถที่น่าปั้นมาก แต่ถ้าสภาพแย่กว่านี้ น่าจะอาการหนัก เพราะค่าใช้จ่ายเยอะมากครับ รถคันนี้ ผมยังจอด รอรวบรวม อะไหล่อยู่ครับ ยังงัยก็ เอาใจช่วยแล้วกันครับ เพื่อที่จะได้เห็นมัน ออกวิ่งบ้าง ดีกว่าจอด ตายกลายเป็น ซากอยู่แบบนี้ครับ
    ขอบคุณ พี่ๆที่ให้ข้อมูล กับผมครับ

Senior Member WooozaBlue11's Avatar
    สถานที่
    Pakkred - Rangsit
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

สวยๆเลยอะคับ
    --------------------------------------------------------------------------
    --------------------------------------------------------------------------

ความรักจะไม่ทำร้ายเรา...ถ้าเราไม่ทำร้ายตัวเอง ถ้าเธอรู้จักรัก
    แสงแดดจะทำให้เธออุ่น ลมหนาวจะทำให้เธอหลับสบาย
    ความรักเป็นสิ่งที่สวยงาม...หากเรารู้จักที่จะรักมันให้ถูก
    " รักในสิ่งที่เราเป็น..."

ทรงสวยดีครับ

ใครเล่นไม่เล่น ผมไม่รู้

แต่.. ถ้าเจอทรงสวยแบบนี้ ผมคงจับมันมาวิ่งแน่ๆ
    Classic of My Life
    ~ SAVE THE WORLD into.. THE FUTURE ~

ความสุขของกู มิใช่การมีกลุ่มที่เด่นดังหรือการได้ลงหนังสือ
    ความสุขของกู คือการมีรถและตัวกูเท่านั้น...
    ยังยืนยันกูจะ Underground

Bookmarks