ภาพ ทริปงานโครงการจากมือพี่ถึงมือน้อง ปี3 กลุ่มมหาชัยคลาสสิค คลับ

ชื่อกระทู้: ภาพ ทริปงานโครงการจากมือพี่ถึงมือน้อง ปี3 กลุ่มมหาชัยคลาสสิค คลับ

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ภาพ ทริปงานโครงการจากมือพี่ถึงมือน้อง ปี3 กลุ่มมหาชัยคลาสสิค คลับ

งานนี้ต้องขออภัยมิตรรักแฟนเพลงอย่างแรง.. เนื่องจากโม้&เมาในงานมากไปหน่อย.. เลยไม่ค่อยได้ถ่ายรูปอะไรมาฝากกันสักเท่าไหร่เลยนะคร ับ... แต่งานที่จัดดีมากครับ.. อากาศดี.. สถานที่กว้างขวาง.. เสียดายแทนคนที่ไม่ได้ไปจริงๆครับ..

สำหรับงานนี้... ยามบ่ายหลังเสร็จจากงานประจำ.. ผมจึงจับพญาสีหมอก(MAJESTY)ออกเดินทาง... เนื่องจากงานที่มหาชัยฯไกลมาก..(ประมาณเกือบร้อยโลจา กบ้านผม...อิอิ.. ) ...เดินทางไปถึงงานอย่างเหน็ดเหนื่อยเลยครับ..

งานนี้แอบ(เมีย)ควงลูกสาวมาออกงานด้วยครับ..

ดูครับ.. สถานที่กว้างขวางอย่างม่ากกกก์..

รถใครหว่า.. สวยจริงๆ..

รูป

บรรยากาศยามค่ำๆ..

ลูกอาร์มและน้องป๊อบ.. จากฮอนด้า ระยอง.. em19

เทพๆ...??

คุยอะไรกันหว่า....

พิธีกร(ยืน)สุดหล่อในงาน... น้องสถิต เรียวสปิริต ราชบุรี.. และน้องโอ๊ตโด่ะ.. โนลิมิต เพชรบุรี.. หวังว่าบะหมี่ชามนี้คงอร่อยนะน้อง(ดูหน้าๆ).. อิอิ..

สำหรับงานนี้ผมขอขอบคุณเป็นพิเศษแก่ชาวมหาชัยคลาสสิค คลับ.. ประทับใจมากจริงๆครับ

ขอบใจน้องลิ้ม มหาชัยฯ.. น้าเห็นถึงพลังและความตั้งใจจริงของเราเสมอนะครับ.. เป็นกำลังใจให้ครับ..

แด่มิตรภาพที่อบอวล...

น้องตี๋และชาว ออบิท เสาชิงช้า
    น้องปลาและชาว ฮอนด้าระยองคลาสสิค
    น้อมจอม โนวอร์(หนุ่มหล่อจากแดนใต้..อิอิ..)สายบางกอก
    น้องๆหรานๆกลุ่ม รถเก่าสาธุประดิษฐ์
    น้องๆหรานๆชาว เก๊า เก่า บางกอก&บัวใหญ่ คลาสสิค
    น้องๆหรานๆชาว ราชดำเนินฯ
    น้องๆหรานๆชาว ไวรัส
    น้องๆชาวรถเก่าทางรถไฟ สมุทรปราการ
    น้องหรานๆชาว MUTU บางกอก
    น้องๆชาวฟอสซิล กาญจนบุรี
    น้องๆชาวหลักเมืองคลาสสิค ราชบุรี
    น้องอู๊ด หนองม่วง ลพบุรี(ขอบใจที่มาช่วยกันนะน้อง)
    คุณชาติ พัทยา
    น้องเจี๊ยบ คลาสสิคพระสมุทร
    น้องดาว และชาวสนิมคืนรัง กระทุ่มแบน
    น้องพัน,น้องโอ ปะผุ นครปฐม,ราชบุรี
    น้องป๊อ และชาวนครสวรรค์มอเตอร์ไซเคิ่ลคลับ
    คุณป้อม สองท่อสยาม นนทบุรี
    เฮียหน่อง พี่เล็ก และชาวทุเรียนนนท์
    น้องFR(ชื่อคนนะนี่)น้องๆหรานๆชาว บางมดคลาสสิค
    น้องเพชร น้องเก่ง CB คลับ ไทยแลนด์
    น้องป๊อบ เลเซอร์โอนลี่ ราชบุรี
    ลุงแขก แขกยานยนต์หัวหิน
    น้องก้อย(เว๊บมาสเตอร์)เอ็มซีไทยแลนด์,น้องหรั่ง หัวหิน ฟริ้นสโตน(แม้เราจะไม่ว่างพบกัน..แต่ได้เจอกันอีกแน่ นอน... )

ลืมใครอีกหรือเปล่าน้อ....??
    ถ้าลืมจะมาเติมให้ทีหลังกันนะครับ..

ป.ล.รูปบางส่วนแอบจิ๊กมาจากบอร์ดน้องปลา..อิอิ(ตามไป ชมเพิ่มเติมได้ที่บอร์ดHonda Rayong Classic C Super cubนะครับ..)

แล้วพบกันใหม่นะครับทุกคน..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 03-12-2009 เมื่อ 09:56

BIKE HERO DISCO POWER.

ด้า's Avatar
    สถานที่
    กระทุ่มแบน
    ขอบคุณ
    0

โถ่...รอชมรูปจากพี่เดียวนะเนี่ย...
    งานนี้..สุด - สุดไปเลยเนอะ... รถประกวดขั้นเทพทั้งนั้นเลย..
    เหนื่อยแทนคณะกรรมการจริง ๆ
    ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่มีให้เสมอมา..เสมอไปจร้า...
    สนิมคืนรัง..ขอบคุณที่มาเยี่ยมสมุทรสาครค่ะ...แล้วเจ อกันใหม่น๊า..

รูป รูป  
    บางครั้ง..ความโชคดี..ก็ ป-ล-อ-ม-ตั-ว มา

Senior Member fr1001's Avatar
    สถานที่
    บางมดคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

พักผ่อนบ้างนะครับน้าเดินไปทั่วเลยครับem97
    A100 CG110 JX110 Vespa64 BMC

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ด้า อ่านข้อความ
    โถ่...รอชมรูปจากพี่เดียวนะเนี่ย...
    งานนี้..สุด - สุดไปเลยเนอะ... รถประกวดขั้นเทพทั้งนั้นเลย..
    เหนื่อยแทนคณะกรรมการจริง ๆ
    ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่มีให้เสมอมา..เสมอไปจร้า...
    สนิมคืนรัง..ขอบคุณที่มาเยี่ยมสมุทรสาครค่ะ...แล้วเจ อกันใหม่น๊า..

พี่เสียดายแทนหนูจริงๆ.. หนูก็เหมาะสมที่จะได้ความรู้สึกนั้นจริงๆ.. แต่บังเอิญมีความผิดพลาดทางเทคกะนิคนิดหน่อย.. รอบหน้าเอาใหม่นะ.. พี่สนับสนุนและเป็นกำลังใจให้จ้ะ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fr1001 อ่านข้อความ
    พักผ่อนบ้างนะครับน้าเดินไปทั่วเลยครับem97

พื้นมันร้อนน่ะหราน... ยืนนานเดี๋ยวเท้าพองครับ..อิอิ..

dreamer, but no money c900y80's Avatar
    สถานที่
    แผ่นดินดอยลอยฟ้า
    ขอบคุณ
    1

Talking

เอาลูกสาวไปก็ไม่บอกกันเลยหรอครับน้า
    ฉัน อุ้มผาง
    "แมกไม้เขียวสด ดอยหัวหมดชื่นชู ทีลอซูงามล้ำ ตระหง่านง้ำลอยฟ้า ล่องธาราแพไผ่ ชายแดนไทยอุ้มผาง"

เรา ลานพระบรมรูปทรงม้า
    ดูถูกอะไรก็ดูถูกได้ แต่อย่าดูถูกน้ำใจคน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c900y80 อ่านข้อความ
    เอาลูกสาวไปก็ไม่บอกกันเลยหรอครับน้า

บ๊ะ.. ให้ดูรถ..ดั๊นจะดูคนซะแล้ว.. หน๊อยแน่....
    ป.ล.ผมแก้ชื่อและลงรูปเพิ่มเติม(นิดหน่อย)ไปแล้วนะคร ับ..

Senior Member Chachoengsao's Avatar
    สถานที่
    บางน้ำเปรี้ยว/แปดริ้ว/Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Talking จริง ๆ

น้าเดียวไปโม้กับเมาจริง ๆ กดชัตเตอร์มานิดเดียว

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Chachoengsao อ่านข้อความ
    น้าเดียวไปโม้กับเมาจริง ๆ กดชัตเตอร์มานิดเดียว

หน๊อยแน่... เจ้าตัวแสบ.. ทำไมไม่มาฟะ..??!!!

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

ใจร้ายจังพี่...ไม่เอ่ยนามกลุ่มบางใหญ่บ้างเลย
    ล้อเล่นนะครับ พี่แวะมาเยี่ยมชมครับ
    Honda Vintage Bike Mania
    Love the classic and authentic traditional direct model.
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=149

Honda Vintage Bike on tour..
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=447995

แนะนำเวปฝากรูป ฝากไฟล์ ฝากได้ ฝากดี ไม่มีล่มครับ
    http://image.ohozaa.com/index.php

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oh อ่านข้อความ
    ใจร้ายจังพี่...ไม่เอ่ยนามกลุ่มบางใหญ่บ้างเลย
    ล้อเล่นนะครับ พี่แวะมาเยี่ยมชมครับ

นี่พี่ว่าพี่ลงหมดแล้วนะ.. ยังมีค้างสต๊อกอีกหรือนี่..?? ...อิอิ..

Senior Member Chachoengsao's Avatar
    สถานที่
    บางน้ำเปรี้ยว/แปดริ้ว/Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Talking ^^

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    หน๊อยแน่... เจ้าตัวแสบ.. ทำไมไม่มาฟะ..??!!!
    แฮะ ๆ ไม่เอาเดี๋ยวผมโดนชุดใหญ่

Senior Member
    สถานที่
    บัวใหญ่สองล้อเก่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หวัดดีคับคุนลุงสบายดีป่าวนิคับ อิอิอิ

งานนี้ควงลูกสาวมาเองเลย

พ่อก้หล่อลูกก้สวย

หุ หุ

มีอีกป่าวคับรูปอยากๆๆดูๆๆคับ

ขอคุนมากมายคับล่วงหน้า555

BUAYAI CLASSIC
    TEAM
    NAKHON RATCHASIMA

เงียบก้อพัง ดังก้อพัง!!!!!!em97

http://buayaiclassic.hi5.com

ขับด้วยจัย ไปด้วยเงิน จิ จ๊ะ จิ จ๊ะ

ด้วยความเคารพและนับถือ

ท็อปบัวใหญ่สองล้อเก่า หุ หุ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chalysida อ่านข้อความ
    งานนี้ควงลูกสาวมาเองเลย

พ่อก้หล่อลูกก้สวย

หุ หุ

มีอีกป่าวคับรูปอยากๆๆดูๆๆคับ

ขอคุนมากมายคับล่วงหน้า555

BUAYAI CLASSIC
    TEAM
    NAKHON RATCHASIMA

เงียบก้อพัง ดังก้อพัง!!!!!!em97

ขับด้วยจัย ไปด้วยเงิน จิ จ๊ะ จิ จ๊ะ

ด้วยความเคารพและนับถือ

ท็อปบัวใหญ่สองล้อเก่า หุ หุ

มีเท่านี้แหล่ะเฟ้ย...

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

รถคันนี้สวยดีครับ เข้ามาชมรูปอีกครับ น้า 555+++

เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขันตินะ..ขันติ..

Bookmarks