เรียนผู้รู้ ว่ารถรุ่นนี้เป็นรุ่นไรครับ

ชื่อกระทู้: เรียนผู้รู้ ว่ารถรุ่นนี้เป็นรุ่นไรครับ

Member davia_za@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เรียนผู้รู้ ว่ารถรุ่นนี้เป็นรุ่นไรครับ

เรียนผู้รู้ ว่ารถรุ่นนี้เป็นรุ่นไรครับ พอดีผมไปเจอมาครับ เป็น รถอิซูซุ ครับ
    ท่าทางตอนที่ออกมาท่าทางจะสวยน่าดูครับ

รูป รูป    
    ... อ้วนซ่า ....

Member davia_za@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เพิ่มเติมจ้า

รูป รูป    
    ... อ้วนซ่า ....

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [email protected] อ่านข้อความ
    เพิ่มเติมจ้า
    เป็นIsuzu รหัสKB20ครับ ในยุค70 และเป็นที่รู้จักในตลาดต่างประเทศว่า Chevy LUV หรือIsuzu LUVครับ เป็นการร่วมมือกันระหว่างIsuzuกับChevloretครับ ในตลาดต่างประเทศยังนิยมอยู่ ลองดูครับ เปิดทางให้สหายท่านอื่นๆมาเติมให้ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jodeci : 06-12-2009 เมื่อ 15:46

tommycm's Avatar
    สถานที่
    RetroClub
    ขอบคุณ
    0

ท่านวีเป็นคนที่หารูปเก่งมากๆครับ นับถือจริงๆ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tommycm อ่านข้อความ
    ท่านวีเป็นคนที่หารูปเก่งมากๆครับ นับถือจริงๆ
    ขอบพระคุณครับท่านTommycm กล่าวเกินจริงครับ วิธีหารูปของผม ผมไม่ได้หาไฟล์รูปภาพครับ ผมหาข้อมูลของสิ่งนั้นๆโดยให้แปลออกมาเป็นรูปภาพ โดยเฉพาะโลกดิจิตอลที่เซฟไฟล์ภาพเป็นข้อมูลจะมีไฟล์ข ้อมูลเป็นกลุ่มคำต่างๆเพื่อให้ดึงข้อมูลได้ง่ายขึ้น ส่วนมากคลังภาพในโลกอินเตอร์เนทจะถูกเก็บเป็นโฟลเดอร ์อย่างเป็นระบบ มีระบบคำสั่งคล้ายๆรากต้นไม้ เราดึงรากมาเส้นนึง เราก็สามารถดึงได้ทั้งต้นไม้ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ขอบพระคุณครับท่านTommycm กล่าวเกินจริงครับ วิธีหารูปของผม ผมไม่ได้หาไฟล์รูปภาพครับ ผมหาข้อมูลของสิ่งนั้นๆโดยให้แปลออกมาเป็นรูปภาพ โดยเฉพาะโลกดิจิตอลที่เซฟไฟล์ภาพเป็นข้อมูลจะมีไฟล์ข ้อมูลเป็นกลุ่มคำต่างๆเพื่อให้ดึงข้อมูลได้ง่ายขึ้น ส่วนมากคลังภาพในโลกอินเตอร์เนทจะถูกเก็บเป็นโฟลเดอร ์อย่างเป็นระบบ มีระบบคำสั่งคล้ายๆรากต้นไม้ เราดึงรากมาเส้นนึง เราก็สามารถดึงได้ทั้งต้นไม้ครับ

รบกวนถามพี่นิดนึงครับ รถรุ่นนี้ เดิมทีไฟท้ายมันนอนหรือตั้งครับ

My Name : Jirawid Nabnien >> Moss <<
    Tel.. : 091-0265627 TRUEMOVE & LINE : MosVintage

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nova_attack อ่านข้อความ
    รบกวนถามพี่นิดนึงครับ รถรุ่นนี้ เดิมทีไฟท้ายมันนอนหรือตั้งครับ
    ตอบอย่างไม่รู้นะคับเดิมทีในอดีตรถยี่ปุ่นสายพันธุ์ก ระบะส่วนใหญ่ไฟท้ายจะเปนแนวนอนคับ
    147-2-80957-8 กสิกร นายธนกฤต วัฒนสกุลชล
    สังคมแห่งการแบ่งปัน
    กาลเวลาฆ่าฉันไม่ตาย

Bookmarks