ขอขายโคมไฟแป้นพิมพ์ esc del ctrl และของกิ๊บเก๋ เหมาะกับการให้ของขวัญ

ชื่อกระทู้: ขอขายโคมไฟแป้นพิมพ์ esc del ctrl และของกิ๊บเก๋ เหมาะกับการให้ของขวัญ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอขายโคมไฟแป้นพิมพ์ esc del ctrl และของกิ๊บเก๋ เหมาะกับการให้ของขวัญ

ชิ้นแรกเป็นโคมไฟที่เป็นรูปแป้นพิมพ์ครับ
    เป็นโคมไฟสวยๆครับ ใช้มือกดเพื่อเปิดปิดไฟครับ มีตัวอักษร CTRL,DEL,ESC,SHIFT ครับ วางไว้ที่หัวเตียงนอนดึกๆลุกขึ้นมากดให้ความสว่างได้ ครับ
    รูปครับ

รายละเอียด และวัสดุที่ใช้ผลิตครับ :
    Material: ABS+LED
    LED Color Option: White, Yellow(สีขาว ,สีเหลือง)
    Voltage:110V-250V(เสียบไฟบ้านใช้ได้เลยครับ)
    Body size: 150*130*77mm.
    Gross Weight: 0.30 กก/ชิ้น
    กินไฟเห็นเขียนข้างกล่องไว้ 2000 ชม ต่อ 1 units นะครับ
    พิเศษครับ
    หากสั่ง 1000 ชิ้นขึ้นไป สามารถเลือกพิมพ์โลโก้ได้เองครับ มะจำเป็นต้องเป็น CTRL DEL ESC ครับ
    วิธีการใช้งานครับ
    ใช้กดเพื่อเปิดปิดครับ
    http://gadget4all.com/prod_detail.php?prod...&cat_id=022
    ราคาขาย
    ราคาอันละ 250 ครับ
    ค่าส่ง 30 บาท ซื้อสามอันส่งฟรีครับ
    บริการส่งฟรีครับ ย่านวงเวียนใหญ่ ท่าพระ พระรามสาม และรถไฟฟ้าครับ
    ขายราคาส่ง 10 ชิ้นขึ้นไปครับ สนใจโทรมาคุยราคาได้ครับ

ชิ้นต่อไปเป็น การ์ด LED ที่ สามารถโชว์แสงไฟได้ครับ โดยทำการหักมันดังรูปครับ

รูปแสดงการใช้งานครับ

รายละเอียด และวัสดุที่ใช้ผลิตครับ :
    Size:54mm*86mm*3.2mm
    Material:ABS
    Weight:250g
    ราคาขาย
    ราคาอันละ 89 ครับ
    ค่าส่ง 20 บาท ซื้อสองอันส่งฟรีครับ
    บริการส่งฟรีครับ ย่านวงเวียนใหญ่ ท่าพระ พระรามสาม และรถไฟฟ้าครับ
    ขายราคาส่ง 10 ชิ้นขึ้นไปครับ สนใจโทรมาคุยราคาได้ครับ

ชิ้นต่อไปเป็น roulette สำหรับคอเหล้าครับ
    อธิบายเพิ่มครับ การใช้งานเจ้าสิ่งนี้ง่ายๆครับ หมุน ให้ลูกบอลไปตกใส่หมายเลขอะไร ที่แก้วมีเลขนั้นอยู่ ใครคนนั้นก็รับผิดชอบครับ ดื่มมันเข้าไป ห้ามปฏิเสธครับ อิอิ
    รูปครับ

ราคาขาย
    ราคาอันละ 500 ครับ
    ค่าส่ง 50 บาท

ชิ้นต่อไปเป็นโคมไฟ Running Night Lamp ครับ
    อธิบายเพิ่มครับ เป็นโคมไฟ LED ให้ความสว่างครับ ในเวปเค้านั้นบอกว่า
    Energy conservation:The night lamp apply the LED as the lighting sourcing, ultra low electricity consumption.10 years just use one unit of electricity

รูปแสดงการใช้งานครับ

วัสดุอุปกรณ์ครับ
    Material:ABS+Glass
    Light Source:LED
    Weight:130g
    ราคาขาย
    ราคาอันละ 200 ครับ
    ค่าส่ง 30 บาท ซื้อสามอันส่งฟรีครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gadgettes : 09-09-2010 เมื่อ 13:22

ขอบคุณ
    0

Smile

up kub

น่ารักจัง ในโอกาสดีๆแบบนี้ น่าจัดไปจริงๆคับ

ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนบ้านหมี่ อ่านข้อความ
    น่ารักจัง ในโอกาสดีๆแบบนี้ น่าจัดไปจริงๆคับ
    สนใจติดต่อได้นะครับ

ขอบคุณ
    0

Smile

ขออัพหน่อยครับ

Senior Member OH-AE's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แจ๋วน่าสน

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ OH-AE อ่านข้อความ
    แจ๋วน่าสน
    ขอบคุณครับ

Bookmarks