ปลอกนิ้วกับมือเบรคแบบนี้ใส่กันได้มั้ยคับ

ชื่อกระทู้: ปลอกนิ้วกับมือเบรคแบบนี้ใส่กันได้มั้ยคับ

มาตรฐาน ปลอกนิ้วกับมือเบรคแบบนี้ใส่กันได้มั้ยคับ

ไม่ทรายว่าปลอกนิ้ว กับมือเบรคแบบนี้ จะใส่ด้วยกันได้มั้ยอ่ะคับ
    เห็นมันรูปร่างไม่เหมือนกัน เลยไม่แน่ใจว่าเข้ากันได้มั้ย

รูป รูป    
    I Love Small Frame

[email protected]

ถ้าไม่ลองก้าว จะไม่มีวันรู้ได้เลยว่า ข้างหน้าเป็นอย่างไร
    หนทางอันยาวไกลนับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกก่อนเสมอ

--- หรูหรามีระดับ --- TaO★tAo™'s Avatar
    สถานที่
    ASTRO WASP MAZZA
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

ใส่ได้ครับ ตรงปุ่มแดงๆ ข้างในจะมีรูเล็กๆ เพื่อให้ตุ่มเหล็กตรงปลายมือเบรค มือครัชใส่เข้าไป เพื่อกันหลุด ...มันจะคับๆ
    ,,Yong Phayathai"

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

ใส่ได้ครับ

แต่อาจจะไม่สนิทนะครับ

จะสั้นกว่าบ่ามือเบรค มือครัชนิดหน่อย
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

ใส่ได้ครับ
    แต่จะให้แจ่ม ต้องแบบเซาะร่องครับ
    เพราะสังเกตุดีๆ ตรงปลอกด้านในของนิ้วดาวจะมีสันขึ้นมาตรงนั้นมันจะคบ พอดีกับร่องนิ้วเบครเลยครับ
    ปล. มั่วบ้างเป็นบางเวลา
    ถ้าแยกไม่ได้ ว่า Nos กับ Repro ต่างกัน อย่ามาเล่นสกูตเตอร์เถอะน่ะ...
    ขี่ รถเทพๆ กินข้าวแกง แต่... ขี่ รถบ้านๆ กิน MK

ความศรัทธามันยังคงอยู่ถ้า...คุณยังเป็นคนดีของสังคมนี้
    "อัง"
    08-1116-1600
    08-7508-7744

[email protected]
    Rachata Tippayasotayan
    ธ.กรุงไทย 74800-62400

เยี่ยมชม Maeklong Classic Club

[/CENTER]

Senior Member Mr.ไวไว's Avatar
    สถานที่
    อยากมีเหมือนกันน๊ะ
    ขอบคุณ
    0

ใส่ได้ครับ คับหน่อย ทีแรกก็งี้หล่ะ ซักพักก็ชิน

My Bike running on LPG

Bookmarks