มาดูความคลาสสิคที่มันทำลาย เด็กแวน....(บ้าพลัง) เซ็งฉิบ

ชื่อกระทู้: มาดูความคลาสสิคที่มันทำลาย เด็กแวน....(บ้าพลัง) เซ็งฉิบ

Hanoomarn's Avatar
    สถานที่
    HPC Club [ PX and Rally Touring ],,1968 Volkswagen T2 Double Cab Pickup
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb มาดูความคลาสสิคที่มันทำ เด็กแวน....(บ้าพลัง) เซ็งฉิบ

วันนั้นไปดูรถลูกค้าที่เค้าสั่งไว้(ตาตั้ม) เลยไปเจอกับรถ เด็กที่มันเอามาซ่อม แม่.........ง มันเอารถไปทำซะนะ เฮ้อ..... ดูเองครับ

สังเกตุตรงสวิต์ยมือครับ ออฟชั่นเพียบ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Hanoomarn : 22-08-2006 เมื่อ 07:56 เหตุผล: มาดูความคลาสสิคที่มันทำ เด็กแวน....(บ้าพลัง) เซ็งฉิบ

สถานที่
    HPC Club [ PX and Rally Touring ],,1968 Volkswagen T2 Double Cab Pickup
    ขอบคุณ
    0

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Hanoomarn : 22-08-2006 เมื่อ 07:54

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Hanoomarn : 22-08-2006 เมื่อ 07:55

โห เด็ก เว็น เด็ก ตืด ชอบ ตาย ห่.....า เลย

Senior Member mydog2002's Avatar
    ขอบคุณ
    0

น่า ๆ

ต่างคนต่างความคิด

/\2

Junior Member eg8696's Avatar
    สถานที่
    ลาดปลาเค้า24/39
    ขอบคุณ
    0

บอกให้มันไปทำนูโวขี่ดีก่ามั้ย

Senior Member หมง หงจินเป่า's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถจักรยานยนต์โบราณหนองเรือ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อันนี้มันแล้วแต่ความชอบส่วนบุคคลนะ ผมว่า เขาจะทำไว้ตอนเดินทางไกลก้อได้นะ รึเขาจะเอาไว้ทำอย่างอื่นอะ...อันนี้แล้วแต่ใครจะชอบ จะว่าเขาก้อไม่ได้ ...
    บ่อยครั้งที่เราไม่มีเวลาสำหรับมิตร แต่กลับทุ่มเทเวลาทั้งชีวิตกับศัตรู

สุรแผน เพชรน้ำไหล's Avatar
    สถานที่
    ปุ๊ด-ซี-แลน Scooter แก๊งค์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดูไว้ปลง

เขาเรียกว่า ออยล์คูลเลอร์ ถ้าเป็นรถยนต์ เรียกว่า อินเตอร์คูลเลอร์
    คาร์บูไซด์ ควาย
    /\8ชมรมกอดลมไว้อย่าให้หงอย ปี2 กับโจรไพรใจทรามนาม สุรแผน 089-4312309
    [email protected]
    อะไหล่ จักรยานโบราณ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=195664

อะไหล่มอไซค์ รวมรถแม่บ้าน-วิบาก ประเภทมือ 2 ล้วนๆ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=#.UTNcSqIz3zk

อะไหล่ SUZUKI kawasaki วิบาก/สปอร์ต/แท้/เทียม
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...55#post7788455

อะไหล่มอไซค์ HONDA ล้วนๆ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=401798

อะไหล่ YAMAHA ล้วนๆ สำหรับปี 2556 ล่าสุด
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=#.UTNc1qIz3zk

นายชัยภัทร วงค์คำ
    547-147-322-1 กรุงไทย สาขาข่วงสิงห์ เชียงใหม่
    286-2-43966-2 กสิกรไทย สาขา สารภี เชียงใหม่
    ส่ง ไปรษณีย์ ไทย แต่ไม่รับส่ง ทาง พกง โปรดเข้าใจ
    ไม่มีหน้าร้านครับ ขายทางอินเทอร์เนต อย่างเดียว
    เงื่อนไขอื่นๆ เจรจากันได้ครับ โปรดเข้าใจครับ
    line ID surapan-parts

วีไอพี smegma's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

ช่างมันเหอะครับคุณ Hanoomarn ผมยังเซ็งเลย
    มันเป็นสิทธิโดยชอบธรรมครับ

♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫
    " ฉันไม่ใช่คนสมบูรณ์แบบ และก็ไม่เคยเที่ยวไปกล่าวอ้างเช่นนั้น... ก่อนที่คุณจะชี้นิ้ว
    ตำหนิใคร มั่นใจหรือเปล่าว่ามือคุณสะอาดพอ.... บางทีในขณะที่คุณกำลังประนามใคร อาจมีใครกำลัง
    พิพากษาคุณอยู่ก็ได้"

ใครๆ ก็ขี่ สแมช....:D

Senior Member หมง หงจินเป่า's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถจักรยานยนต์โบราณหนองเรือ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ถึงคุณ สุรแผน เพชรน้ำไหล คุณติดตามผลงาน ของ ดำรงค์ อารีย์กุลด้วยเหรอ คร๊าบ ผมหาหนังสือเก่าๆของเขาอยู่อะ แต่ก่อนที่เคยอ่าน ในขายหัวเราะอะ .........
    บ่อยครั้งที่เราไม่มีเวลาสำหรับมิตร แต่กลับทุ่มเทเวลาทั้งชีวิตกับศัตรู

วีไอพี smegma's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สุรแผน เพชรน้ำไหล
    เขาเรียกว่า ออยล์คูลเลอร์ ถ้าเป็นรถยนต์ เรียกว่า อินเตอร์คูลเลอร์
    คาร์บูไซด์ ควาย
    ผมว่าการทำงานของ ออยล์คูลเลอร์ และ อินเตอร์คูลเลอร์ แตกต่างกันนะ
    ::

♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫ ♪ ♫
    " ฉันไม่ใช่คนสมบูรณ์แบบ และก็ไม่เคยเที่ยวไปกล่าวอ้างเช่นนั้น... ก่อนที่คุณจะชี้นิ้ว
    ตำหนิใคร มั่นใจหรือเปล่าว่ามือคุณสะอาดพอ.... บางทีในขณะที่คุณกำลังประนามใคร อาจมีใครกำลัง
    พิพากษาคุณอยู่ก็ได้"

ดีนะที่ไม่มีไมล์วัดรอบสัก3-4อัน เเหม่ทามปายด้าย คำขวัญวันเด็ก เด็กในวันนี้จะเป้นเด็กเปรตในวันหน้า
    ชื่อบัญชี สุวัฒน์ เปี่ยมปรีชา 743-2-60196-4 ออมทรัพย์ ธ. กสิกรไทย

Senior Member jarusclub's Avatar
    สถานที่
    Jarus classic club
    ขอบคุณ
    0

อันที่จิงก้อเป็นสิทธิส่วนบุคคลนะคับ บางคนอาจจะชอบเครื่องเดิมๆ บางคนก้อชอบเครื่องเดิมเหมือนกันแต่มันมีปัญหาบ่อย เลยต้องหาเครื่องที่ทันสมัยกว่ามาใช้ทดแทนกัน ผมไม่รู้นะคับว่าคนอื่นจะคิดเหมือนผมรึป่าว แต่ผมคิดอย่างนี้ ก้ออย่างว่าละคับ ต่างคนก้อต่างความคิด
    ]

Senior Member
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณวานรสัญจร
    ขอบคุณ
    0

นานาจิตตังครับ สัตว์โลกล้วนแล้วแต่อนิจจา

ชมรมรถโบราณวานรสัญจร

ร้าน บ้านรถสวยบริการ ณ โกสุมมหานคร เยื้องศูนย์คูโบต้า อ.โกสุมพิสัยครับ

085-6097759 เม วานรสัญจร

http://www.facebook.com/memoclassicclub
    FACKBOOK ของ เม วานรสัญจรครับ

https://www.facebook.com/memobbhkosum
    FACKBOOK ของร้านบ้านรถสวยบริการ ณ โกสุมมหานคร สินค้าเพียบ

นายศักดิ์พงศ์ เตชะอุไรวงศ์
    หมายเลขบัญชี 410-0-20851-0
    ธนาคารกรุงไทย
    สาขาโกสุมพิสัย (ออมทรัพย์)

Bookmarks