อู๊ย....ส์ เห็นเป็นร่องเลย ! ======>>>

ชื่อกระทู้: อู๊ย....ส์ เห็นเป็นร่องเลย ! ======>>>

Member
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อู๊ย....ส์ เห็นเป็นร่องเลย ! ======>>>

Bmx หลายรายการมันส์ๆ คับ

Pioneer DX ทับร่อง เฟรมพร้อมตะเกียบสภาพดีสีถลอกต้องทำใหม่
    รัดอาน + ชุดจานเลื้อย + ถ้วยคอกันน้ำ Nos. ขาย 1100

Bmx Mono รุ่นเก่า สภาพดีสีเดิม มีคนบอกว่า ยี้ห้อ แพนเทอร์ มีรอยเชื่อมตรงขาตั้งหน่อย
    เฟรมตะเกียบ + คอ แฮนด์ + ชุดจาน บันได + อาน + เบรค ขาย 1600
    คันสีดำสภาพสมบูรณ์พร้อมปั่น 3000

ล้อ Araya ทอง พร้อมดุม Suntour Bearing แดง หน้าหลัง ซี่เลส
    วงล้อสภาพดี 80% สีเดิมแจ่มๆ ดุมหน้าแตกชำรุดแต่ใช้งานได้ปกติ ดุมหลังสภาพดี ขาย 2600

ล้อ Sumo พร้อมดุมไต้หวัน หน้าหลัง สภาพใช้งานถอดเก่าเก็บ ยังไม่ได้ล้าง ซี่ลวดขึ้นสนิม 750

ดุมหน้าหลังอลู ไม่ทราบยี่ห้อ งานดี สภาพดี ปัดเงามา 350

ดุมหลัง Simano ทอง สภาพใช้งาน 350

บันได KKT AMX แกนเล็กเดิม สภาพเก่าชำรุด ลูกปืนแตกกระจาย ไปซ่อมเอาคับ 150

มือเบรค ขวา DC-MX สภาพเก่าใช้งาน 100

มือเบรค ซ้าย-ขวา Peregrine สภาพเก่าใช้งาน 150

คอ Haro Group 1 สภาพเก่าใช้งาน 150

คอ Haro รุ่นเก่า ปั้มนูน สภาพเก่าใช้งาน 250

นวมผ้า Kuwa 3 ชิ้น สีดำ ใหม่เก่าเก็บ พร้อมสติกเกอร์ 250

ชุดกะโหลกจานเลื้อย Japan Nos. 250

ชุดถ้วยคอ ไซส์นิ้ว WHW Japan Nos. 250

----------------------------------------------------------------------------------------------
    พร้อมส่งปณ.ทุกชิ้น
    เน้นโทรคุยคับ 0830342224 พิจารณาให้ดีก่อนลงจองนะคับ

โอนเงินที่
    สุภัคชญา น้อยไขขำ เลขที่บัญชี 037-2-36292-8 ธ. กสิกรไทย สาขาถนนมหาไชย.

ขอบคุณคับ
    -----------------------------------------------------------------------------------------------
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ดุมหน้าหลังอลู ไม่ทราบยี่ห้อ งานดี สภาพดี ปัดเงามา 350 ยังอยู่เปล่าครับอยู่จองนะครับ สิ้นเดือนนี้เจอกัน

Junior Member viki_mang's Avatar
    สถานที่
    VeLOce
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ดุมหลัง Simano ทอง สภาพใช้งาน 350 กี่รูคับเพ่

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

พี่ครับเบอพี่ผิดหรือป่าวโทรไม่ติดครับ^^ ผมสนใจดุมหน้าหลังอะครับ ยังอยู่ไหม

Bookmarks