ส.ค.ส. 2553 แด่ ท่านซิง ทั้งหลาย

ชื่อกระทู้: ส.ค.ส. 2553 แด่ ท่านซิง ทั้งหลาย

Vespa it's a Richman Toy ves_pam's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprinter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ส.ค.ส. 2553 แด่ ท่านซิง ทั้งหลาย

ก่อนอื่น ผมขอกล่าวส่งความสุขทั้งปวงให้แด่ท่านๆทั้งหลายที่ได ้เคยร่วมทุกร่วมสุกกันมานะคับท่าน

ขอให้ปีใหม่นี้มีแต่ความสุขความเจริญ รวย ล่ำ กันทุกคนนะคร้าบบบ

ส่วนเรื่องใหม่ๆที่จะเกิดขึ้นในปีหน้านี้ ผมและชาวคณะ ขอตั้งตนเป็นใหญ่ในกลุ่มนะครับ เนื่องจากภาวะโลกร้อนในปัจจุบัน

ทำให้ พณ ท่าน ทั้งหลายล้มตายกันไป ผมและท่านายพลดุ๊ก จึงขอทำการรัฐปะหาน ปลุกปั้น ดาวซิง ขึ้นมาใหม่

เวน พักเที่ยงและ ไว้มาพิมต่อนะ....

Vespa it's a Richman Toy ves_pam's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprinter Club
    ขอบคุณ
    0

เขียนต่อนะ ก่ อย่างที่ว่านะ พี่น้อง ข้าพเจ้า ขอสถาปนา ท่านดุ๊ก ขึ้นครองนคร คนซิง หากไม่มีใครคร้านและขอฝากน้องๆสาวสาวที่ได้ก้าวเข้าส ู่ดาวซิงด้วย

หลังจากนี้ คืนวันหรรษา จะกลับมาเยือน ดาวซิงอีกครั้ง

ซิงซิง

ปล.รบกวนหากท่านเดิมท่านใด เข้ามาเยี่ยมเยือน กระทู้นี้ ได้โปรด ส่งสารสาระ ในตัวท่านให้ทางกลุ่มรับรู้ด้วยครับ

เพื่อสัมพันธไมตรีเก่าเก่า ที่จะกลับมา เร็วเร็วนี้

หากมีสารใดคืบหน้าจะแจ้งผ่านทางบอร์ดคนซิงแห่งนี้ต่อ ไป ซิงซิง

ปล 2 . ทางกลุ่มได้มีการจัด มีตติ้ง กันแทบทุกคืนวันเสาร์นะครับ ณ บันเทิงสถาน มบ.ปริญดา พระราม5 ราชพฤกษ์ เพื่อประกอบกิจกรรมกีฬาทั้งหลาย

อีกทั้งยังมีกิจกรรมพิเศษทุกวัยตามตารางงานด้านล่างน ี้ครับ

ตารางกิจกรรม ดาวซิง

เย็นวันจันทร์ แล้วแต่นัด เบาเบา ท้องที่ พระอาทิด กอมเม่ กระจก สวนอ้อย สังคมนิยม ตลิ่งชันใหม่ มาย สเปซ (แหล่มมาก)

เย็นวันอังคาร เหมือนวันจันทร์

เย็นวันพุธ เหมือนวันอังคาร

เย็นวันพฤหัส เหมือนวันพุธ

เย็นวันศุกร์ กิจกรรมกีฬาในร่ม ฟุตซอลการกุศล สนามละแวกนนทบุรี (หมายเหตุ) ท่านใดสนใจเข้าทีมเป็นประจำทุกศุกร์โปรดแจ้งนาม ด่วน

ประเดิมสนามวันศุกร์ ที่ 25 นี้ครับ

ค่ำวันเสาร์ - เช้าวันอาทิตย์ แยกสสารแอลกอฮอลล์ เชียร์ทีมโปรด จัดโครงการชุด เทสคณิตศาสตร์ ลิ้มยำหนมหวาน โดยเชฟเหน่งขายำ

สถานที่ บ้านท่าน ดุ๊กนะครับ 555....

อย่างที่บอก ที่พร่ำมาทั้งหมด ประเด็นแค่ต้องการเจอเพื่อนๆเก่าๆ ทั้งหมดคร้าบบบ 55 นี้คือตารางที่บุคคลที่เหลืออยู่ ยังพอเจอกันบ้าง

ท่านใด ว่าง ณ เวลาใดใดก็ บอกกล่าวกันมานะคร้าบเพื่อนัดเจอกัน บ้าง ก่ เท่า นั้น

อีกทั้ง เด๋วจะมี ตารางทริป ออกมาเรื่อยๆ ตามวัน เวลาที่ว่างพร้อมกันนะครับ อย่างไร ใครว่างวันใดในตัวท่าน ก็โพสไว้นะครับ เพื่อรวมข้อมูลการจัดทริปต่อไป

ขอขอบคุณทุกท่านที่เสียเวลาอ่านจนถึงบรรทัดสุดท้าย ขอบคุณครับ

ปล 3 . ฝากตามหาบุคคลสูญหายด้วยครับ

1.ท่านบี จุดสังเกด ผมเดดล๊อค ละม้าย คุณวิด ไฮเปอร์ หากท่านใดพบเห็นฝากส่งความคิดถึงให้เค้าได้รู้ด้วยคร ับ ว่าคนซิงทั้งหลายคิดถึง

ถึงแม้เค้าอาจจะไม่คิดถึงพวกเราหรืออาจจะอยากทอดทิ้ง พวกเราแล้วก็ตาม พวกเรายังคิดถึงพี่ครับ พี่บี

ขอบคุณครับ

แป๋ม 18/12/2009

uLtRaMaNnNn's Avatar
    สถานที่
    singsing SPINT club
    ขอบคุณ
    0

รัฐประหารครั้งนี้....
    คงไม่มีใครขัดข้องนะครับ...

ขอบคุณครับ....ประชาชนชาวซิง :: :: ::
    i AM sPiNt.............

Bookmarks