ฝากถึงชาวเก๊า เก่าทุกคนครับ จาก โอ classic rider

ชื่อกระทู้: ฝากถึงชาวเก๊า เก่าทุกคนครับ จาก โอ classic rider

Senior Member Onizuka30's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ฝากถึงชาวเก๊า เก่าทุกคนครับ จาก โอ classic rider

พิเศษสำหรับท่านที่จองล่วงหน้าจะได้เสื้อ แต่ผู้ที่ซื้อบัตรหน้างานจะไม่ได้เสื้อ
    วิธีการจองบัตรล่วงหน้า(บัตรราคา 300 บาท / คน )
    1-โอนเงินเข้าที่บัญชี ออมทรัพย์ ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา โลตัสรังสิตคลอง7 ชื่อบัญชี นายอาทิตย์ ฉิมพาลี เลขที่บัญชี 291-2-12210-2
    2-เมื่อท่านโอนเงินเสร็จแล้วให้นำหลักฐานการโอนเขียนชื ่อกลุ่มของท่าน และรายชื่อสมาชิกตามจำนวนเงินที่ท่านโอน ตามด้วยขนาดไซด์เสื้อของแต่ละคน พร้อมที่อยู่ประธานกลุ่ม เพื่อที่เราจะได้ส่งบัตรกับเสื้อให้ท่านเลย ไม่ต้องรอมารับหน้างาน
    3-หมายเลขแฟ็ก 02-993-6537 ครับ
    ภายในงานนอกจากจะมีดนตรี มันส์ จากทีโบน และน้าทอม ดันดีแล้ว
    ยังมีการประกวดรถ ของรางวัลจากนัมเบอร์บัตรมากมาย ทั้งล้อ โช๊ค เสื้อ และรางวัลใหญ่มอเตอร์ไซค์ 2 คัน สำหรับท่านสุภาพสตรี 1 คัน สุภาพบุรุษ 1 คัน
    อย่าลืมมากันเยอะๆนะครับ

รูป รูป  

Bookmarks