วันพุกหมู่เฮาชาว ลิเบอร์ จะไปจิงเกอร์เบลที่ไหนกันดีครับ

ชื่อกระทู้: วันพุกหมู่เฮาชาว ลิเบอร์ จะไปจิงเกอร์เบลที่ไหนกันดีครับ

Senior Member FuFu's Avatar
    สถานที่
    The Libertine lambretta
    ขอบคุณ
    0

Talking วันพุกหมู่เฮาชาว ลิเบอร์ จะไปจิงเกอร์เบลที่ไหนกันดีครับ

มีคนฝากถามมาว่าชาวคณะเฮาจะไป จิงเกอร์เบล ที่ไหนกัน (สาวๆจี้) โดยเฉพาะท่านประธาน(พี่ทิวสุดหล่อ)รู้สึกว่าจะหายไปเ ลยนะครับ ส่วนคนอื่นๆแฮ่มเนอ ส่วนคนที่มีครอบครัวแล้วเช่น อ้ายมิ้ง บังท็อป และผม ก็พยายามหน่อยนะครับ ห้าๆ
    ปล.อย่าลืมสิ้นปีอีกนะครับวันที่31 รู้สึกว่าทางร้าน ลิเบอร์ตินค่าเฟ่จะมีงัวย่าง เนออันนี้ต้องรอเสี่ยเบิ้มก่อนนะครับ ขอฮืชาวลิเบอร์ ทุกคนมาร่วมสังสรรค์กันตวยเนอ อิอิ
    ตี้ลิเบอร์
    จัดไปอย่าให้เหงา

CM
    LAMBRETTA

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FuFu อ่านข้อความ
    มีคนฝากถามมาว่าชาวคณะเฮาจะไป จิงเกอร์เบล ที่ไหนกัน (สาวๆจี้) โดยเฉพาะท่านประธาน(พี่ทิวสุดหล่อ)รู้สึกว่าจะหายไปเ ลยนะครับ ส่วนคนอื่นๆแฮ่มเนอ ส่วนคนที่มีครอบครัวแล้วเช่น อ้ายมิ้ง บังท็อป และผม ก็พยายามหน่อยนะครับ ห้าๆ
    ปล.อย่าลืมสิ้นปีอีกนะครับวันที่31 รู้สึกว่าทางร้าน ลิเบอร์ตินค่าเฟ่จะมีงัวย่าง เนออันนี้ต้องรอเสี่ยเบิ้มก่อนนะครับ ขอฮืชาวลิเบอร์ ทุกคนมาร่วมสังสรรค์กันตวยเนอ อิอิ

รูป รูป  
    ตี้ลิเบอร์

CM
    LAMBRETTA

Senior Member emsk8er's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Twisted Wheel
    ขอบคุณ
    2

เมอรี่ คริสสะมาต แอนด์ แฮปปี้ นิวเมีย เอ๊ย นิวเยีย ทุกๆ ท่านเน้อ คร้าบบ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย emsk8er : 24-12-2009 เมื่อ 15:01
    รับทำสติ๊กเกอร์ LI TV SX PX GS ติดบังลม -- STICKER NEW VESPA -- STICKER OS BMX
    sticker PVC print indoor-Outdoor พร้อมไดคัต ทำโลโก้กลุ่ม สติ๊กเกอร์ร้าน ตามสั่ง
    และงานไวนิล ทุกชนิด
    ซิลค์สกรีน เสื้อ ต่างๆ ราคากันเอง เสื้อ กระเป๋า
    งานหล่อ ทองเหลือง อลูมิเนียม ต่างๆ ทำอะไหล่ ที่หาไม่ได้แล้วขึ้นมาใหม่ แกะแบบใหม่ 9ล9
    เพลตสแตนเลส ทองเหลือง ป้ายกลุ่ม ติดบังลม!!!
    เอ็ม 084-4852467 // [email protected]ธ. กรุงศรีอยุธยา สาขาเชียงใหม่ เลขที่ 025-1-64085-8 นาย วิวัฒน์ สุทธิภิการัตน์
    Facebook :: EMs Lambretta Facebook Page :: EMs edition Line ID:: emslambretta

Senior Member mink-lam's Avatar
    สถานที่
    The Libertine
    ขอบคุณ
    0

อ้ายคนรักครอบครัว รึเรียกว่า วีซ่า หมด ฮาๆๆๆๆ

ของฉลองบนห้องนอน เนเน่ ก่อแล้วกัน

ส่วนปีใหม่ จะหาคนเลี้ยงไอ่เน่ก่อน เจอ ลิเบอร์ติน จ๋าจ๊ะ อิอิอิ
    Photobucket
    The Libertine Shop
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=161383
    081-2884283 มิ้งค์
    เลขบัญชีธนาคาร ... 7980022947
    ธนาคารกรุงไทย .... ปริญญา วีระนิติสกุล
    [email protected]
    http://libertine.iscool.net/

แหมมันน่าซะจิงๆ ผมรองานบีเอ็มเอ็กนะ
    จะเอาพังพอนผะยองเดช ไปเจอกะ M16 ตั้มสักหน่อย

::::::::::
    สินค้าทุกชิ้นประกันความพอใจ หลังจากได้รับสินค้าแล้วไม่พอใจ ส่งคืนได้ทันทีครับ คืนเงินเต็มไม่หักค่าส่ง
    ซื้อไปแล้วใส่รถไม่สวย แฟนไม่ชอบ ถือเข้าบ้านแล้วหมาเห่า คืนได้ทุกกรณีนะครับ
    ( แต่สินค้าต้องอยู่ในสภาพเดิม )

กรุณาอย่าเรียกผมว่าเซียน ผมมันแค่เสี้ยนของแต่ง

::::::::
    ### Foreign buyers are welcome now We gladly to accept payment via Paypal ###

ต่อรองได้ครับ โทร... 0813323470 หรือ [email protected]
    กรุณาโอนเงินเข้าบัญชี นายปฎิญญา ตันเอี่ยม "PATINYA TANEIAM"
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาบางยี่ขัน เลขที่ 047-2-71162-8
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยเทสโก้โลตัสพาต้าปิ่นเกล้า เลขที่ 186-212369-2
    ธนาคารกรุงไทย สาขาสี่แยกอรุณอัมรินทร์ เลขที่ 157-1-11077-1
    ธนาคารกรุงเทพ สาขาสยามแม๊คโคร จรัญสนิทวงศ์ เลขที่ 086-0-07276-8
    ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขาสะพานพระปิ่นเกล้า เลขที่ 155-1-24114-2

Member aotto4's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

งานนี้เมาแฮ๋มแล้ว

28 สอบเสร็จ เจอกันเลย ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Senior Member bAuM's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เรื่องงัว ยังบ่าแน่เน้อว ขอดูก่อน บ่าได้ไปจองเลย แถวบ้านมิ้งมีก่อ จัดมา ๆ เด็ด ๆ น้ำจิ้มมะขามเปียกเท่านั้นหนาคับ เข้าใจก่อมิ้ง สนใจพ่องเฮาอ่ะ

Senior Member mink-lam's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bAuM อ่านข้อความ
    เรื่องงัว ยังบ่าแน่เน้อว ขอดูก่อน บ่าได้ไปจองเลย แถวบ้านมิ้งมีก่อ จัดมา ๆ เด็ด ๆ น้ำจิ้มมะขามเปียกเท่านั้นหนาคับ เข้าใจก่อมิ้ง สนใจพ่องเฮาอ่ะ

คับ ลูกเพ่ สั่งผมมาได้เลย เด่วจัดให้ อยากได้แบบไหน บ่าเกยผิดหวังแน่นอน เรื่องกิน นิ อิอิอิ
    Photobucket
    The Libertine Shop
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=161383
    081-2884283 มิ้งค์
    เลขบัญชีธนาคาร ... 7980022947
    ธนาคารกรุงไทย .... ปริญญา วีระนิติสกุล
    http://libertine.iscool.net/

Member Tiew_Libertine's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ตอบ น้องตี ตี้ สุดหล่อ ประธาน สายสาวจี๋ (555+) บ่าได้หายไปไหนครับ ช่วงนี้เคลียร์งานก่อนจะสิ้นปีครับ
    ยังไงก็เจอกันเป็นประจำที่ลิเบอร์ตินคาเฟ่ (หลังเที่ยงคืน เน้อ หุหุหุ)

* สิ้นปี เห็นเสี่ยเบิ้มว่า ลิเบอร์ตินคาเฟ่ มีของขวัญเล็กๆ น้อยๆ แจกนะครับ
    WE'RE LIBERTINE WE ARE MOD REVIVAL

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tiew_Libertine อ่านข้อความ
    ตอบ น้องตี ตี้ สุดหล่อ ประธาน สายสาวจี๋ (555+) บ่าได้หายไปไหนครับ ช่วงนี้เคลียร์งานก่อนจะสิ้นปีครับ
    ยังไงก็เจอกันเป็นประจำที่ลิเบอร์ตินคาเฟ่ (หลังเที่ยงคืน เน้อ หุหุหุ)

* สิ้นปี เห็นเสี่ยเบิ้มว่า ลิเบอร์ตินคาเฟ่ มีของขวัญเล็กๆ น้อยๆ แจกนะครับ
    แหม่ๆเคลียร์งานหรือเคลียร์สาวอะพี่ อิอิ ไม่ใช้หลังเที่ยงคืนละ หลังตีหนึ่งมากกว่า
    ตี้ลิเบอร์

CM
    LAMBRETTA

Member pumpuy's Avatar
    สถานที่
    LIBERTINE
    ขอบคุณ
    0

ถ้าเรื่องสาวเคลียร์ไม่ไหว แบ่งมาพ่องก็ได้นะพี่ ถ้ามันนักเกิน

Senior Member bAuM's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FuFu อ่านข้อความ
    จัดไปอย่าให้เหงา กร๊ากกกกกก ก

Member Lamrabao's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ patinya อ่านข้อความ
    แหมมันน่าซะจิงๆ ผมรองานบีเอ็มเอ็กนะ
    จะเอาพังพอนผะยองเดช ไปเจอกะ M16 ตั้มสักหน่อย

::::::::::

จัดไปครับพี่ ปฏิญญา
    บุรุษไดไร้รัก ย่อมเมามายย
    ลิเบอติน ใครบ่าม่วนเฮาม่วน

http://lamrabao.hi5.com
    /\8เรื่องราวของ กลุ่มคน ดนตรี และเขาควายem89

Bookmarks