สอบถามว่าผมใช้มันหนักไปรึป่าว

ชื่อกระทู้: สอบถามว่าผมใช้มันหนักไปรึป่าว

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สอบถามว่าผมใช้มันหนักไปรึป่าว

คือเรื่องมีอยุ่ว่า ผมจะไปอยุ่หอหน้าม.รังสิตครับ แต่ต้องเอาเวสป้าไปด้วยเพราะไม่ได้อยุ่หน้าม.เลยซะที เดียว

เรื่องคือ เวลาผมกลับบ้าน ไม่อยากจะทิ้งมันไว้หอ กลัวหายครับ ผมเลยคิดว่าจะขี่ไปกลับ รังสิต---บางบัวทอง อาทิดละ2ครั้ง เพื่อนๆคิดว่า มันจะเกินกำลังของรถรึป่าวครับ

Senior Member non sense's Avatar
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wisutreturn อ่านข้อความ
    คือเรื่องมีอยุ่ว่า ผมจะไปอยุ่หอหน้าม.รังสิตครับ แต่ต้องเอาเวสป้าไปด้วยเพราะไม่ได้อยุ่หน้าม.เลยซะที เดียว

เรื่องคือ เวลาผมกลับบ้าน ไม่อยากจะทิ้งมันไว้หอ กลัวหายครับ ผมเลยคิดว่าจะขี่ไปกลับ รังสิต---บางบัวทอง อาทิดละ2ครั้ง เพื่อนๆคิดว่า มันจะเกินกำลังของรถรึป่าวครับ
    ถ้าเครื่องดี สบายๆครับ
    โอนเงิน เลขบัญชี 959-2-09727-0 ธนาคารกสิกรไทย ADIT PHOMOOL

criber's Avatar
    สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

แค่นั้นไม่พัง หรอกครับ สำเพ็ง วิ่งกันทุกวันแบกของหนักๆ ระยะทางแทบข้ามจังหวัดเลยวิ่งวันนึง
    ยังแซงfinoเฉยๆ

http://www.facebook.com/home.php?sk=...091544762&ap=1
    แยกรามฯ scooter house
    รับประกอบ ซ่อม โมดิฟลาย เพิ่มแรงม้า ปรึกษา เกี่ยวกับ อะไหล่ ค่าใช้-จ่าย ให้กับรถ Vespa ชุดคิท หรีดวาว ฯลฯ PX150,200 - small frame
    รับสั่งสินค้าจากทั่วทุกมุมโลก(ไม้จิ้มฟันยันเรือรบ - Toothpick lean warship)
    https://www.facebook.com/MiCimFunYanWarship

เลขบัญชี 173-220865-3 MR.WORAWUT Kam. ธ.ไทยพานิชย์ สาขาเดอะมอล3(รามฯ)
    Tel., 089-7973323 Lex แยก ราม

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ criber อ่านข้อความ
    แค่นั้นไม่พัง หรอกครับ สำเพ็ง วิ่งกันทุกวันแบกของหนักๆ ระยะทางแทบข้ามจังหวัดเลยวิ่งวันนึง
    ยังแซงfinoเฉยๆ
    ขอบคุณครับ

MassComm'47 opecCMU's Avatar
    สถานที่
    รับสมัครสาวซ้อนหน้าตาดีมีค่าล่วงเวลาให้
    ขอบคุณ
    0

สบายๆครับ แต่อย่าลืมดูแลมันบ้างล่ะ::
    ::หนุ่มปากเสียแต่จริงใจ เวสป้าสหประชาชาติ

หาคู่ใจให้รถสุดที่รักครับ เจ้าของคนใหม่ถ้าได้รถไป ดูแลรถดีๆนะครับ
    ขอบคุณหลายๆ กระทู้ที่ให้ความรู้กระผม ไว้มีโอกาสเราเจอกันใหม่ครับ รอบหน้าขอLam อิอิ
    [email protected]

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อย่าอัดมาล่ะกันอาจประสบปัญหาต่างๆ ได้ ถ้าเรื่อยๆ ไม่เป็นไรหรอกครับ
    ถ้าแยกไม่ได้ ว่า Nos กับ Repro ต่างกัน อย่ามาเล่นสกูตเตอร์เถอะน่ะ...
    ขี่ รถเทพๆ กินข้าวแกง แต่... ขี่ รถบ้านๆ กิน MK

ความศรัทธามันยังคงอยู่ถ้า...คุณยังเป็นคนดีของสังคมนี้
    "อัง"
    08-1116-1600
    08-7508-7744

[email protected]
    Rachata Tippayasotayan
    ธ.กรุงไทย 74800-62400

เยี่ยมชม Maeklong Classic Club

[/CENTER]

puyzaaaaa's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    1

วิ้ง ไป...ตามใจต้องการ...
    วงการนี้ไม่มีคำว่า ตกรุ่น ! ! !
    เรายังต้องอยู่กับมันไปอีกนาน

GL_Limited edition & PX200FL & MIO

0875259498 ปุ่ย 055-389224
    นายชนะชน อ่อนอ้าย
    156 หมู่ 1 ต.นครไทย อ.นครไทย จ.พิษณุโลก 65120
    เลขบัญชี 6300102653 ธนาคาร กรุงไทย
    แอดมาคุย กันนะครับ ไม่มากเรื่อง จริงใจ !!!

Bookmarks