เชิญพบปะพูดคุย รถถีบโบราณ มัฆวาน 10 มกราคม 2553 12:00 น.

ชื่อกระทู้: เชิญพบปะพูดคุย รถถีบโบราณ มัฆวาน 10 มกราคม 2553 12:00 น.

มาตรฐาน เชิญพบปะพูดคุย รถถีบโบราณ มัฆวาน 10 มกราคม 2553 12:00 น.

สวีดัส สวัสดี ครับ พอดีพี่ๆ เค้าฝากมาชวนพบกัน ต้นปีกันก่อนเลย วันอาทิตย์ที่ ๑๐ มกราคา ๒๕๕๓ เวลา เที่ยงวัน เป็นต้นไป ณ สะพานมัฆวาน
    ขอเชิญ พีๆ น้องๆ นำจักรยานโบราณ ที่รัก มาให้เพื่อนๆ ยลโฉมกัน เก่าใหม่ ไทยเทศครับ มีอะไหล่มาขายด้วยคับ ขีจักรยาน ดูลม ชมวิว
    ตัดต้นไม้ ถากถาง หรือจะ กินบะหมี่ก็ตามใจกันครับ ผม

เพื่อๆ ที่เอารถถีบแจ่มๆ จากต่างแดน เข้ามา รบกวนมาอวดโฉมกันสักนิดนะครับ
    ใครที่มีรถเก่าเก็บของบ้านเราก็ งันกันมาให้ชมด้วยนะคับ
    ไม่เอารถมา มาตัวเปล่าก็ยังดีครับ ไมต้องเสียค่าสมัครและ ผ่านประตูเข้าชมนะคร๊าบ

มีข้อซักถาม
    โทรมาลังควานได้ ๐๘๑-๒๙๗-๔๙๑๖ อ๋อม
    ประหยัด อดออม เพื่อวันข้างหน้า

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

ไปด้วยจะ แล้วพบกัน

nong&saab's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณบางกะปิ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน ไปครับ

........
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ommy อ่านข้อความ
    สวีดัส สวัสดี ครับ พอดีพี่ๆ เค้าฝากมาชวนพบกัน ต้นปีกันก่อนเลย วันอาทิตย์ที่ ๑๐ มกราคา ๒๕๕๓ เวลา เที่ยงวัน เป็นต้นไป ณ สะพานมัฆวาน
    ขอเชิญ พีๆ น้องๆ นำจักรยานโบราณ ที่รัก มาให้เพื่อนๆ ยลโฉมกัน เก่าใหม่ ไทยเทศครับ มีอะไหล่มาขายด้วยคับ ขีจักรยาน ดูลม ชมวิว
    ตัดต้นไม้ ถากถาง หรือจะ กินบะหมี่ก็ตามใจกันครับ ผม

เพื่อๆ ที่เอารถถีบแจ่มๆ จากต่างแดน เข้ามา รบกวนมาอวดโฉมกันสักนิดนะครับ
    ใครที่มีรถเก่าเก็บของบ้านเราก็ งันกันมาให้ชมด้วยนะคับ
    ไม่เอารถมา มาตัวเปล่าก็ยังดีครับ ไมต้องเสียค่าสมัครและ ผ่านประตูเข้าชมนะคร๊าบ

มีข้อซักถาม
    โทรมาลังควานได้ ๐๘๑-๒๙๗-๔๙๑๖ อ๋อม

มีใครไปบ้างเนี่ย

ขอบคุณ
    0

ผมไปด้วยคนนะครับ

Bookmarks