วิธีสมัครสมาชิก Verify Member ทำตามนี้ - หน้า 11

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 33 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: วิธีสมัครสมาชิก Verify Member ทำตามนี้

ผมส่งรูปบัตรไปแล้วครับ นายสมชาย จั๋นต๊ะ
    User name : lek0011

นัทบ้า's Avatar
    สถานที่
    Yaranaika Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ส่งรูปถ่ายบัตรประชาชนไปแล้ว
    ณัฐพงศ์ เต็งทอง
    user นัทบ้า

รบกวนด้วยครับ
    คิดเสมอว่าตัวเอง "ดูดี"

E-mail : [email protected] Tel : 0873839617

ชื่อ นัฐกรณ์ รัศมี

Username :*-*กาป๋องค๊าบบบ*-*

ส่งไปมะกี้ ...ครับ
    นายนัฐกรณ์ รัศมี

ธ.กสิกรไทย
    เลขที่บัญชี 260-2-71900-9
    สาขา ถ.ชยางกูร จ.อุบลราชธานี

tel.083-7438298
    [email protected]

เพจร้านผมเอง คลิ๊ก https://www.facebook.com/oldskull.shop?ref=hl

ส่งรูปถ่ายสำเนาเรียบร้อยแล้วครับ

Username = garamzzzz

ขอบคุณครับ

สวัสดีครับ

ผมส่งสำเนาให้แล้วนะคับ รบกวนช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะคับ
    Username: pailong

ขอบคุณมากครับ

ส่งเเล้ว นะ ครับ Username: redarmy1012 ขอบคุณครับบ

สัญลักษณ์เปลี่ยนแล้ว ขอบคุณมากครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pailong อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ

ผมส่งสำเนาให้แล้วนะคับ รบกวนช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะคับ
    Username: pailong

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    การยืนยันตัวเอง เพื่อการลงขายในบอร์ดซื้อขาย

ทำตามนี้
    - สแกน หรือ ถ่ายรูป สำเนาบัตรประชาชน
    - ส่ง mail มาที่ [email protected] พร้อม ระบุ username และต้องใช้ mail ตรงกับตอนสมัครส่งมา
    - รออนุมัติไม่เกิน 24 ชั่วโมง (ทางเวบจะไม่ส่งเมลล์แจ้ง เพราะต้องใช้เวลามาก ให้สมาชิกตรวจสอบ สีชื่อ และสัญลักษณ์ใต้ชื่อเอง)
    - หากเกิน 24 ชั่วโมง แล้วยังไม่ได้รับอนุมัติ ให้ส่งใหม่

*** ติดต่อทาง mail ที่ [email protected] เท่านั้น ไม่รับติดต่อทางโทรศัพท์ครับ เพื่อสะดวกในการตอบ หรือส่ง link กลับ
    ผมส่งสำเนาบัตรมาให้พิจารณาแล้วครับ
    ชื่อ นายอดุลย์ บุญฉ่ำ
    Username หินทราย
    บอร์ด: ซื้อ-ขาย ของสะสม เฟอร์นิเจอร์ ของตกแต่งบ้าน ของใช้โชว์ห่วย งานศิลปะ

รบกวนหน่อยครับ!! ส่งไปแล้ว

antik shop's Avatar
    สถานที่
    ขายของเก่า-ของโบราณ
    ขอบคุณ
    0

ผมส่งรูปไปให้แล้วครับ รบกวนด้วยครับ

Username antik shop

ขอบคุณครับ

small_room's Avatar
    สถานที่
    หมูป่าคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ส่งสำเนาบัตรประชาชนไปแล้วครับ ไม่ค่อยชัดนะครับถ้าผิดพลาดหรือไม่ผ่านจะขอเป็นใบขับ ขี่ได้หรือไม่ครับ

username :small_room

_
    ความสุขของกรู อยู่ที่ดูรถคนอื่น

วันนี้ส่งรูปบัตรมาอีกครั้ง เพราะเงียบหายไปเลย
    ชื่ออดุลย์ บุญฉ่ำ Username หินทราย
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    การยืนยันตัวเอง เพื่อการลงขายในบอร์ดซื้อขาย

ทำตามนี้
    - สแกน หรือ ถ่ายรูป สำเนาบัตรประชาชน
    - ส่ง mail มาที่ [email protected] พร้อม ระบุ username และต้องใช้ mail ตรงกับตอนสมัครส่งมา
    - รออนุมัติไม่เกิน 24 ชั่วโมง (ทางเวบจะไม่ส่งเมลล์แจ้ง เพราะต้องใช้เวลามาก ให้สมาชิกตรวจสอบ สีชื่อ และสัญลักษณ์ใต้ชื่อเอง)
    - หากเกิน 24 ชั่วโมง แล้วยังไม่ได้รับอนุมัติ ให้ส่งใหม่

*** ติดต่อทาง mail ที่ [email protected] เท่านั้น ไม่รับติดต่อทางโทรศัพท์ครับ เพื่อสะดวกในการตอบ หรือส่ง link กลับ

สีชิื่อ และสัญลักษณ์จะเป็นอย่างไรครับ รบกวนช่วยตอบค้วยครับ จะได้รู้ว่าผ่านหรือป่าว

รบกวนด้วยน่ะครับ ลิขิต ศิริำฤกษ์ username likit1997
    Converse jack purcell one star หลายคู่ สวยๆครับ !!

เรื่อง: ราคาคุยกันได้ครับ กล้าขอกล้าให้

ติดต่อ : 085 934 8109 นัท [email protected]

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=642246

เคียวเกี่ยวดาวคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    เคียวเกี่ยวดาว (บ่อวิน ชลบุรี)สาขาภาคอีสาน
    ขอบคุณ
    0

ส่งสำเนาบัตรประชาชนไปแล้วครับ

username :เคียวเกี่ยวดาวคลาสสิค

เส้นทางสายเปลี่ยว ไปกับเคียวเกี่ยวดาว
    ชมรมรถโบราณ เคียวเกี่ยวดาว คลาสสิค ณ กาฬสินธุ์

ข้าวเหนียว เคียวเกี่ยวดาว 0800116529

Facebook : ข้าวเหนียว เคียวเกี่ยวดาวคลาสสิค

ให้ Feedback ผมหน่อยนะคับ

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    Blog Entries
    6

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เคียวเกี่ยวดาวคลาสสิค อ่านข้อความ
    ส่งสำเนาบัตรประชาชนไปแล้วครับ

username :เคียวเกี่ยวดาวคลาสสิค

แก้ไข ชื่อนามสกุล ให้ถูกต้องก่อนนะครับ

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 33 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย