ขาย fait124a

ชื่อกระทู้: ขาย fait124a

Verified Member zurface_77's Avatar
    สถานที่
    --
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขาย fait124a

ขายดีกว่าครับ
    ตัดสินใจอยู่นาน เสียดายครับรถทำมาแล้วไม่ค่อยได้ใช้
    จอดอยู่ต่างจังหวัด สิงห์บุรี ครับ

สภาพรถ เครื่องเดิม สภาพเครื่องไม่มีปัญหา เพราะตอนไปซื้อสมัยเรียน ขับมาจากเชียงใหม่
    คาร์บูช้างเหยียบครับ

อะไหล่ทุกอย่างเดิมแท้ทุกชิ้น
    เปลี่ยนหม้อลมเบรค หม้อน้ำ แบตเตอรี่
    ภายในทำหมดแล้ว
    เปลี่ยนยางขอบประตู ยางขอบกระจกหมดแล้ว
    ผ้าเบรคเปลี่ยนใหม่
    เดินไฟใหม่หมดทั้งคัน ติดทุกดวง

ที่เหลือต้องไปทำคือหาก้านปัดน้ำฝน + หาเกจ วัดความร้อนกับ เกจน้ำมันมาใส่ เพื่อความสบายใจ

อยากจะขายสัก 60,000 บาท
    ทะเบียนข าดต่อ น่าจะ 3 ปี เรื่องทะเบียนคุยกันได้ครับว่าจะให้ผมต่อ แล้วโอนให้
    หรือจะดำเนินการเอง ถ้า ดำเนินการเองลดพิเศษ พอดีไม่มีเวลานะครับ ทำงานยุ่งมากครับ

สนใจ จะส่งรูปไปที่เมล์ให้ครับ แนบรูปไม่ได้ครับ พอดี ไฟล์เต็มครับ
    แถมกระจังหน้า แบบ อลูมิเนียมให้ครับ
    อิสรียา พรหมมา
    089-0209586
    พฤกษา 66 เลขที่ 14/214 ม.11 ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

PLOii ♥ Pa'FIAT PigGiiGu's Avatar
    สถานที่
    R.D. VintaGe
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zurface_77 อ่านข้อความ
    ขายดีกว่าครับ
    ตัดสินใจอยู่นาน เสียดายครับรถทำมาแล้วไม่ค่อยได้ใช้
    จอดอยู่ต่างจังหวัด สิงห์บุรี ครับ

สภาพรถ เครื่องเดิม สภาพเครื่องไม่มีปัญหา เพราะตอนไปซื้อสมัยเรียน ขับมาจากเชียงใหม่
    คาร์บูช้างเหยียบครับ

อะไหล่ทุกอย่างเดิมแท้ทุกชิ้น
    เปลี่ยนหม้อลมเบรค หม้อน้ำ แบตเตอรี่
    ภายในทำหมดแล้ว
    เปลี่ยนยางขอบประตู ยางขอบกระจกหมดแล้ว
    ผ้าเบรคเปลี่ยนใหม่
    เดินไฟใหม่หมดทั้งคัน ติดทุกดวง

ที่เหลือต้องไปทำคือหาก้านปัดน้ำฝน + หาเกจ วัดความร้อนกับ เกจน้ำมันมาใส่ เพื่อความสบายใจ

อยากจะขายสัก 60,000 บาท
    ทะเบียนข าดต่อ น่าจะ 3 ปี เรื่องทะเบียนคุยกันได้ครับว่าจะให้ผมต่อ แล้วโอนให้
    หรือจะดำเนินการเอง ถ้า ดำเนินการเองลดพิเศษ พอดีไม่มีเวลานะครับ ทำงานยุ่งมากครับ

สนใจ จะส่งรูปไปที่เมล์ให้ครับ แนบรูปไม่ได้ครับ พอดี ไฟล์เต็มครับ
    แถมกระจังหน้า แบบ อลูมิเนียมให้ครับ
    อ้าว ... พี่ ขาย ละ ไง

ไม่ ขับ เปน เนื้อ คู่ กัน รึ ไง ????
    PLOIICHOMPOO

Y
    V-E-S-P-A
    &
    F I A T

Contact me :: [email protected]

Verified Member zurface_77's Avatar
    สถานที่
    --
    ขอบคุณ
    0

ขายละ รถอยุ่ บ้านไม่ได้ใช้ ไม่รุ้จะเก็บไว้ทำไม
    อีกอย่างที่ขายจะเอาเงินไปลงทุน ผลิตน้ำดื่มเผื่อจะรวยเหมือน น้องบ้าง อิอิ
    อิสรียา พรหมมา
    089-0209586
    พฤกษา 66 เลขที่ 14/214 ม.11 ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120

Junior Member qnew40's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    ชีวิตใครชีวิตมัน 555+

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขายยังครับผม

Junior Member fonjujub's Avatar
    ขอบคุณ
    0

[email protected] ขอรายละเอียดด้วยยค่ะ

Bookmarks