ทำไมปาร์แมนกาญต้องแตกเป็น Tourism

ชื่อกระทู้: ทำไมปาร์แมนกาญต้องแตกเป็น Tourism

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทำไมปาร์แมนกาญต้องแตกเป็น Tourism

อยากถามทุกคนว่า ใครเป็นต้นเหตุที่ทำให้ปาร์แมนที่แสนผูกพันกันมานาน ต้องแยกกันไป
    คนที่เป็นต้นเหตุน่าจะมาเคลียกัน มีอะไรหมางใจก็น่าจะคุยกันได้ ทำไมต้องไปตั้งกลุ่มใหม่

ปาร์แมนมีมาต้องนาน แต่ต้องแยกกันไปเพราะรุ่นนี้หรอ??
    มิตรภาพหายไปไหน
    อยากให้กาญจนบุรี มีความสามัคคี พวกเราคนรักรถล้อเล็ก มีจิตใจอันแรงกล้าและความชอบเหมือนกัน
    อย่าชิงดีชิงเด่นกันนัก ให้คิดไว้แค่ว่าเรามันพวกอุดมการณ์เดียวกัน มิตรภาพ สำคัญกว่าสิ่งอื่นใด

คนที่คิดผยองว่าตัวเองเป็นแกนนำปาร์แมนกาญตอนนี้ควรพ ิจารณาตัวเองบ้าง ว่าการกระทำบางอย่างมากไปหรือปล่าว จนทำให้รุ่นหลังรับไม่ได้หรือไม่
    ทำไมก่อนหน้านี้ปาร์แมนเราไม่เคยต้องแยกกัน แล้วตอนนี้ไปตั้งกลุ่มใหม่เป็น Tourism เพราะอะไร

จาก คนเสียดายปาร์แมน **คนกลางที่ไม่ได้เป็นต้นเหตุ**

Member xe-pOr-ex's Avatar
    สถานที่
    Vespa SuPer Sport`
    ขอบคุณ
    0

โอยยยย รอให้รุ่นพี่ๆ เค้ามาอธิบาย หรือไม่อธิบายดีกว่า ครับ

ผมก้ชอบสมัยเก่าๆ มากครับ มันคงมีเหตุผลบางประการ ที่เป้นแบบนี้

แต่ไม่ทราบว่า พี่คือใครหรอครับ
    ` ป อ จ ะ รั ก . . . จ น คุ ณ น้ำ ต า ซึ ม `/\7
    ` P a r M a n K a n C h a N a B u R i `/\2

- http://porworld.multiply.com -

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ไม่ต้องเสียดายหรอก...ไม่ได้เป็นปาร์แมน แล้ว จะเสียดายอะไร...หรือว่าเคยเป็นแล้วเสียดาย...ยังไงก ็ช่าง...ทุกวันนี้ทึ่เป็นอยู่แบบนี้ ดีที่สุดแล้ว...ถ้าอยากรูเรื่อง หรือ อยากสอบถามข้อมูลโทรมาคุยกันดีกว่า...084-073-0084 เรื่องหลายๆเรื่อง มันผ่านไปหมดแล้ว อย่า ให้มันต้องมาพูดถึงกันอีกเลย...เข้าใจไหม...

อยากโพสข้อความแบบนี้มากจนต้องสมัครใหม่เลยเหรอเนี่ย ...
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    1

ดูไป ดูมา เอ็ง ก็ ฮาดี นะ...มาทำให้บอร์ด น่าสนใจ ขึ้นอีก...หลายๆ คน ได้วนมาดูบ่อยๆ ...555+ ตลกร้ายนะเอ็ง...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

เหอะๆ อารายกัน..หรอ...

ไม่ต้อง งงหรอกครับว่าเพราะอะไร..มันมีหลายเหตุผล หลายประการ...หลายความคิด และอุดมการณ์..

เมื่อความเห็นไม่ตรงกันการพนัน จึงเกิดขึ้น..ฮ่าๆๆ(เกี่ยวไรฟ่ะเนี่ยกรู)

แต่สิ่งที่สำคัญ คือคำว่าเพื่อน..แค่นั้นพอครับ..

ปล.ก็อยากให้ลองมองย้อนเอาเองนะครับ ว่าทำไมพี่โจ้นเราถึงต้องวางมือกันไป..แค่นี้แหละ

รักนะ จุ๊บส์ๆ
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Member ๓าดร๊าฟท์คุง's Avatar
    สถานที่
    Parman Kanchanaburi
    ขอบคุณ
    0

อุดมคติและความคิดที่แตกต่างมันทำให้สิ่งต่างๆเปลี่ย นแปลง ว่าว่าอะไรที่มันจบแล้วก็ควรจะจบไป
    ไม่ควรที่จะกวนให้น้ำมันขุ่นอีกครั้ง ผมก็รุ่นหลังๆคนหนึ่งแต่ผมก้ยังรับได้ ก็ไม่รู้ว่าโพสลงมามีอะไรขุ่นเคืองรึไม่
    ปาร์แมนทุกวันนี้ที่เหลือก็มีความสุขดี ไม่เห็นจะแก่งแย่งบ้าบออะไร อยู่กันด้วยจิตใจมากกว่า
    ผมว่าคงเข้าใจอะไรผิดไปรึปล่าว
    แต่ก็ฮาดีคนเข้ามาดูกระจุย5555
    ยังไงก็ปาร์แมน อู๊ว......
    เดินไปล้ม อยู่ข้างหน้าดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่ข้างหลัง
    Parmankanchanaburiอู๊ววว......

Senior Member see scape's Avatar
    สถานที่
    . . .LAM LOLITA . . .
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Parman_Kan อ่านข้อความ
    ดูไป ดูมา เอ็ง ก็ ฮาดี นะ...มาทำให้บอร์ด น่าสนใจ ขึ้นอีก...หลายๆ คน ได้วนมาดูบ่อยๆ ...555+ ตลกร้ายนะเอ็ง...
    มองโลกในแง่ดีจิงๆวุ้ย. . . . .ดีๆ น้องๆจะได้ไม่ต้องเครียดดดด
    " หนัก แน่น ดั่ง หิน ผา ไม่ ได้ เบา หวิว อย่าง ขน หมา "

"ผู้ ใหญ่ ใจ หมา ไม่ ควร ค่า แก่ การ ศรัท ธา และ นับ ถือ"
    "อย่าเอาความคิดส่วนตัวมาตีค่าของคนอื่นอย่างแคบ ๆ"

ผยอง-พองขน

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ฮ่าๆ ใครมาวางระเบิดง่ะ..นึกแล้วฮาดี..ผิดที่แล้วพี่ ไปวางแถบฝั่งเขมรดีฟ่ามั้ง

จะได้ไปทั้งกัน แมว ทั้ง ซุน กร๊าก!!! ฮิฮิ
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ในเมื่อ เข้ากันในบางสิ่งไม่ได้ ก้คงต้องแยกห่างกัน ... มันเป็นธรรมดาของมนุษย์และธรรมชาติ

ของสองสิ่ง ซึ่งต่างกัน ใน บางบริบท... ย่อม ต้องแยกห่างกันในบางบริบท...
    ` ป อ จ ะ รั ก . . . จ น คุ ณ น้ำ ต า ซึ ม `/\7
    ` P a r M a n K a n C h a N a B u R i `/\2

- http://porworld.multiply.com -

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

กินใจเลยว่ะปอน้องรัก...

ปล.ว่าแต่เมื่อวันศุกร์ 22 พี่ไปเดินเล่นเมเจอร์รัชโยฯ เจอน้องต้อยยยยยยว่ะ (สว่างว้าบ!!!)

กร๊าก ขำว่ะ เห็นแล้วสงสารเอ็งจริง ไอน้องพี่...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX RIDER อ่านข้อความ
    กินใจเลยว่ะปอน้องรัก...

ปล.ว่าแต่เมื่อวันศุกร์ 22 พี่ไปเดินเล่นเมเจอร์รัชโยฯ เจอน้องต้อยยยยยยว่ะ (สว่างว้าบ!!!)

กร๊าก ขำว่ะ เห็นแล้วสงสารเอ็งจริง ไอน้องพี่...
    เชดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ดดดดด
    ขอรายละเอียดหน่อยพี่ ขอแบบละเอียดๆๆๆๆๆๆๆๆ อะไรยังไงมั่ง

วันที่พี่เจอ วันเกิดต้อยพอดีเลยนะนั่น

ท่าให้ดี โทรมาบอกด้วยยยยยย

ผมเองก็ไม่ได้มีกลุ่มและไม่ได้เข้ามาคลุกคลีสักเท่าไ รเพียงแต่เพื่อน ๆ ของผมหลายคนที่เคยรู้จักกลายมามีเรื่องที่ไม่ค่อยจะเ ข้าใจกัน ตอนนี้ผมไม่ได้อยากรู้ว่าเรื่องมันเกิดยังไง ฟัง ๆ มามันปวดหัว แต่อยากรู้ว่าตอนนี้เหลือใครบ้าง ปล.ผมว่าจะตั้งกลุ่มใหม่อยู่ โดยมีพี่คนนี้เป็นหัวหน้ากลุ่ม เปลี่ยนแนวด้วย

รูป รูป  

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

ไอ้เวร นี่ลูกพี่หัวหน้ากลุ่มเรา...ถ้าอยากได้ชายในรูปเป็นห ัวหน้า ก็มาอยู่กลุ่มพี่เค้าดิ..พี่ๆ น้องๆ รักนายทุกคนละ...แต่อย่าเอาหัว...(หน้า)...หิน...ไปด ิ
    ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Parman_Kan อ่านข้อความ
    ไอ้เวร นี่ลูกพี่หัวหน้ากลุ่มเรา...ถ้าอยากได้ชายในรูปเป็นห ัวหน้า ก็มาอยู่กลุ่มพี่เค้าดิ..พี่ๆ น้องๆ รักนายทุกคนละ...แต่อย่าเอาหัว...(หน้า)...หิน...ไปด ิ
    จัดมาดิเมื่อไรดี ที่จิงเราเองไปบ่อยน่ะ บ่อยกว่าไทรโยคบ้านเราอีก แต่เด๋วนี้ทำงานมากจนรู้สึกว่าตัวเองแก่ยังไงบอกไม่ถ ูก ถอยหลังกลับไปหาวันที่เป็นสุขบ้างคงทำให้รู้สึกดี แต่ผมไม่ได้ไปหาลูกพี่อะไรน่ะ ไปหาเหล้าฟรีกิน66666

property's Avatar
    สถานที่
    บ้านมอเตอร์ใซค์
    ขอบคุณ
    0

Talking จะมาถามกันทำมัยล่ะเรื่องเดิม ๆรัก ๆกันเถอะ มา มัน!กับผมดีกว่าครับพี่ ๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ผสมถัง อ่านข้อความ
    จัดมาดิเมื่อไรดี ที่จิงเราเองไปบ่อยน่ะ บ่อยกว่าไทรโยคบ้านเราอีก แต่เด๋วนี้ทำงานมากจนรู้สึกว่าตัวเองแก่ยังไงบอกไม่ถ ูก ถอยหลังกลับไปหาวันที่เป็นสุขบ้างคงทำให้รู้สึกดี แต่ผมไม่ได้ไปหาลูกพี่อะไรน่ะ ไปหาเหล้าฟรีกิน66666
    พี่มาหาเหล้ากินฟรีๆ ที่งานนี้ดีกว่า พี่เก่ง พี่โจ้น เหมือที่ผมขึ้นไปหาพี่หากวางงัยคับ .....!

อยากเห็นโฟกกะบะสีเขียว สวย ๆ จอดอยู่ในงาน^^"

15 เม.ย.นี้ปราตี้สุดเซอร์ ที่หน้าร้าน บ้านมอเตอร์ไซด์ (หลังป่าช้าอังกฤษ)กาญจนบุรี พบกันแน่กับสองวง สุดซ่าและสุด

ยอดฝีมือ...งานนี้ฟรี..มาแค่ตับแกร่งๆ และ สมองเ**๊ยมๆ..คลาสสิค คาร์แอนด์ไบค์ เกลื่อนเลย...เอาของที่คุณๆรักมาโชว์

กัน ไม่จำเป็นต้องมีรถ งานนี้ฟรี! เริ่มงาน 16.00นถึง 23.00น....สนับสนุนโดย...แกนั้นล่ะ!!!!.... ว่างเจอกัน แต่ถ่าคุณไม่ว่างไม่เป็นรัย!........
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย property : 07-04-2010 เมื่อ 01:22
    Classic Never Die บ้านมอเตอร์ใซค์ 086-1642298 facebook [email protected] E-mail [email protected]

Bookmarks