รถจักรยานโบราณรัดครก ยังไม่ทราบข้อมูลที่กระจ่างชัด ของช่างเล็กอดีตประธานคนที่2ครับ

ชื่อกระทู้: รถจักรยานโบราณรัดครก ยังไม่ทราบข้อมูลที่กระจ่างชัด ของช่างเล็กอดีตประธานคนที่2ครับ

มาตรฐาน รถจักรยานโบราณรัดครก ยังไม่ทราบข้อมูลที่กระจ่างชัด ของช่างเล็กอดีตประธานคนที่2ครับ

รูปพวกนี้เป็นรูปชุดสุดท้ายของรถคันนี้ก่อนจะรื้อทำก ารบูรณะใหม่ครับ ในตอนแรกพวกเราคิดว่าเป็น"เฮอรคิวริส" เพราะมีสิ่งที่ฟ้องคือจาน ทริปเปิ้ลเอช จานแบบเฮอร์ฯรุ่นเก่าพร้อมด้วยบันได้ปีกยางเฮอร์ ประกอบด้วยรูเพลทซ้ายขวาใกล้เคียงเฮอร์ฯ แต่ด้วยองค์ประกอบหลายอย่าง ประกอบด้วยว่ารูเพลทไม่ตรงกับเฮอร์ซะทีเดียวทำให้ยัง ไขความกระจ่างในรถคันนี้ไม่ได้ครับ

รูป รูป  

จานทริปเปิ้ลเอช ตอนนี้ค้นรูปเก่าๆได้แค่นี้ครับถ้าบูรณะเรียบร้อย และได้ข้อมูลที่แน่ชัดจะนำมาเสนอต่อไป เพื่อนสมาชิกท่านใดพอมีความรู้จะช่วยไขความกระจ่างจะ ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ

รูป รูป  

รัดครกครับแนบเอกสาร 1557469

Bookmarks