BSA Airborne Early Model ของพี่แดง พลับพลา

ชื่อกระทู้: BSA Airborne Early Model ของพี่แดง พลับพลา

มาตรฐาน BSA Airborne Early Model ของพี่แดง พลับพลา

BSA Airborne Early Model เป็น b.s.a.พับได้ที่พบอยู่ในเขตจังหวัดจันทบุรีนี่เอง จากประวัติตัวรถผ่านกันมาหลายทอดจากหลักร้อยจนมาสู่ม ือพี่แดงด้วยราคาที่สูงในระดับหนึ่ง รถคันนี้เมื่อพี่แดงได้มาก็ยังไม่ได้ทำการบูรณะอะไรเ พิ่มเติมยังคงเก็บไว้แบบเดิมๆเท่านั้นครับ ในรูปแรกนี้น่าจะเป็นรูปของรถคันนี้ช่วงได้มาแรกๆ(อา จจะยังไม่ได้เป็นของพี่แดงด้วยซ้ำ)ขออนุญาติพี่ แดง พลับพลานะครับที่นำรูปรถของพี่มาลงให้น้องๆได้สัมผัส ส่วนใครอยากรู้รายระเอียดรถรุ่นนี้ให้เซิสตามกระทู้ด ้านล่างนี่เลยครับ ขออนุญาติและขอบคุณpj เจ้าของกระทู้และข้อมูลด้วยครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=363978

รูป รูป  

รูปตอนพับอยู่ครับปัจจุบันพี่แดงคงยังไม่ได้บูรณะยัง คงอยู่ตามสภาพเดิมครับแนบเอกสาร 1557517

อีกรูปครับตอนพับอยู่

รูป รูป  

Bookmarks