ทริปงาน ซามูไรคลาสสิคเดย์ สุพรรณบุรี23-24มค.53

ชื่อกระทู้: ทริปงาน ซามูไรคลาสสิคเดย์ สุพรรณบุรี23-24มค.53

Senior Member Laemson's Avatar
    สถานที่
    ชมรมแหลมสน คลาสสิค...ระยอง
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ทริปงาน ซามูไรคลาสสิคเดย์ สุพรรณบุรี23-24มค.53

สิ่งแรกที่ที่ชาว แหลมสน อยากพูด ขอบคุณมาก ราชดำเนิน พี่โต-น้องเอก-น้องแชมป์ ที่เดินทางมารับส่งเราถึงบางนาและค่อยช่วยกันด้วยดีต ลอดการเดินทาง ขอบคุณจิงๆๆพี่โต-ฝ้าย-น้องเอก-แชมป์-บลู และชาวราชดำเนินะกลุ่มต่างๆๆที่ร่วมเดินทางในครั้งนี ้ครับ ขอบคุณ
    กลุ่ม ราชดำเนินคลาสสิค พี่โต-น้องเอก
    กลุ่ม คลาสสิค บางเลน พี่โส
    กลุ่ม No WAR จอม ที่ได้พบปะพูดคุยกัน
    กลุ่ม เสรีไท ปิ้ง ที่มาส่งเราเช่นกัน
    กลุ่ม ไวรัส แจ ที่ได้ทักทายกัน
    กลุ่ม เก๊า เก่า บางกอก
    กลุ่ม ชิกเก้นลัน สัต**บ ที่มาคันเดียวที่บางนา
    กลุ่ม รถเก่า คลองเตย เจ้าแป๊ะ

และชาว ซามูไรทุกท่านครับ ที่ได้มีงานดีๆๆแบบนี้และทำให้เราได้มีเพื่อนใหม่และ มิตรภาพที่สุดจะเอ่ยออกมาได้หมด ขอบคุณ....จากใจเรา ชมรม แหลมสนคลาสสิค ระยอง

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Laemson : 02-02-2010 เมื่อ 18:18
    โครงการปลูกป่าชายเลน สร้างสัมพันธ์ ฉันท์คลาสสิค
    ชมรม แหลมสนคลาสสิค (แกลง) ระยอง
    106 หมู่ 6 ต.ปากน้ำประแส อ.แกลง จ.ระยอง 21170 (ณ.ชายหาดแหลมสน)
    สุพัฒน์ วิภางกูร(พัฒน์) 038-697151, 087-6057876
    มะลิบ้านพักรีสอร์ท เกาะล้านพัทยา
    ติดต่อจองห้องพักได้ที่นี้ครับ

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

แวะมาทักทาย รอบนี้คงสนุกกันน่าดูเห็นภาพแล้วคนเยอะจริงๆ นี่แหละ พี่น้องชาวคลาสสิคไม่แบ่งกลุ่มในการเดินทาง พี่สนับสนุนกันเต็มที่ครับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Junior Member โสรถโบราณ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณชาวแหลมสนทุกท่านคับ
    ที่ให้เกียรมารวมพลที่เราคับ
    แต่อยากบอกว่าน้อยใจเลยคับที่จำชมรมเราผิด
    คลาสสิคบางเลนคับม่ายใช่บางเลนคลาสสิคอันนี้เขาแตกวง ไปคับ
    แต่ดันไปตั้งชื่อกลุ่มกับคำกับพวกผมนะคับ
    โอกาศหน้าขอตอนรับชาวแหลมสนใหม่นะคับ
    ขอบคุณมิตรภาพดีดีที่มีให้กันนะคับ

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Laemson : 04-02-2010 เมื่อ 00:03

Senior Member cobra77's Avatar
    สถานที่
    ราชดำเนิน คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

จายเย็นๆหิ รูปมันเยอะหิ รอน่อยหิ อิอิ

(เสียดายวันอาทิดมะด้ายถ่ายรูปยันรถอย่างเดียวเลย)

Senior Member Laemson's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up 5555+++

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cobra77 อ่านข้อความ
    จายเย็นๆหิ รูปมันเยอะหิ รอน่อยหิ อิอิ

(เสียดายวันอาทิดมะด้ายถ่ายรูปยันรถอย่างเดียวเลย)
    รอดูรูปรอได้ครับ บลู แต่ให้รอ หิหิ นานๆๆนะจะดีหรอ55555+++

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Laemson : 04-02-2010 เมื่อ 00:08
    โครงการปลูกป่าชายเลน สร้างสัมพันธ์ ฉันท์คลาสสิค
    ชมรม แหลมสนคลาสสิค (แกลง) ระยอง
    106 หมู่ 6 ต.ปากน้ำประแส อ.แกลง จ.ระยอง 21170 (ณ.ชายหาดแหลมสน)
    สุพัฒน์ วิภางกูร(พัฒน์) 038-697151, 087-6057876
    มะลิบ้านพักรีสอร์ท เกาะล้านพัทยา

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up คลับผมเราไม่แบ่งกลุ่ม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    แวะมาทักทาย รอบนี้คงสนุกกันน่าดูเห็นภาพแล้วคนเยอะจริงๆ นี่แหละ พี่น้องชาวคลาสสิคไม่แบ่งกลุ่มในการเดินทาง พี่สนับสนุนกันเต็มที่ครับ
    ขอบคุณพี่จอมที่แวะมาทักทายชาวเราครับ งานหน้า บูรพา นะครับพี่จอม แล้วเจอกันครับผม

พัฒน์ แหลมสน ระยอง

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Laemson : 04-02-2010 เมื่อ 00:10

Senior Member ploymork's Avatar
    สถานที่
    แหลมสน ระยอง & ราชดำเนิน คลาสสิค ...
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โสรถโบราณ อ่านข้อความ
    ขอบคุณชาวแหลมสนทุกท่านคับ
    ที่ให้เกียรมารวมพลที่เราคับ
    แต่อยากบอกว่าน้อยใจเลยคับที่จำชมรมเราผิด
    คลาสสิคบางเลนคับม่ายใช่บางเลนคลาสสิคอันนี้เขาแตกวง ไปคับ
    แต่ดันไปตั้งชื่อกลุ่มกับคำกับพวกผมนะคับ
    โอกาศหน้าขอตอนรับชาวแหลมสนใหม่นะคับ
    ขอบคุณมิตรภาพดีดีที่มีให้กันนะคับ
    ฮิฮิฮิ ขอขอบพี่โส แระชาว คลาสสิคบางเลนทุกๆคนด้วยนะคราบ ที่ได้นำทางแระร่มเดินทางไปด้วยกาน

หวังว่าโอกาสหน้าเราคงได้ร่วมเดินกานอีกนะคร้าบน้า.. ... จากจัยชาวแหลมสนคลาสสิคทุกๆๆคน จุ๊ฟๆๆๆๆ
    บันทึกหน้าที่เหลือต่อไป

ฉันขอเขียนมันด้วย ยางล้อ

Senior Member ploymork's Avatar
    สถานที่
    แหลมสน ระยอง & ราชดำเนิน คลาสสิค ...
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ

หวาดดีคร้าบพี่จอม ขอบคุนมากนะคร้าบที่แวะมาทักทาย หนุกๆๆๆคร้าบพี่ ว่าแต่ลีลาท่าเต้นของพี่ดูดีไม่เบา ฮิฮิฮิ

ว่าแต่จะสู้พวกผมชาวราชดำเนินได้รึป่าวพี่ เช่น พี่โต งานนี้มีมาวด้วยพี่ อิอิอิ อายเลย.........
    บันทึกหน้าที่เหลือต่อไป

ฉันขอเขียนมันด้วย ยางล้อ

Junior Member พัฒน์ แหลมสน's Avatar
    สถานที่
    ชมรม แหลมสนคลาสสิค ระยอง
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up เก็บตก...

e11

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พัฒน์ แหลมสน : 26-02-2010 เมื่อ 18:11

เราชาวแหลมสนคลาสสิค ระยอง
    อยู่เป็นมิตรคอยดูแลและรักษา
    ให้ความรักคงอยู่ตลอดเวลา
    มิตรภาพจะล้ำค่าตลอดไป
    ณ. หมู่บ้านแหลมสน ต.ปากน้ำกระแส อ.แกลง จ.ระยอง
    พัฒน์ 087-6057876

rongPTB's Avatar
    สถานที่
    พาสเท้นส์ไบค์ สุพรรณบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Laemson อ่านข้อความ
    ขอบคุณพี่จอมที่แวะมาทักทายชาวเราครับ งานหน้า บูรพา นะครับพี่จอม แล้วเจอกันครับผม

พัฒน์ แหลมสน ระยอง
    ไม่ธรรดานะพี่พัฒน์ 55+
    ครอบครัวคลาสสิค พาสเท้นส์ไบค์ สุพรรณบุรี

Bookmarks