ถามสัพเพเหระหน่อยพี่น้อง

ชื่อกระทู้: ถามสัพเพเหระหน่อยพี่น้อง

Junior Member scootman's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถามสัพเพเหระหน่อยพี่น้อง

1.ยางขอบขาวจะดูแลยังไง เช็ดยังไงดี
    2.อยากให้ยางขอบขาว มันเก่า แบบว่า..ออก เหลือง ๆ ทำไงดี เอาไปตากแดดดีปะ
    3.เพื่อนๆใช้นำยาไรเช็ดรถกันมั่ง... เช็ดกันบ่อยแค่ไหน
    4.เวสป้าเติม แก๊สโซฮอลได้ปะ
    5.สปริ้นเดิมๆ ควรวิ่งได้เท่าไร
    6.ไปเปลียนสีรถใน ทะเบียนต้องทำไงมั่งอะ
    7.ผมยังไม่มีแฟนเลย ทำไงดี อิ..อิ มั่วแต่บ้ารถ
    สอบ เครียด กินเหล้า

ไม่มีแฟนพอช่วยใด้.........
    .

Senior Member mee&most's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprint Club
    ขอบคุณ
    0

อยากให้ยางเหลืองๆ ก็ลุยน้ำท่วมซักรอบ เหลืองสมใจเลยคับ (ลองมาแว้ว)
    S!nG S!nG Spr!nT cLuB
    ท่านใดสนใจอยากร่วมอุดมการณ์กับเรา เชิญครับ!!

/\6TeLePhOnE 081-256-0702,083-887-3582/\6
    /\2 S!nG S!nG Spr!nT cLuB & BaNgBo cLaSSiC cLuB/\2
    จภ.ชลบุรี รุ่น 002 ฉลามแสด

Senior Member PirenZe's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ตอบข้อ2 ถ้าเป็นขอบขาวของล้อ8 ก็เอามาแลกกับผมได้เลยทันที ขอบขาวที่ท่านได้ไปจะออกสีเหลืองได้อย่างชัดเจนและทั นท่วงที
    ..ความเหน็บหนาวในยามราตรีเปรียบดั่งแมลงสาปแบบมีปีก ที่บินสูงรอวันโรยรา

Junior Member scootman's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yoshiki อ่านข้อความ
    ไม่มีแฟนพอช่วยใด้.........
    จริงหรือปล่าว พูดจริงต้องทำจริงนะ
    สอบ เครียด กินเหล้า

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

Wink ขอตอบครับ ขอตอบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ scootman อ่านข้อความ
    1.ยางขอบขาวจะดูแลยังไง เช็ดยังไงดี
    2.อยากให้ยางขอบขาว มันเก่า แบบว่า..ออก เหลือง ๆ ทำไงดี เอาไปตากแดดดีปะ
    3.เพื่อนๆใช้นำยาไรเช็ดรถกันมั่ง... เช็ดกันบ่อยแค่ไหน
    4.เวสป้าเติม แก๊สโซฮอลได้ปะ
    5.สปริ้นเดิมๆ ควรวิ่งได้เท่าไร
    6.ไปเปลียนสีรถใน ทะเบียนต้องทำไงมั่งอะ
    7.ผมยังไม่มีแฟนเลย ทำไงดี อิ..อิ มั่วแต่บ้ารถ
    ได้บ้างบางข้อล่ะ
    1. ของผมก็ล้าง ขัดๆมันธรรมดา
    2. เปนผม อยากให้มันขาวอยู่ตลอดน่ะ ใช้ไปนานๆเดี๋ยวก็เหลือง(ลุยโคลนบ่อยๆมั้ง)
    3. ของเพื่อนครับ หยิบได้หยิบ ขนาด คาโก้ ผมยังใช้เลย (ไว้ขัดตอนคาบมันติดลึกดี)
    4. ไม่รู้ครับ ไม่กล้าลอง เห็นเค้าบอกกันว่าไม่ได้น่ะ
    5. ..........
    6. .........
    7. ข้อนี้สำคัญ.
    ท่านควร เอาเงินที่ไปแต่งรถ เจียดไปเลี้ยง ญ. บ้าง
    อย่าบ้าของแท้มากน่ะ
    เพราะมันจะทำให้ท่านได้ของแท้ มากกว่าได้.....

...ความคิดเห็นส่วนตัวครับ...
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Bookmarks