คนเดียวโดด ๆ จาก กทม ณ งาน 60ปี เวสป้า เขาใหญ่...

ชื่อกระทู้: คนเดียวโดด ๆ จาก กทม ณ งาน 60ปี เวสป้า เขาใหญ่...

~แลมตาหวาน~ ~แลมตาหวาน~'s Avatar
    สถานที่
    LSS
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คนเดียวโดด ๆ จาก กทม ณ งาน 60ปี เวสป้า เขาใหญ่...

งานนี้ทรหดสุด ๆ กลุ่ม กทม ไม่มีครายไปด้วยเลย ก็เลยต้องไปคนเดียว แต่ขอบอกงานนี้มันส์มาก ได้ครบทุกรสจิง ๆ และขอขอบคุณพี่ ๆ จากปากช่องด้วยนะค่ะที่คอยดูแลเป็นอย่างดี รวมถึงเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่ไปงานนี้กันด้วยนะค่ะ ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกันอีกแน่นอน... แนบเอกสาร 92186
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~แลมตาหวาน~ : 21-01-2008 เมื่อ 15:11
    LAMBRETTA

ขาเมา

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ~แลมตาหวาน~ อ่านข้อความ
    งานนี้ทรหดสุด ๆ กลุ่ม กทม ไม่มีครายไปด้วยเลย ก็เลยต้องไปคนเดียว แต่ขอบอกงานนี้มันส์มาก ได้ครบทุกรสจิง ๆ และขอขอบคุณพี่ ๆ จากปากช่องด้วยนะค่ะที่คอยดูแลเป็นอย่างดี รวมถึงเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่ไปงานนี้กันด้วยนะค่ะ ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกันอีกแน่นอน... แนบเอกสาร 92186
    มันคนเดียวเลยน่ะครับ

~แลมตาหวาน~ ~แลมตาหวาน~'s Avatar
    สถานที่
    LSS
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tara1980 อ่านข้อความ
    มันคนเดียวเลยน่ะครับ
    ขับคนเดียวมันส์คนเดียวจิง ๆ ...
    LAMBRETTA

ขาเมา

Member PA-DOME's Avatar
    สถานที่
    BURILAM SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หญิงเหล็กจาก กทม.

:D แล้วตอนเช้าหายไปใหน พวกพี่ๆเค้าถามหา รอกินโจ๊กด้วยกันอยู่ :D

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

:D ไม่แรงแต่....เร้าใจ :D

สถานที่
    LSS
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PA-DOME อ่านข้อความ
    :D แล้วตอนเช้าหายไปใหน พวกพี่ๆเค้าถามหา รอกินโจ๊กด้วยกันอยู่ :D

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

:D ไม่แรงแต่....เร้าใจ :D
    ก็หนูบอกแล้วไงว่าหนูต้องออก 6 โมงเช้า ฝากบอกพี่ ๆ ทุกคนด้วยนะค่ะว่าคิดถึงอยากเจอกันอีก...
    LAMBRETTA

ขาเมา

มาตรฐาน ถึงพี่นา แลมตาหวาน

เจ๋งเจงๆมาคันเดียวสงสัยเลือดแลมยังไม่พอยังมีเลือดบ ้าอีก.....สุดยอดมากๆคับ
    แต่พี่แกเล่น เมาขนาดนี้ขับรถระวังหน่อยน่ะพี่....เดินชนผมตั้งหลา ยที
    ทำแก้วเบียร์หกใส่ด้วย (ก้อคนมันเมางัยไอ้น้องงงง)
    พี่นากลับแต่เช้า เลยไม่ได้ถ่ายรูปที่หน้าด่านเขาใหญ่เลยเสียดายจัง
    หวังว่าโอกาศหน้าคงได้เจอการน่ะเพ่............

""
    แอดมาคุยกาน [email protected]
    เต้ขอนแก่น

สถานที่
    LSS
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ te_vespa64 อ่านข้อความ
    เจ๋งเจงๆมาคันเดียวสงสัยเลือดแลมยังไม่พอยังมีเลือดบ ้าอีก.....สุดยอดมากๆคับ
    แต่พี่แกเล่น เมาขนาดนี้ขับรถระวังหน่อยน่ะพี่....เดินชนผมตั้งหลา ยที
    ทำแก้วเบียร์หกใส่ด้วย (ก้อคนมันเมางัยไอ้น้องงงง)
    พี่นากลับแต่เช้า เลยไม่ได้ถ่ายรูปที่หน้าด่านเขาใหญ่เลยเสียดายจัง
    หวังว่าโอกาศหน้าคงได้เจอการน่ะเพ่............

""
    แอดมาคุยกาน [email protected]
    เต้ขอนแก่น
    ไม่น่าเลยเรา....
    พี่เมาพี่ขอโทษ เอาไว้งานหน้าเจอกันอีกแน่นอนจ้า
    เอาไว้มีแข่งกินเบีบร์อีกเรามาดวลกันดีก่า อิอิอิ
    LAMBRETTA

ขาเมา

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณนะจ๊ะน้องนานา

เดี๋ยวไว้มีงานที่ปากช่องหรือละแวกใกล้เคียง จะชวนมาเมามันส์กับสกาใหม่นะ555 วันก่อนโทรมาพี่ไม่ได้รับไม่ไหวจริงๆ หมดสภาพเลย ขอบคุณนะที่มาสนุกด้วยกันแล้วก็ฝากบอกถึงทุกๆคนที่มา ในงานวันนั้นด้วยว่ารักอย่างใจจริง....พี่โต่ง เองฮะ

สถานที่
    LSS
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    เดี๋ยวไว้มีงานที่ปากช่องหรือละแวกใกล้เคียง จะชวนมาเมามันส์กับสกาใหม่นะ555 วันก่อนโทรมาพี่ไม่ได้รับไม่ไหวจริงๆ หมดสภาพเลย ขอบคุณนะที่มาสนุกด้วยกันแล้วก็ฝากบอกถึงทุกๆคนที่มา ในงานวันนั้นด้วยว่ารักอย่างใจจริง....พี่โต่ง เองฮะ
    ไม่มีสกาหนูไม่ไปจิง ๆ นะพี่โต่ง งอน พี่เอกด้วยบอกว่าจะมาส่งตอนเช้าหายเงียบเลย จำไว้นะ...
    แล้วอีกอย่างหนูไปคนเดียวพี่จะให้หนูไปฝากบกใครอ่ะพี ่ฮะ...
    LAMBRETTA

ขาเมา

เก่งจริงๆ เลยพี่นา
    Milk without fat is like nonalcoholic Scotch.
    นมไร้ไขมันก็ไม่ต่างจากวิสกี้ไร้แอลกอฮอล์ ' ',

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

เอ๊ย แก น้ำมันเครื่องแห้งอีกป่าวเนี่ยไม่ช่วยถ่ายแล้วนะเฟ้ย อิอิ คืนนั้น! เกิดไรขึ้น งานบางแสนมาอีกก็ได้นะวันที่ 4 พ.ย. ไว้เจอกันจะนาคนสวย

Senior Member GYmmOO's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Sc.
    ขอบคุณ
    0

Exclamation - -"

ผมชื่อ ยิม Mahasarakham นะคับพี่

ผมเพิ่งรู้ตอนกลับมาถึงจังหวัด มาคุยกะพวกพี่ๆในกลุ่ม ถึงได้รู้ว่าพี่นารักสันโดดมาก - -"

ขับมาคนเดียว กลับคนเดียว เป็นหญิงอีกต่างหาก

พี่เป็นหญิงที่สุดๆจิงๆ ป่วนงานได้สุดยอด ถือว่าเป็นสีสันของงานเลยทีเดียว

ผมติดตามผลงานของพี่มาตั้งแต่เริ่มงานเลยอ่ะ แฟนพันธุ์แท้เลย 5555

นับถือรถ และใจ ของพี่นาจิงๆคับ ถ้ามีโอกาสคงได้ร่วมทางและพบปะกันอีกครั้ง

สุดๆกะชีวิตอย่างนี้ น่ายกย่อง คาระวะ 1จอกงับ

-------- Mahasarakham Scooter Club -------------
    ♪..I BeLive I Can Fly..♫

em20 Mahasa|2a|<am ~ScootE|2~ CLu|3em20

♪......เร่งจนใจมันสะท้าน ทะยานเร่งไป...แม้กายทนไม่ไหวแต่ใจมันยังพร้อมสู้ต่อ ไป.....♫

E-Mail : [email protected]
    Tel : 084-9538703 , 086-2185936
    .

**ต้องขออภัย ถ้าคำที่พูดไป กวนส้นตีนใครบางคน**

มหาสารคามสกูตเตอร์คลับ http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=54

สถานที่
    LSS
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แมวน้อย อ่านข้อความ
    เก่งจริงๆ เลยพี่นา
    ไว้เราเจอกันแน่นอนจ้าน้องแมววววว....
    LAMBRETTA

ขาเมา

สถานที่
    LSS
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    เอ๊ย แก น้ำมันเครื่องแห้งอีกป่าวเนี่ยไม่ช่วยถ่ายแล้วนะเฟ้ย อิอิ คืนนั้น! เกิดไรขึ้น งานบางแสนมาอีกก็ได้นะวันที่ 4 พ.ย. ไว้เจอกันจะนาคนสวย
    แกไม่ช่วยชั้นแล้วจะไปช่วยใครฮะ คืนนั้นเมามายยยยยอย่างเดียวเซ็งเลยถ้าไม่ไปแข่งแดกเ บียร์ซะก่อน ยันเช้าแน่ ยังไงเจอกันงานบางแสนนะจ๊ะ...
    LAMBRETTA

ขาเมา

สถานที่
    LSS
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GYmmOO อ่านข้อความ
    ผมชื่อ ยิม Mahasarakham นะคับพี่

ผมเพิ่งรู้ตอนกลับมาถึงจังหวัด มาคุยกะพวกพี่ๆในกลุ่ม ถึงได้รู้ว่าพี่นารักสันโดดมาก - -"

ขับมาคนเดียว กลับคนเดียว เป็นหญิงอีกต่างหาก

พี่เป็นหญิงที่สุดๆจิงๆ ป่วนงานได้สุดยอด ถือว่าเป็นสีสันของงานเลยทีเดียว

ผมติดตามผลงานของพี่มาตั้งแต่เริ่มงานเลยอ่ะ แฟนพันธุ์แท้เลย 5555

นับถือรถ และใจ ของพี่นาจิงๆคับ ถ้ามีโอกาสคงได้ร่วมทางและพบปะกันอีกครั้ง

สุดๆกะชีวิตอย่างนี้ น่ายกย่อง คาระวะ 1จอกงับ

-------- Mahasarakham Scooter Club -------------
    หวัดดีจ้ายิม พี่เป็นผู้หญิงจิง ๆ นะ แต่ไอที่ป่วนงานได้สุดยอดนี่สิ จะรู้สึกดีมั๊ยเนี่ย
    ยังไงถ้ามีโอกาสเราคงได้เจอกันแน่นอนจ้า แล้ว แลมตาหวาน จะไปป่วนทุกงาน เอ้าชนแก้วววววว....555...
    LAMBRETTA

ขาเมา

Bookmarks