ทีมงานนิตยสารคลาสสิคไรด์เดอร์ จะมาถ่ายรูปรวมกลุ่มและเรื่องราวของกลุ่มพวกเราชาวรั งส ิ

ชื่อกระทู้: ทีมงานนิตยสารคลาสสิคไรด์เดอร์ จะมาถ่ายรูปรวมกลุ่มและเรื่องราวของกลุ่มพวกเราชาวรั งส ิ

Cool ทีมงานนิตยสารคลาสสิคไรด์เดอร์ จะมาถ่ายรูปรวมกลุ่มและเรื่องราวของกลุ่มพวกเราชาวรั งส ิต

วันและเวลา...........จะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง
    ก็ให้พี่น้องรังสิต...เตรียมตัวกันอีกครั้งนะครับ

มีคำถามประการใดติดต่อได้ที่...0831779713..เบอร์พี่ เจร์....

สำหรับเพื่อนบอลลายเสือที่อยุ่ไกลถึงเกาะสมุย
    ให้ส่งรูปถ่ายจากสมุยมาด้วยนะครับ...
    เอารูปสาวๆเกาะสมุยมาฝากด้วยนะครับ

เพื่อนๆที่ทราบข่าวนี้แล้วช่วยกันกระจายข่าวให้สมาชิ กทราบด้วยนะครับ
    อาจโทรบอกไม่ครบทุกคนก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ นะครับ

หากทราบข่าวแล้ว ช่วย....โพสตอบกลับลงกระทู้ด้วยนะครับ

***งานนี้ชาวรังสิตอย่าพลาดนะครับ............
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jfullmoon : 13-02-2010 เมื่อ 09:40

Member oud's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มชมรมรถโบราณรังสิต
    ขอบคุณ
    0

นี้เราจะดังกันอีกแล้วหรือนี้ (จงเดินตามแนวทางที่เราคิดที่เราฝันสักวันเราจะได้มา )

Senior Member
    สถานที่
    คนใช้แรงงาน
    ขอบคุณ
    0

ขาขึ้นจริง...มีแต่เรื่องดีๆ......................
    ..........................รังสิต.................. ...................................

Senior Member Valkyries_Classic's Avatar
    สถานที่
    Born To Ride
    ขอบคุณ
    0

มันจะเกิดอะไรขึ้น เนีย...เนีย...เนีย

ถามคำเดียว มีอะไรต่อจาก สัมภาษณ์ ไหมครับ.......

มากันให้ครบๆ น่ะครับพี่น้อง...(งานรับปริญญาผมงะ)555+
    In Come Back...กลับมาแว้วววว

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oud อ่านข้อความ
    นี้เราจะดังกันอีกแล้วหรือนี้ (จงเดินตามแนวทางที่เราคิดที่เราฝันสักวันเราจะได้มา )

จริงๆ แล้วกลุ่มชาวรังสิต ดังมานานแล้วผมเข้าวงการก็ได้ยินชื่อเสียงอยู่

อีกอย่างทางกลุ่มก็ช่วยสังคมมาตลอด งัยเป็นกำลังใจให้นะครับ ว่างๆ คงได้เจอกันนะคับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member INDUBAI8's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    จริงๆ แล้วกลุ่มชาวรังสิต ดังมานานแล้วผมเข้าวงการก็ได้ยินชื่อเสียงอยู่

อีกอย่างทางกลุ่มก็ช่วยสังคมมาตลอด งัยเป็นกำลังใจให้นะครับ ว่างๆ คงได้เจอกันนะคับ
    ขอบใจพี่น้องชาวคลาสสิคมากครับ....

Bookmarks