[ ซื้อ ] งบ 13000 หา คลาสสิคมีเบียนสักครับ

ชื่อกระทู้: งบ 13000 หา คลาสสิคมีเบียนสักครับ

มาตรฐาน งบ 13000 หา คลาสสิคมีเบียนสักครับ

อยากได้ c ให้แฟนแต่นางดันได้รถที่บ้าน มาขี่และ เอาเป็น ว่าวกันซื่อ ๆ ครับ

มีงบ จำกัด แค่ 13000 บาทครับ

หา รถมีเบัยนขี่เองสักคัน อารายก้อได้ครับ ขออยู่แถว กทม. และปริมณฑลนะครับ

จัดมาเลย ครับ ถูกจายเด๋วไปเอาเองถึงหน้าบ้านเลย ถ้าไม่ไกลเกินเอื้อม

รถอารายก้อได้ครับ เช่น yl2 A100 s90 s110 cb100 sb100 หรืออื่นๆ

ย้ำนะครับ ว่า ขอเป็นรถที่มีเบียนครับ โอนไม่โอนเด๋วหาทางโอนเองครับ มีคนหาให้อยู่ไม่กลัวครับเรื่องนี้

ป.ล. รถNo-Bookไม่ต้องเอามาลงครับ...ไม่เอา 100%....อิอิ

หาให้หน่อยนะ ชาวคลาสสิค อยากมีไว้ใช้สักคัน ให้น้องให้คนอื่นไปใช้หมดเลย ..ตัวเองเดินแตะฝุ่นมาหลายวันและ

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

อัพ ๆๆๆ

อัพ ๆๆๆๆ

Bookmarks