กิจกรรมเพิ่อส่วนรวม - ร่วมงานการกุศล ของจังหวัดจันทบุรี ปี 53 จะรวมในกระทู้นี้ครับ

ชื่อกระทู้: กิจกรรมเพิ่อส่วนรวม - ร่วมงานการกุศล ของจังหวัดจันทบุรี ปี 53 จะรวมในกระทู้นี้ครับ

Member kwanchai.j's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กิจกรรมเพิ่อส่วนรวม - ร่วมงานการกุศล ของจังหวัดจันทบุรี ปี 53 จะรวมในกระทู้นี้ครับ

งานแรกของปี 2553 ครับ

1. งานวันวิชาการของวิทยาลัยการอาชีพนายายอามครับ 10 กพ 53
    มีนักเรียนนักศึกษาร่วมงานมาก และชมรมได้รับเชิญเพื่อเป็นความรู้
    ในการอนุรักษ์ และการดูแลรักษารถจักรยานโบราณ ให้เป็นที้รู้จักโดยทั่วไป
    นักเรียนสนใจชมรมอย่างมาก

Name:  DSCN6260.JPG
Views: 4142
Size:  90.8 KB

Name:  DSCN6241.JPG
Views: 845
Size:  100.7 KB

ประกาศนียบัตรที่ได้รับครับ

Name:  IMG_4478.JPG
Views: 848
Size:  48.3 KB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kwanchai.j : 20-02-2010 เมื่อ 20:08

ขอขอบคุณ
    "วิทยาลัยการอาชีพนายายอาม" และ ท่านผู้อำนวยการ ศิริวัฒน์ สมใจเพ็ง ไว้ในที่นี้ ด้วยครับ ที่ไว้วางใจให้ทางชมรมฯมีส่วนร่วมในการเผยแพร่สิ่งดี ๆสู่สังคมด้วยครับ ขอขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ
    ขอขอบคุณ
    ท่านเล็ก ที่ปรึกษาอวุโสของชมรมฯ(อดีตประธานชมรมฯ) และคุณมานพ สมาชิกชมรม ที่เสียสละเวลาทำงานเพื่อไปช่วยงานของทางชมรมฯ และปฎิบัติหน้าที่ได้เป็นอย่างดีด้วยครับ
    ขอขอบคุณ
    ท่านประธานขวัญผู้ช่วยสนับสนุนงานนี้เป็นอย่างดีครับ ผม
    สุดท้ายขอขอบคุณความเป็นน้ำหนึ่งใจเดียวของสมาชิกทุก ท่านครับที่ ได้ช่วยกันปฎิบัติหน้าที่ในงานทุกอย่างของทางชมรมฯด้ วยดีเสมอมาครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร : 17-02-2010 เมื่อ 11:08

เกือบลืมครับ ขอขอบคุณพี่ขวัญอีกครั้งครับ ที่ช่วยแบ่งเบาภาระ ผู้ที่ช่วยดูแลบอร์ดของทางชมรมฯ โดยการลงรูปตั้งกระทู้กิจกรรมต่างๆ ขอขอบคุณด้วยใจครับ

Senior Member โจรปล้นใจ's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน *...*

และต้องขอ ขอบคุรท่าน กระยอดินรธา ด้วยที่เฝ้าดุแลเวปบอร์ดต่างๆ ของชมรมฯ และในไทยสคูลเตอร์นี้ อย่างตั้งใจและเสียสละ เป้นผุ้มีความรู้ วามสามารถจริง..ชมรมฯจะก่อเกิดไม่ได้ ถ้าไม่ได้ความร่วมแรงของสมาชิก ทุกท่านๆขอบคุรครับ
    . ..สุทัศน์ แซ่ว่อง .เลขบัญชี .980-5-94852-8 ออมทรัพย์ กรุงไทย โทร 084-576-5015 ...เล็ก
    ..ถ้าเรารู้จักตัวเองดีพอ..เราจะรู้ว่าแท้จริงแล้ว ความสุขของเรานั้นอยู่ที่ไหน..
    [email protected] ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร

Classic Lism's Avatar
    สถานที่
    รักษ์ถีบ(จะนะ/สงขลา)
    ขอบคุณ
    0

ขอให้มีชมรมดีๆและมีกิจกรรมดีๆอย่างนี้เพื่ออนุรักษ์ รถถีบโบราณต่อไปนะครับ
    เป็นกำลังใจครับ
    ส่วนผมตอนนี้อยู่ในขั้นรวบรวมสมัครพรรคพวกอยู่ครับส่ วนมากเป็นวัยรุ่นทั้งนั้นครับ
    หากมาเที่ยวสงขลาเมื่อไหร่ยินดีต้อนรับครับ
    ยามเมื่อสิ้นแสงสุริยน เราคือคนสร้างไฟไว้ส่องทาง
    e-mail : [email protected]
    tel : 0847489085

Member อนุตตฺโร's Avatar
    สถานที่
    รถถีบโบราณจันทบูร
    ขอบคุณ
    0

สุดๆกันเลยนะครับ

ต้องขออภัยด้วยนะครับที่ไม่ได้ไปช่วยงานเลยนะครับ

เอาน่า คราวหน้าไม่พลาดแน่ๆ

เดี๋ยวจะเอาตัวเก่งไปด้วย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Classic Lism อ่านข้อความ
    ขอให้มีชมรมดีๆและมีกิจกรรมดีๆอย่างนี้เพื่ออนุรักษ์ รถถีบโบราณต่อไปนะครับ
    เป็นกำลังใจครับ
    ส่วนผมตอนนี้อยู่ในขั้นรวบรวมสมัครพรรคพวกอยู่ครับส่ วนมากเป็นวัยรุ่นทั้งนั้นครับ
    หากมาเที่ยวสงขลาเมื่อไหร่ยินดีต้อนรับครับ
    ขอบคุณครับที่เป็นกำลังใจให้ครับ และทางเราก็ขอเป็นกำลังให้เช่นกันในการรวบรวมพรรคพวก เพื่อนฝูง ที่มีใจรักในสิ่งเดียวกัน มาร่วมอนุรักษ์รถถีบโบราณร่วมกันครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานเพื่อส่วนรวมครั้งที่ 2 ปี 2553

ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร ร่วมกับ โรงแรมเคพีแกรนด์ จันทบุรี
    จัดงาน TO BE NUMER ONE วันที่ 22 กพ.2553

ฝากท่านเล็ก นำกิจกรรมลงให้ด้วยนะครับ

ความลับของความสำเร็จคือเตรียมตัวให้พร้อมอยู่เสมอสำ หรับโอกาสที่มาถึง

กระยอดินนรธา's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร/Roller Return
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwanchai.j อ่านข้อความ
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร ร่วมกับ โรงแรมเคพีแกรนด์ จันทบุรี
    จัดงาน TO BE NUMER ONE วันที่ 22 กพ.2553

ฝากท่านเล็ก นำกิจกรรมลงให้ด้วยนะครับ

ความลับของความสำเร็จคือเตรียมตัวให้พร้อมอยู่เสมอสำ หรับโอกาสที่มาถึง
    ไม่อยู่นะจ้าวยอดขวัญไปธุระที่กทม. บอกเค้าเลื่อนงานดิจะไปช่วยได้เหอๆ
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูรhttp://ob-chan.forumotion.com/

Junior Member เจ้าศรีเกษ's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

กิจกรรมเพื่อส่วนรวม หนูไม่พลาด แน่นอนค่ะ

Senior Member โจรปล้นใจ's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไปร่วมงาน ทูบี นัมเบอร์ วัน

22 ก.พ53 ชมรมฯ ไปร่วมงาน ทู บีนัมเบอร์ วัน[ATTACH]1629772ดูบรรยากาศครับเพื่อสังคม[/ATTACH]ัName:  DSCN6333..jpg
Views: 1031
Size:  150.6 KBName:  DSCN6337..jpg
Views: 894
Size:  151.3 KB

รูป รูป  
    . ..สุทัศน์ แซ่ว่อง .เลขบัญชี .980-5-94852-8 ออมทรัพย์ กรุงไทย โทร 084-576-5015 ...เล็ก
    ..ถ้าเรารู้จักตัวเองดีพอ..เราจะรู้ว่าแท้จริงแล้ว ความสุขของเรานั้นอยู่ที่ไหน..
    [email protected] ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน *...*

ต่อๆเName:  DSCN6347..jpg
Views: 762
Size:  150.4 KBName:  DSCN6343..jpg
Views: 760
Size:  148.3 KB

รูป รูป  

ขอบคุณ โจรปล้นใจ หรือ ท่านเล็กครับที่ช่วยลงรูปกิจกรรมงาน"ทู บี นัมเบอร์วัน" มาเผยแพร่ในบอร์ด รู้สึกเหมือนตัวเองไม่ได้ทำงานอย่างเต็มที่เท่าที่คว รครับ เพราะช่วงหลังไม่ได้ร่วมกิจกรรมอันใดเลย ถ้าถ่ายรูปมาก็ลงแผ่นฝากมาแล้วกันครับ จะดำเนินงานให้ตามหน้าที่ที่รับผิดชอบ

Member อนุตตฺโร's Avatar
    สถานที่
    รถถีบโบราณจันทบูร
    ขอบคุณ
    0

ความสำเร็จ คือความภาคภูมิใจ อย่างหนึ่งที่บอกใครไม่ได้

แต่บอกกับตัวเองได้

ขอบคุณทุกท่านมากครับที่สานกิจกรรมนี้

ส่วนตัวผมต้องขอโทษอย่างสูงครับ ที่ไปร่วมงานไม่ได้ เนื่องจากอ่อนเพลียจากการเดินทางเมื่อวันอาทิตย์มากๆ เลยครับ

(งานรับปริญญา คุณ บอย ที่สวนอัมพร)
    จำรูญ (ตู่ )ประจงใจ (อนุตตฺโร)
    Address/ 23 หมู่ 5 ต.เขาบายศรี อ.ท่าใหม่ จ.จันทบุรี 22120
    Tel- 085-6983722 / E-mail - [email protected]
    เลขที่บัญชี 519-0-21732-2 ธนาคารกรุงเทพ สาขา ท่าใหม่ ( Chamroon Prajongjai )
    o ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร o
    ถีบ-ทุกข์-ทิ้ง-ทั่ว-ถิ่น-ทาง-ไท

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

รางวัลของสิ่งที่เรียกว่ายอดเยี่ยมคือการได้สร้างมัน ขึ้นมา

ขอบพระคุณทุกท่านที่เสียสละเพื่อชมรม ฯ ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กระยอดินนรธา : 04-03-2010 เมื่อ 23:38

Bookmarks