ช่วยทีขัดลื่นจนลูกล่วงแล้วมันก็ยังติดทำไงดี

ชื่อกระทู้: ช่วยทีขัดลื่นจนลูกล่วงแล้วมันก็ยังติดทำไงดี

foys_pang's Avatar
    สถานที่
    Singburi mc. Culb.
    ขอบคุณ
    0

Cool ช่วยทีขัดลื่นจนลูกล่วงแล้วมันก็ยังติดทำไงดี

ช่วยทีขัดลื่นจนลูกล่วงแล้วมันก็ยังติดทำไงดี

Member _bigroad-cafe_'s Avatar
    สถานที่
    Bigroad - Cafe"
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

ไม่ใช่ผู้รู้นะครับ เดี๋ยวรอท่านอื่นๆมาช่วยแชร์

ผมสันนิฐานว่า
    - ผสมบางเกินไปรึเปล่า ใช้ ? ฝา / 1 ลิตร
    - จูนคาร์บูบางไปรึเปล่า
    - ตั้งไฟแก่มากเกินไปรึเปล่า
    My ~ oTHeR ~ iTeMs
    1. MoToR CyCLe PaRTs
    2. BiCyCLe PaRTs
    3. oTheR ViEW

~ BroTHeRHooD ~

เป็นไปไม่ได้ !!?!
    ทำไม่ได้ หรือ ไม่ได้ทำ

ลุงชวน Service รับซ่อม Bmw, Mz, Germany and British Bike โทร 087-131-3286

Litsmo's Avatar
    สถานที่
    SLEEPLESS CLASSICAL
    ขอบคุณ
    0

ถ้าขัดจนลูกร่วงแล้วยังติด ถ้าอาการไม่ใช่อย่างที่คุณ _bigroad-cafe_ ว่ามา ที่เคยเห็นมีคนบอกเค้าว่าน่าจะคว้านเสื้อมาเอียงครับ

ลองเช็คดูทีละอย่างนะ
    การเป็นคนดีนั้นเหนื่อยยาก...แต่ก็ต้องเป็นถ้ายังเป็ นคน

ประชันศักดิ์ หริ่มรัชดา

ธนาคารไทยพานิชย์ สาขาคลองตัน ออมทรัพย์0282963634
    โทร 085-042-7979

ขายท่อเวสป้าและกระจกก้านยาวสวยๆครับ

http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=354693

ขอบคุณไทยสกูตเตอร์สำหรับพื้นที่ตรงนี้ด้วยครับ.. em19

singhadum's Avatar
    สถานที่
    Singhadum racing
    ขอบคุณ
    0

- เพิ่ม ขนาดนมหนูน้ำมันให้ใหญ่ขึ้นกว่าเดิมอีกครับ น่าจะดีขึ้น หรืออาจไม่ติดอีกเลย
    Singhadum Racingสามแยกไฟฉาย กทม 085 - 138 - 6176 [email protected]
    ของแต่ง+อะไหล่เวสป้า http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=209551
    ยางสกูตเตอร์ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=79007

foys_pang's Avatar
    สถานที่
    Singburi mc. Culb.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Litsmo อ่านข้อความ
    ถ้าขัดจนลูกร่วงแล้วยังติด ถ้าอาการไม่ใช่อย่างที่คุณ _bigroad-cafe_ ว่ามา ที่เคยเห็นมีคนบอกเค้าว่าน่าจะคว้านเสื้อมาเอียงครับ

ลองเช็คดูทีละอย่างนะ
    ขอบคุณครับเอาซะจริงๆเปลี่ยนร้านคว้านหายเลย...

ขอบคุณทุกคำตอบครับ...
    _bigroad-cafe_ singhadum_ Litsmo
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย foys_pang : 04-03-2010 เมื่อ 23:45

Bookmarks