ประกาศแลมล่อแล่โกอินเตอรแว๊วว 555++

ชื่อกระทู้: ประกาศแลมล่อแล่โกอินเตอรแว๊วว 555++

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ประกาศแลมล่อแล่โกอินเตอรแว๊วว 555++

มีฝรั่งมาเช่าน้องล่อแล่ไปถ่ายมิวสิควีดีโอเมืองนอกเ รียบร้อยยย ในที่สุดก็โกอินเตอร์ซะที จะลองขอดูว่าถ้าเสร็จจะขอดูก่อนแต่คงเป็นไปได้ยาก 555+ ได้ความคืบหลังจะมาบอกอีกที อิอิอิ

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackrainny อ่านข้อความ
    มีฝรั่งมาเช่าน้องล่อแล่ไปถ่ายมิวสิควีดีโอเมืองนอกเ รียบร้อยยย ในที่สุดก็โกอินเตอร์ซะที จะลองขอดูว่าถ้าเสร็จจะขอดูก่อนแต่คงเป็นไปได้ยาก 555+ ได้ความคืบหลังจะมาบอกอีกที อิอิอิ
    มีหกสี่แปลงคันนึงแถวหนนขวางครับหม่อม สวยครับแต่มอมแมมนิดนึง
    เยี้ยนจะออกงานอยู่เหมือนกันแต่ไม่ได้ออกเลย
    ถ้าฝรั่งอยากได้มิวสิคแบบมีเวสป้าอินเดียๆขับผ่านนะ โทรมาให้ไวเลยครับ

หิหิหิ
    อิคึอิคึ
    วิ้วววววว
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

I love Thaiscooter wake-up's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Simple-Morgan อ่านข้อความ
    มีหกสี่แปลงคันนึงแถวหนนขวางครับหม่อม สวยครับแต่มอมแมมนิดนึง
    เยี้ยนจะออกงานอยู่เหมือนกันแต่ไม่ได้ออกเลย
    ถ้าฝรั่งอยากได้มิวสิคแบบมีเวสป้าอินเดียๆขับผ่านนะ โทรมาให้ไวเลยครับ

หิหิหิ
    อิคึอิคึ
    วิ้วววววว
    เอาหน้าวีแปลง ออกแสดงดีกว่า ดังแน่ๆๆ
    คิดดี พูดดี ทำดี สังคมน่าอยู่

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wake-up อ่านข้อความ
    เอาหน้าวีแปลง ออกแสดงดีกว่า ดังแน่ๆๆ
    เสียใจครับ ของพี่แตงกวาแท้
    เลขเมล็ด เลขเปลือกตรงเล่มครับ

เหอๆๆ
    อิคึอิคึ
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Bookmarks