สายมอสมาให้ความรู้หน่อยคับ

ชื่อกระทู้: สายมอสมาให้ความรู้หน่อยคับ

มาตรฐาน สายมอสมาให้ความรู้หน่อยคับ

ที่ปลายเสามอส เราจะติดหางจะต้องใช้อะไรยึดบ้างอ่ะคับ ทั้งหางทั้งเสาเลยนะคับ

แล้วหาซื่อที่ไหนได้บ้าง

ขอบคุนมากคับ
    I Love Small Frame

[email protected]

ถ้าไม่ลองก้าว จะไม่มีวันรู้ได้เลยว่า ข้างหน้าเป็นอย่างไร
    หนทางอันยาวไกลนับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกก่อนเสมอ

Senior Member armzapp009's Avatar
    สถานที่
    ALONE Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Reynolds อ่านข้อความ
    ที่ปลายเสามอส เราจะติดหางจะต้องใช้อะไรยึดบ้างอ่ะคับ ทั้งหางทั้งเสาเลยนะคับ

แล้วหาซื่อที่ไหนได้บ้าง

ขอบคุนมากคับ

ซื้อ เบ๊ดชิงวิว มาติด เลยครับ มีขายที่ร้านขาย เบ๊ดตกปลาอ่าครับ ผมซื้อมา 100 นิ่ง 2 เมตร มันมี 5 เมตรก็มีน่ะ

แต่มัน ยาวไป 5 เมตร เนี่ย แนะนำ 2 เมตร กำลังหล่อ เลยครับ ที่ปลายเสาจะมี ห่วนอยู่แล้วครับ

เราก็แค่เอา หาง เนี่ย มาไส่ได้เลยครับ เพราะหางมันก็มี ห่วนอยู่แล้วเหมือนกัน

ส่วนที่ ว่าจะเอา เสาติดไว้ตรงไหน เนี่ย ก็อยู่ความเหมาะสม ของคุณเลยครับ ว่าจะติดไว้ตรงไหนยังไง . ..

ถ้ายังไม่ใจยังไงก็แอดมาได้ครับ . . [email protected]

Senior Member armzapp009's Avatar
    สถานที่
    ALONE Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รูปตัวอย่างครับ. . .จะได้เข้าใจ

อันนี้ รถผมเลย มาให้ดูเป็นตัวอย่างครับ

มา มอส กันเยอะ 5 5+

รูป รูป    

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ armzapp009 อ่านข้อความ
    ซื้อ เบ๊ดชิงวิว มาติด เลยครับ มีขายที่ร้านขาย เบ๊ดตกปลาอ่าครับ ผมซื้อมา 100 นิ่ง 2 เมตร มันมี 5 เมตรก็มีน่ะ

แต่มัน ยาวไป 5 เมตร เนี่ย แนะนำ 2 เมตร กำลังหล่อ เลยครับ ที่ปลายเสาจะมี ห่วนอยู่แล้วครับ

เราก็แค่เอา หาง เนี่ย มาไส่ได้เลยครับ เพราะหางมันก็มี ห่วนอยู่แล้วเหมือนกัน

ส่วนที่ ว่าจะเอา เสาติดไว้ตรงไหน เนี่ย ก็อยู่ความเหมาะสม ของคุณเลยครับ ว่าจะติดไว้ตรงไหนยังไง . ..

ถ้ายังไม่ใจยังไงก็แอดมาได้ครับ . . [email protected]
    อ้อ

ขอบคุนมากเลยคับท่าน

ได้แนวทางปฏิบัติและ
    I Love Small Frame

[email protected]

ถ้าไม่ลองก้าว จะไม่มีวันรู้ได้เลยว่า ข้างหน้าเป็นอย่างไร
    หนทางอันยาวไกลนับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรกก่อนเสมอ

pigandtao's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แหล่มเลย
    พี่น้องชาว Thaiscooter ที่มี Facebook
    ผมฝากลิ้งค์นี้หน่อยครับ กดเข้าไป ถ้าไม่เล่นลบออกได้ครับ

Envi @ KKU # 13
    -๐- เราทำให้โลกดูสดใสเหมือนเคย -๐-

มือใหม่หัด Classic.
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้า

Bookmarks