ขอเชิญเพื่อนๆในกลุ่ม ทุกๆท่านที่วางจากงาน เหรอว่าว่างๆจากธุระต่างๆนะครับ ขอเชิญ มารวมกัน ออกทริปที่ ด้านมะขามเตี้ย นะครับ เวลา รวมตัว นะจ๊ะ ก่อนบ่าย 3 โมงนะครับ ออกชุดแรก นะครับ ชุดสอง ออก 5 โมงเย็นเป็นต้นไป นะครับ....ใครไม่ว่างก็ขอให้บอกก่อนนะครับ เพราะเรื่องการออกทริปครั้งนี้ก็รู้กันอยู่แล้ว นะครับ สำหรับเพื่อน พี่ๆ น้องๆ ที่แวะเวียน เข้า กลุ่ม อยู่ประจำ ...บางคนที่ ไม่รุ้เพาระอาจไม่ได้เข้ากลุ่ม เหรอว่าไม่ว่างแต่ไม่เป้นไร จ้า ไว้ ยังไมโอกาสหน้าอีกหลายทริป จ้า.. ปล. เพื่อนๆพี่น้องๆ คนไหนไม่ว่าง ก็ไม่เป้นไรนะจ้า ไม่ต้องไปคิดมาก อิอิ สุโคย่ๆ 555555