ขอเชิญสมาชิกชาวรถถีบทุกท่านเข้าร่วมกิจกรรม”รวมพลคน รักษ์รถถีบโบราณ ณ.จันทบูร” - หน้า 6

ชื่อกระทู้: ขอเชิญสมาชิกชาวรถถีบทุกท่านเข้าร่วมกิจกรรม”รวมพลคน รักษ์รถถีบโบราณ ณ.จันทบูร”

yaitattoos's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร
    ขอบคุณ
    0

ต่อ

รูป รูป      
    เที่ยวเมืองไทย ไม่ไปไม่รู้ http://www.travel.lakkai.com

phanumat si-udomteakun
    S.C.B.bank ธานาคารไทยพาณิชย์ เลขที่บัญชี 854-210671-8
    นาย ภาณุมาศ สีอุดมธีรกุล
    ร้านกาลครั้งหนึ่ง ณ จันทบูร 2552
    เลขที่ 894 ถ.ท่าแฉลบ ต.ตลาด
    อ.เมือง จ.จันทบุรี 22000
    TEL 099-3626-415

[email protected] :: ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร http://ob-chan.forumotion.com/

yaitattoos's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สุดท้ายเเล้วจ้า ก็ขอบคุณมากๆครับคุณหนุ่มมีการส่งมอบเบาะให้เป็นของท ี่ระลึกด้วยละ...อิอิ(ล้อเล้งน่า)

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yaitattoos : 31-03-2010 เมื่อ 21:02
    เที่ยวเมืองไทย ไม่ไปไม่รู้ http://www.travel.lakkai.com

phanumat si-udomteakun
    S.C.B.bank ธานาคารไทยพาณิชย์ เลขที่บัญชี 854-210671-8
    นาย ภาณุมาศ สีอุดมธีรกุล
    ร้านกาลครั้งหนึ่ง ณ จันทบูร 2552
    เลขที่ 894 ถ.ท่าแฉลบ ต.ตลาด
    อ.เมือง จ.จันทบุรี 22000
    TEL 099-3626-415

[email protected] :: ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร http://ob-chan.forumotion.com/

nong&saab's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณบางกะปิ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

Name:  DSC02042.jpg
Views: 240
Size:  157.7 KBName:  DSC02105.jpg
Views: 238
Size:  154.5 KB[

ขอบคุณพี่ใหญ่ ท่านเล็ก พี่นงค์ มากครับที่ช่วยลงรูปงาน รวมพลคนรักษ์รถถีบฯ ตลอดจนท่านอื่นๆที่ช่วยเข้ามาแสดงความคิดเห็น ทุกสิ่งทุกอย่างจะนำกลับไปแก้ไขในงานครั้งต่อไปครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wasant อ่านข้อความ
    ดีใจกับความสำเร็จของชมรมรถถีบฯจันทบูรครับ ได้นั่งคุยกับคุณแมวที่เพิ่งกลับมาจากเมืองจันทบุรี บอกว่ารถเยอะมาก และชมรมฯเองก็มีการรวมตัวที่เรียกว่ากลมเกลียวกันดี เห็นภาพบรรยากาศที่คุณแมวได้ถ่ายภาพมารวมถึงภาพในกระ ทู้แล้ว คิดว่าตัวเองและหลายๆท่านที่ไม่ได้ไปคงเสียดายกันนะค รับ สำหรับปีหน้าคงต้องวางแผนกันแต่เนิ่นๆแล้ว
    อีกอย่างร้านน้องใหญ่ดูแล้วบรรยากาศน่านั่งนะครับ หากได้ไปแล้วจะแวะไปเที่ยวครับ
    เสียดายเช่นกันครับสำหรับพี่วสันต์ อยากให้พี่มาเยี่ยมชมมาก โอกาสต่อไปพี่วสันต์ต้องมาให้ได้เพราะจะมีการประกวดร ถจักรยานฯ และพี่วสันต์เป็นหนึ่งในกรรมการแน่นอนครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Super_Tum อ่านข้อความ
    ปีนี้ติดภาระกิจ เลยไปไม่ได้ เสียดายจัง ไว้ปีหน้าเจอกันคับพี่ ใหญ่
    โอกาสหน้าอย่าพลาดนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ
    เสียดายพลาดงานดีๆแบบนี้ไปได้ไงเนี่ยเรา............ ..ไว้รอบถ้ามีโอกาศไม่พลาดแน่ๆครับ ชาวจันทบูร
    ยินดีต้อนรับเสมอครับคราวนี้พลาดได้คราวหน้าอย่าพลาด นะครับพี่ปาล์ม

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    2

มาตรฐาน พวกเราชมรมบางกะปิ ขอขอบคุณพี่ใหญ่มากๆๆๆๆ ที่ดูแลพวกเราเหมือนพี่น้อง

Name:  เค้กสู้ตาย.jpg
Views: 232
Size:  80.5 KB

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

เสียดายครับ กะจะขับรถจากเมืองชลไปแต่รถดันต้องเข้าอู่ เซ็งเลย ไหนๆไม่ได้ไปแล้วจรึงนั่งทำรถ 24 ที่ได้มาใหม่ซะเลย ปีหน้าจะต้องไปไห้ได้ครับ ขอโทษพี่ๆที่โทรมาชวนแล้วไม่ได้ไปด้วยนะครับ ครั้งหน้าเจอกัน
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

Member kwanchai.j's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบพระคุณทุกท่านที่ให้เกียรติมาเยือนชมรมรถถีบโบราณ จันทบูร ..ครับ

Name:  IMG_4755.JPG
Views: 210
Size:  108.3 KB

ว้นนั้นนับรถจักรยานโบราณที่มาโชว์ได้ 124 คันครับ

Name:  IMG_4708.JPG
Views: 202
Size:  56.9 KB

ขอบพระคุณอีกครั้งครับ

Member อนุตตฺโร's Avatar
    สถานที่
    รถถีบโบราณจันทบูร
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณทุกๆทุกท่านโดยเฉพาะ คนที่อยู่เบื้องหลังทุกคนด้วยนะครับ

พลังที่เกิด ก้อมาจากการทำงานเป็นทีมครับ

รับรองงานหน้าต้องดีกว่านี้ครับ ขอบคุณครับ
    จำรูญ (ตู่ )ประจงใจ (อนุตตฺโร)
    Address/ 23 หมู่ 5 ต.เขาบายศรี อ.ท่าใหม่ จ.จันทบุรี 22120
    Tel- 085-6983722 / E-mail - [email protected]
    เลขที่บัญชี 519-0-21732-2 ธนาคารกรุงเทพ สาขา ท่าใหม่ ( Chamroon Prajongjai )
    o ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร o
    ถีบ-ทุกข์-ทิ้ง-ทั่ว-ถิ่น-ทาง-ไท

กระยอดินนรธา's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร/Roller Return
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mommam001 อ่านข้อความ
    เสียดายครับ กะจะขับรถจากเมืองชลไปแต่รถดันต้องเข้าอู่ เซ็งเลย ไหนๆไม่ได้ไปแล้วจรึงนั่งทำรถ 24 ที่ได้มาใหม่ซะเลย ปีหน้าจะต้องไปไห้ได้ครับ ขอโทษพี่ๆที่โทรมาชวนแล้วไม่ได้ไปด้วยนะครับ ครั้งหน้าเจอกัน
    ครั้งหน้าอย่าพลาดนะครับพี่ มลตรี รับรองความสนุกครับ
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูรhttp://ob-chan.forumotion.com/

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    2

มาตรฐาน สุขสันต์วันส่งกานณ์ครับ

[]

Bookmarks