แอ่วงานสามพรานคลาสสิคไนท์ ๑

ชื่อกระทู้: แอ่วงานสามพรานคลาสสิคไนท์ ๑

dreamer, but no money c900y80's Avatar
    สถานที่
    แผ่นดินดอยลอยฟ้า
    ขอบคุณ
    1

Smile แอ่วงานสามพรานคลาสสิคไนท์ ๑

มาแล้วครับ ทริปนี้ ตั้งใจจะไปกันเยอะครับแต่พอจะไป ดันไปแค่สองคัน และก็ไม่ได้ไปพร้อมกันด้วยครับ มันต่อให้ผมไปกันก่อน ยอมรับว่าระยะทางทริปนี้ไกลจริงๆ
    ถ้างั้นมาดูกันเลยครับ งานนี้ V75 ปะทะ C50 อิอิ
    ...
    ตอนแรกว่าจะเอาเจ้าบึ้ก GL400 นี่ไปดูทรงล้ะ ไม่ไหวแน่ๆ (ค่าน้ำมัน)

ผู้ท้าชิงของผม

มันมาโดยคุณออมและคุณทัพ

และนี่เพื่อนเดินทางผม คุณนับ

งานงอก ยางรั่วเฉยเลยครับแต่ยังดีที่กลุ่มหัวหินฟริ้นท์สะโต นมาช่วยพาเราไปหาร้านปะยาง ขอบคุณมากครับ

แต่ดูทรงแล้วมันไม่ต้องปะครับ เปลี่ยนยางในเลยครับ แผลฉีกยาว

คันผมมาถึงงานแล้ว คนเยอะมากครับ

เครดิตรูปต่อไปนี้ ขอบคุณกลุ่มเรียลสปิริตด้วยครับ

แหมทำไปได้

เดิมๆสวยๆครับ

ฉัน อุ้มผาง
    "แมกไม้เขียวสด ดอยหัวหมดชื่นชู ทีลอซูงามล้ำ ตระหง่านง้ำลอยฟ้า ล่องธาราแพไผ่ ชายแดนไทยอุ้มผาง"

เรา ลานพระบรมรูปทรงม้า
    ดูถูกอะไรก็ดูถูกได้ แต่อย่าดูถูกน้ำใจคน

dreamer, but no money c900y80's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    1

Thumbs up ต่อ

ระหว่างรอคุณออมคุณทัพ ก็ดูรถสวยๆ เยอะดีครับ เดินกันเพลิน

และแล้วมันก็มา พร้อม C50 เดินทางไกลจริงๆ แบบที่บอกครับ สี่ชม.ถึง

น่าจะเป็นออสตินหน้าใบเสมาครับ

ออมหล่อครับออมหล่อ

ซุป4 ก็มี

งานจะเริ่มแล้ววว

เพื่อนๆคุณนับครับ ขาเมาๆ

ฉัน อุ้มผาง
    "แมกไม้เขียวสด ดอยหัวหมดชื่นชู ทีลอซูงามล้ำ ตระหง่านง้ำลอยฟ้า ล่องธาราแพไผ่ ชายแดนไทยอุ้มผาง"

ดูถูกอะไรก็ดูถูกได้ แต่อย่าดูถูกน้ำใจคน

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

Smile ต่อนะ

ความมันส์มันมาแล่ว

อันนี้ต้องเข้าใจผมนะครับ คือ ผมเดินไปมาอ่ะ เดี๋ยวหน้าเวทีมั่ง เดี๋ยวเต๊นท์มั่ง ถ่ายรูปมั่วซั่ว

ไม่มีรัยทำ ๕๕ ตูดรถคุณทัพสวยจัง

คุณทัพกะรถเค้า

cb350 พุทธมณฑลคลาสสิคครับ

เมาแล้วจะเรื้อน ไอ้นี่ !

ทั้งเมาทั้งมัน

พี่สถิตย์ พอเหนื่อย แกก็มานั่งงี้ทุกที ทุกเวที ครับ

ฉัน อุ้มผาง

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

Wink สุดท้าย

มีติดพี่จอมด้วย อิอิ

แบงค์ และแอน

กอล์ฟ เมาหลับกลับไม่ไหว

เอ้า ชิีวิตยังไม่สิ้น ก็ดิ้นกันต่อไป

ในที่สุดก็มีรูปตัวเอง

ตื่นเช้าแล้วครับ

รถเจ้ากอล์ฟ ป่านนี้ยังหลับอยู่

แล้วผมก็กลับตามเดิมครับ ขอบคุณที่ติดตามชม ขอบคุณจริงๆ ทุกกลุ่ม ทุกท่าน ครับ

รูป รูป  
    ฉัน อุ้มผาง

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

นิโครติน ขนาด LOW ขวด 10CC เท่ากับบุหรี่ 2.5 ซอง หากขวดนึงเราใช้ 2.5 วันครึ่งถือว่าได้นิโครติน เท่ากับได้นิโครติน เท่ากับสูบบุหรี่จริงวันละซอง ego c บุหรี่ไฟฟ้าทำงานด้วยแบตเตอร์รี่ลิเธียมและไมโครชิพซ ึ่งเป็นหัวใจของระบบ ทำให้มีไฟสีแดงสว่างวาบที่ปลายมวน ประกอบเข้ากับแท่งนิโคติน ภายในบรรจุนิโคตินและสารโพรไพลีนไกลคอล (PG) ในแบบรูปของเหลว มีให้เลือกตั้งแต่ไม่มีนิโคติน หรือ โลว์ – มีเดียม –ไฮ ตามความต้องการของผู้ใช้ ขณะที่อุปกรณ์ขนาดจิ๋ว (ไมโครชิพ) ที่ทำหน้าที่เปลี่ยนของเหลวให้กลายเป็นละอองหมอก และจะทำให้นิโคตินเหลวร้อนขึ้นเมื่อผู้ใช้สูบ (เปิด/ปิด อัตโนมัติเมื่อมีอากาศไหลผ่าน) และกลายเป็นไอภายในสองวินาที ให้ได้รับสารนิโคตินในเกือบจะทันที แต่ไม่มีน้ำมันดินและสารก่อมะเร็งใดๆ บุหรี่ไฟฟ้า คงไว้ซึ่งสุนทรีย์ในการสูบและแทนที่บุหรี่จริงได้ เป็นบุหรี่ที่ไม่มีใบยาสูบเป็นสารผสม สิ่งที่ผู้สูบเจ้าบูหรี่ไฟฟ้าจะได้รับมีอย่างเดียวก็ คือ สารนิโคติน และสารเคมีโพรไพลีนไกลคอล (PG) ที่เป็นละอองมีลักษณะคล้ายควันบุหรี่ โดยจะบรรจุในรูปแท่ง (cartridge) ควบคุมโดยระบบอิเล็กทรอนิกส์ขนาดจิ๋ว และเทคโนโลยีอะตอม โดยใช้แบตเตอรี่สำหรับอัดไฟไว้ในเครื่องเพื่อใช้งานเ มื่อเจ้าของต้องการสูบ ไม่มีกลิ่น ทำให้ไม่มีปัญหาเรื่องลมหายใจ ฟันไม่เหลือง และตัดปัญหาเรื่องควันบุหรี่มือสองได้ นอกจากนี้ บุหรี่ดังกล่าวไม่มีส่วนผสมของสารทาร์ สารพิษ หรือ สารก่อมะเร็งและไม่มีเปลวไฟ ไม่มีสารพิษใดๆ joyetech กระเพาะปัสสาวะ และอื่นๆ ร้อยละ 50 ของน้ำมันดิน จะไปจับที่ปอด เกิดระคายเคือง ทำให้ไอเรื้อรัง มีเสมหะ ovale หลอดลม. หลอดอาหาร บุหรี่ สารกัมมันตรังสี ควันบุหรี่มีสารโพโลเนียม 210 ที่มีรังสีอัลฟาอยู่ เป็นสาเหตุของโรคมะเร็งปอด

Bookmarks