ooooo นัดแนะ นัดหมาย ทางเดียวกันไปด้วยกัน ooooo - หน้า 2

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 15 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ooooo นัดแนะ นัดหมาย ทางเดียวกันไปด้วยกัน ooooo

Senior Member มัดย้อมม's Avatar
    สถานที่
    Use scooter Gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    ยังไงก็ลองโทไปคุยกะพี่เค้าดุนะคับ ไม่แน่พวกผมอาจจะออกก่อน 1คืนนะคับ เพราะอยากขับไปตอนกลางคืน ตอนเช้าไม่ไหวร้อน
    ผมออกพร้อมพี่แร้วจะตามทันน สายหมอบมั้ยอ่า
    MSN : [email protected]
    bb pin : ........No.......

เวสสะป้า พีเอ็กซ์ ๑๕๐ อี

♥karkanchor♥ air_redeyes's Avatar
    สถานที่
    px club thailand♥200 gangster
    ขอบคุณ
    0

แล้วลพบุรีมาสายไหนวันไหนเวลาไหนเนี้ย...
    มาอยู่ต่างแดนก็ไม่มีคนร่วมสายด้วยเลยจะไปเจอกันวันไ หนเวลาไหนบอกด้วยนะคับ...
    คอยติดสถานการณ์อยู่คับ...
    ของมันแรง คอมันแห้ง ตามันเลยแดง

redeyes_air_360_@hotmail.com

Senior Member เพลงเพราะ's Avatar
    สถานที่
    BangSaen City
    ขอบคุณ
    0

[QUOTE=CluB 200;3624715]มันเป็นเรื่องจริงครับ ลองดูสิ ว่าหลังจากใส่ 1 ด้วยกันแล้วพอ 2-3-4 แมร่ง ก็ หมอบแล้ว 555+ ค่อยๆไปครับรอ

พวกด้วย

เชื่อครับพี่ ตอนนี้ในกลุ่ม เทรนด์หมอบ กำลังอิน...5555+

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ club 200 อ่านข้อความ
    รึ เสี่ย จะ มา ลพบุรี อ่ะ ผมนี่ คันเดียวเลยนะเนี่ย
    งั้นผมว่าผมรอเสี่ยอยู่นี่เลยดีฟ่า...ยังไม่แน่ใจ ว่าสายสุพรรณฯจะไปด้วยป่าว..(แต่น่าจะ ถ้าได้รถ อิอิ)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ air_redeyes อ่านข้อความ
    แล้วลพบุรีมาสายไหนวันไหนเวลาไหนเนี้ย...มาอยู่ต่างแดนก็ไม่มีคนร่วมสายด้วยเลยจะไปเจอกันวันไ หนเวลาไหนบอกด้วยนะคับ...คอยติดสถานการณ์อยู่คับ...
    ยังไงถ้าไม่ทันเจอระหว่างทาง งั้นก็มาเริ่มต้นออกพร้อมกันเลยดีม่ะน้า..อิอิ วิ่งกลางคืนสบายๆไม่ร้อนดี.. พริ้วๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PX RIDER : 12-03-2010 เมื่อ 12:12
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GUNZA1 อ่านข้อความ
    มาอยู่ กทม สิบวันละ ยังไม่เจอสาย กทม เลย อยากเจอๆ
    อยุ่แถวไหนหวะกัน โทมาดิเด่วแวะไปหา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    ยังไงกลุ่มผมขอเกาะติดตามสายปทุมไปด้วยน๊า ไงก็รอๆกันด้วยละมีคนซ้อนนน
    เราต้องไปด้วยกันอยุ่แร้ววพี่นาย
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มัดย้อมม อ่านข้อความ
    ผมออกพร้อมพี่แร้วจะตามทันน สายหมอบมั้ยอ่า
    หมอบตามกันไปน้อง

เมืองทองคะนองเดช

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อยู่แถวราชเทวีชั่วโมงนี้อย่ามาเลย

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

เปนความคิดที่ดีมากๆเลยคับ
    ทางเดียวกันไปพร้อมกัน ลุย!!!
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ศรีนครินทร์ วิทครับ 0867073224

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

สายควันเจอกันร้านเ้เม่กิ่มลั้งนะ

จะนั่งกินขนมหม้อเเกงรอ อิอื

ถึงน้องอาร์มท่อpoliniจะเอา

ปะเนี่ยเสียเเค่ค่าส่งอย่างเดียว

ช้าจิง

Rally 200 Racing mas150's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RASTA90 อ่านข้อความ
    สายควันเจอกันร้านเ้เม่กิ่มลั้งนะ

ปะเนี่ยเสียเเค่ค่าส่งอย่างเดียว

ช้าจิง
    เดี่ยวผมรอรับหน้าค่ายธนะรัตช์เลยนะครับ...เดี๋ยวพาเ ข้าที่พัก......

PX PX PX !!!! MOTEC.'s Avatar
    สถานที่
    PX CLUB THAILAND \ MisZile Gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RASTA90 อ่านข้อความ

ช้าจิง

แหมๆๆ พี่แบงคุยไปแล้วพี่

ออกพร้อมกันไหมพี่วิทสายควัน 555

ผสมเยอะหรอควันขาวเชียว อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MOTEC. : 12-03-2010 เมื่อ 16:35

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GUNZA1 อ่านข้อความ
    มาอยู่ กทม สิบวันละ ยังไม่เจอสาย กทม เลย อยากเจอๆ
    ช่ายครับอย่าพึ่งไปแถวนั้นครับ ผมก็ไปทำงานแถวนั้นมารถติดมากและเสียวๆอยู่ และน้องกันอยากเจอก็นัดมาแถวรังสิตดิได้เจอแน่นัดวัน มาละกัน

Senior Member Immortal_rock's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

แล้วสายภาคตะวันออก รอกันที่ไหนดีครับ

เมืองชลหรือบางแสน

Junior Member ฮีทเตอร์'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kabkabman อ่านข้อความ
    สายแคนดี้ออกเดินทางวันที่ 6 ครับ
    ใช้เส้นทางพิษณุโลก-นครสวรรค์-ชัยนาท-สุพรรณ์บุรี-บางบัวทอง-พระราม2-สมุทรสาคร ครับผม
    สายเหนือใครว่างไปด้วยกัน นัดพร้อมกันที่หน้ามหาวิทยาลัยนเรศวรครับผม
    ไม่เขาสิงห์บุรีเหรอครับแล้ววิ่งลงอยุธยาเข้าปทุม(ลา ดหลุมแก้ว)ใกล้กว่านะครับหรือถ้ามาทางนพวงค์แล้วไม่อ อกพร้อมๆกันเหรอครับคือยังไงก็ต้องผ่านผ่านปทุมอยู่ด ี(นพวงค์แยกก่อนเข้าบางบัวทอง)แล้ววิ่งมารวมกันไม่ถึ ง 10กิโลทางดีกว่าด้วยมากๆครับขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฮีทเตอร์ : 12-03-2010 เมื่อ 17:07
    - - Paramahansa Yogananda - -
    กล่าวไว้ว่า
    มีแม่เหล็กอยู่ในหัวใจของคุณ ซึ่งจะดึงดูดมิตรแท้ แม่เหล็กชนิดนี้คือ ความไม่เห็นแก่ตัว
    และการคิดถึงคนอื่นก่อน เมื่อคุณเรียนรู้ที่จะอยู่เพื่อคนอื่น พวกเขาก็จะอยู่เพื่อคุณ
    แล้วเราจะมุ่งหน้าไปด้วย PX CLUB #3

VIP Member kabkabman's Avatar
    สถานที่
    Candy's Scooter ,Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฮีทเตอร์ อ่านข้อความ
    ไม่เขาสิงห์บุรีเหรอครับแล้ววิ่งลงอยุธยาเข้าปทุม(ลา ดหลุมแก้ว)ใกล้กว่านะครับหรือถ้ามาทางนพวงค์แล้วไม่อ อกพร้อมๆกันเหรอครับคือยังไงก็ต้องผ่านผ่านปทุมอยู่ด ี(นพวงค์แยกก่อนเข้าบางบัวทอง)แล้ววิ่งมารวมกันไม่ถึ ง 10กิโลทางดีกว่าด้วยมากๆครับขอบคุณครับ
    เอาอย่างนั้นก็ได้ครับ แล้วสายปทุมออกกันวันไหนครับผม
    จะได้คฃคิดเวลาออกจากพิโลกถูกคับ
    CanDy'S ScooTeR GanG
    เจอกันได้ที่ http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=293
    รัฐพล บุญกล่ำ
    TEL.089-4377271 (จิ๊บ)

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 15 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks