Let's go to The Motor Show 2010

ชื่อกระทู้: Let's go to The Motor Show 2010

Senior Member lookingdesign's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Let's go to The Motor Show 2010

Let's go to The Motor Show 2010

รูป รูป    

Senior Member lookingdesign's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ปีที่แล้วไม่ไหวจะเครียร์

รูป รูป      

ขอบคุณ
    0

ปีนี้ไปกันเยอะ ๆ นะครับ ชาวแลมเครีย์

รูป รูป      

Junior Member iron883's Avatar
    สถานที่
    lamclear
    ขอบคุณ
    0

งานนี้ เบิน กันให้ยางแตก

Senior Member อนุรักษ์นิยม's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

พบกัน ๆ ฉันไปด้วยคน . . . . . . จะส่งรถขึ้นไปโมดิฟิ อีกรอบ จัดเต็มแม็ก บิดไม่หมดไม่สิ้น . . . . . อีกซักรอบ

ทีมงานเคลียร์ที่จอดใต้ถุนบ้าน เผื่อฉันซักคันนะ เร็ว ๆ นี้ ไม่ไหวแล้วเว้ยยยยย แลมเคลียร์ !!!!!
    เรื่องราคานั้นคุยกันได้ ผมพูดไทยได้ชัดเจนและฟังภาษาไทยรู้เรื่องครับ
    อะไรตรงไหน ดีอย่างไร ไม่ดีอย่างไร ก็ว่ากันไปตามนั้น
    ซื้อ - ขาย กันแล้วก็อยากให้สบายอกใจสบายใจกันทั้งผู้ซื้อและผู้ขายครับ

americanbrahmankbn@yahoo.co.th

http://datsun.212cafe.com

มาตรฐาน กำหนดการเดินทาง

เรียน พี่น้องชาวlamเคลียร์ทุกหัวเมือง และพันธมิตรlamเคลียร์ทุกท่าน
    16:00 ออกเดินทางจากปั้ม ป.ต.ท บางทราย
    16:30 แวะเจอปิยะ,ช่างและทีมงานบางส่วน ที่หน้าโรงไฟฟ้า
    17:00 แวะรับทีมงาน บางวัว,แปดริ้ว ที่ปั้ม ป.ต.ท บางวัว
    ..........จากนั้นก็ซัดกันให้ยับ..........
    [สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..[/COLOR][/SIZE][/B][/CENTER]

TEStis's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์ ที่นี้มีแต่เพื่อน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ano_funfun อ่านข้อความ
    เรียน พี่น้องชาวlamเคลียร์ทุกหัวเมือง และพันธมิตรlamเคลียร์ทุกท่าน
    16:00 ออกเดินทางจากปั้ม ป.ต.ท บางทราย
    16:30 แวะเจอปิยะ,ช่างและทีมงานบางส่วน ที่หน้าโรงไฟฟ้า
    17:00 แวะรับทีมงาน บางวัว,แปดริ้ว ที่ปั้ม ป.ต.ท บางวัว
    ..........จากนั้นก็ซัดกันให้ยับ..........

ชอบจิงๆๆๆ คำว่า ซัดกันให้ยับ
    จะไปกลัวอาราย
    รถพังก้อซ่อม ไม่มีเงินซ่อม ก้อผ่อนช่างได้
    จะหาช่างศิลปิน อย่างนี้ที่ไหน
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Gang lam clear
    เงียบ & นิ่ง
    Besooter - Chonburi Scoter club

ทีนี้ละ...................เงินมาผ้าหลุด ตอนนี้ช่าง มือเริ่มจะสากแล้ว ต้องพาช่างไปทาครีมหน่อย

Senior Member heineken's Avatar
    สถานที่
    -=KingSize=-
    ขอบคุณ
    0

ออกสายกันจังเลย หน้าจะมา ถึง 4โมงนะ ขอบอกของดีจริงๆๆ

แตกต่างแต่ไม่แตกแยก หรือว่า แตกต่างแล้วแตกแยก

(แต่ไม่แตกในนะครับ)

"ไม่ว่าเราจะทำอะไร ก้อจะมีคนคอยติวิจารณ์เสมอ ดังนั่นหากรู้ว่าทำในสิ่งที่ถูก ก้อทำไปเถอะ"

[email protected]
    084-919-3321 เปิ้ล

มาตรฐาน เลื่อนเวลาเป็น2โมงครับ

เลื่อนเวลาเป็น2โมงครับ เนื่องจากกลัวจะไม่ได้เข็มกันครับ
    [สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..[/COLOR][/SIZE][/B][/CENTER]

Bookmarks