ใครไปเส้นเพชรบุรีขากลับระวัง

ชื่อกระทู้: ใครไปเส้นเพชรบุรีขากลับระวัง

Member yun's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ใครไปเส้นเพชรบุรีขากลับระวัง

ใครไปเส้นเพชรบุรีขากลับระวังปั๊มปตท.ที่เพชรครับมีเ จ้าถิ่นทำตัวเป็นอันพาลขี้ยาครับพอดีเมื่อวันเสาร์ที ่27มีนาคมผมได้มีโอกาสไปขี่รถเล่นที่ชะอำกับกลุ่ม ducati เมืองกาญจน์ แต่ขากลับ ช่วง4ทุ่มได้แวะเติมน้ำมันและพักรถที่ปั๊มแห่งนี้ ได้มีวัยรุ่นเจ้าถิ่นขี้ยาทำตัวไม่เหมาะสมมาแซวและเด ินเข้ามาเบียดแฟนผมภายในร้านสะดวกซื้อแห่งนั้น และรุ่นพี่ที่ไปได้ด้วยกันเลยเข้าไปถามพวกขี้ยาเหล่า นั้นว่าแซวอะไรน้องผมและได้บอกพวกขี้ยาไปว่าแซวอย่าง นี้ไม่ดีนะ เป็นเจ้าถิ่นแล้วมาแซวนักท่องเที่ยว และได้คำตอบจากขี้ยากลับมาว่าก็ไม่ดีก็ไม่ดี รุ่นพี่ผมจึงใส่ไปหนึ่งดอกพร้อมเคฟร่าที่ติดกับถุงมือ มันก็สวนกลับมาทันทีผมจึงแถมไปอีกดอกพร้อมไทเทเนียมท ี่ติดกับถุงมือ มันก็สวนกลับมาอีกทีนี้เลยเจอเพื่อนผมสวนไปอีกดอกพร้ อมเคฟร่าที่ติดกับถุงมือ แต่พวกเราไม่มีใครได้รับบาดเจ็บเลยเพราะพวกเราได้ใส่ ชุดที่เตรียมจะขี่รถกันพร้อมแล้วจึงกลับไปขึ้นรถและบ ึ่งรถคู่ชีพกลับบ้านกันอย่างปลอดภัย จึงอยากเตือนว่าปั๊มแห่งนี้ไม่ควรแวะพักเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yun : 29-03-2010 เมื่อ 13:53

impala64's Avatar
    สถานที่
    กาละแม society
    ขอบคุณ
    0

ฝาก ไททา เนียม จากถุงมือ สักหมัด ดิ ^^
    ใครอยากมาเที่ยวทองผาภูมิ ขอเชิญมาพักได้ที่บ้านริมดอยรีสอร์ทครับรับรองไม่ผิด หวังกับบรรยากาศ ติดเขาติดลำห้วย บ้านพักสะอาดมีหลายโซน ราคาเป็นกันเอง ดูเว็ปไซค์ได้ที่ http://www.baanrimdoy.com/

Member โอSR500 W650's Avatar
    สถานที่
    เด็กอ่าง Club.
    ขอบคุณ
    0

ทำไมผมถึงไม่เจอแบบนี้บ้างน่ะ อยากลองมือเปล่าอ่ะ
    ถ้าผมไม่อยู่บ้าน ผมก็อยู่อ่าง
    ถ้าไม่อยู่ทั้งสองที่..... ผมก็อยู่ระหว่างทางไปอ่าง

รถผมไม่เทพรถผมเมืองกาญ

property's Avatar
    สถานที่
    บ้านมอเตอร์ใซค์
    ขอบคุณ
    0

Angry แหมม ๆๆๆ ทำกันได้!

ดีน่ะที่เพื่อน ขี่กับพี่ ตุ้ย หัวหน้าตำรวจ กรองปราบปราม ยาเสพติด! มันเรยไม่กล้า!น่ะเนี้ยย^^*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย property : 31-03-2010 เมื่อ 12:49
    Classic Never Die บ้านมอเตอร์ใซค์ 086-1642298 facebook [email protected] E-mail [email protected]

sirbigbird_c100's Avatar
    สถานที่
    Pitbull motorcycle Cha-Am Phetchaburi Thailand
    ขอบคุณ
    0

ปั๊มตรงไหนครับอยู่ช่วงไหนครับ

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

อย่างนี้มันต้องกระทืบมันครับ........
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Bookmarks