[ ซื้อ ] ต้องการ บอดี้ ss180

ชื่อกระทู้: ต้องการ บอดี้ ss180

Junior Member carlolize77's Avatar
    สถานที่
    Alone Vespa Phitsanulok
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต้องการ บอดี้ ss180

ต้องการ บอดี้ SS 180 ครับ ขอไม่ผุมากนัก ทรงok ไม่ชนหนัก สีไม่เกี่ยง ขอของครบเป็นใช้ได้

ไม่สน " เครื่อง ล้อ เบาะ ของจุกจิก " อะไหล่แท้ ถ้ามี ก็ได้ ไม่มีก็ได้ ไม่ซีเรียสส ทะเบียนจะมี หรือไม่มีก็ได้

เน้น ราคาไม่แรง เวอร์ จะมาขายของ เทพ เชิญที่อื่นครับ รับแต่ของบ้านๆ Nos ไม่ Nos ไม่สน

ทิ้งเบอร์ พร้อมรูป ประกอบการตัดสินใจไว้ ครับ ถ้าโดนใจ ผมจะ ติดต่อกลับไปเอง ไม่รับ ส่งรูปทางเมลล์ เพราะไม่

ค่อยได้ ออน ขอบคุณที่ให้ ความสนใจ ครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Yes !! We Are Alone !! [IMG]
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ทีนี่เมืองไทย ไม่ใช่อินเดีย
    เรามาทำ สังคมสกู้ตเตอร์ ที่ไร้วรรณะ กันเถอะ

Junior Member carlolize77's Avatar
    สถานที่
    Alone Vespa Phitsanulok
    ขอบคุณ
    0

อัพหน่อย จ้ะ

Yes !! We Are Alone !! [IMG]
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ทีนี่เมืองไทย ไม่ใช่อินเดีย
    เรามาทำ สังคมสกู้ตเตอร์ ที่ไร้วรรณะ กันเถอะ

กระยอดินนรธา's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร/Roller Return
    ขอบคุณ
    0

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=1#post3266393
    ลองดูครับเผื่อสนใจ 0863218831 ราคา17000ไม่รวมส่งครับมีคิ้วสระอิอินเดียให้ด้วย
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูรhttp://ob-chan.forumotion.com/

Bookmarks